ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับโปรเจ็คเตอร์ครับ  (อ่าน 1111 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Please Help Thanks
สอบถามเกี่ยวกับโปรเจ็คเตอร์ครับ
« เมื่อ: 05 กรกฎาคม, 2007, 04:00:20 PM »
คือผมมี sanyo z5 ผมอยากทราบว่ามีความจำเป็นต้องได้รับการปรับแต่งสีหรือไม่ผมอยู่ต่างจังหวัดชื้อจาก กทมเลยไม่ได้รับการปรับแต่งใดๆผมก็ใช้โหมดที่ตั้งมาจากโรงงานลองปรับดูเองทีไรไม่ได้เรื่องซักทีเลยอยากรู้ว่าถ้าผู้เชี่ยวชาญอย่างท่าน JTR หรือขุนจิตแล้วก็ท่านอื่นอีกมากมายเป็นคนปรับแต่งภาพเนี่ยจะดียังไง

หลังเขา
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...