ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเอามาดูไฮเดฟระหว่าง LCD TV กับ PLASMA TV ช่วยฟันธงหน่อยครับ  (อ่าน 3189 ครั้ง)

ออฟไลน์ 1080p

รบกวนขอข้อมูลด้วยครับ

ออฟไลน์ WK

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star.
  • Total likes: 0
  • ตราไก่
 :)แล้วแต่ชอบครับ...ถ้าเป็น hi-def ด้วยกันแต่มีข้อแนะหน่อยว่าถ้าชอบคมชัดสีออกโทนจัดจ้าน LCD ไม่ผิดหวังแต่ถ้าชอบแบบดูมีมิติ ดูทีวีและเล่น DVD น่าจะเลือก plasma แต่ถ้าเป็น Full hi-def plasma ราคายังแพงมาก.....งานโชว์เครื่องเสียงที่ผ่านมาได้ดู plasma Full hi-def และ blu-ray ของPioneerนั่นแหละสุดยอด..... :)
S.10 - ten -ten - S.10

ออฟไลน์ 1080p

ตกลง ที่ LCD ไปแล้วครับ
ขอบคุณพี่ WK ครับ ที่แนะนำครับ :victory

ออฟไลน์ WK

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star.
  • Total likes: 0
  • ตราไก่
 :)ก้อยินดีด้วยล่ะกัน :)
S.10 - ten -ten - S.10