ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนเรียนถามพี่ตู่หน่อยครับ  (อ่าน 1332 ครั้ง)

ออฟไลน์ Alan

• รวยแล้วครับ (รวยน้ำใจ)
  • ทำวันพรุ่งนี้ให้ดีกว่าวันนี้
รบกวนเรียนถามพี่ตู่หน่อยครับ
« เมื่อ: 24 มีนาคม, 2005, 10:07:55 AM »
 :-[ผมต้องยอมรับว่าฉลาดน้อยจริง ๆ ขอให้พี่ตู่ช่วยแนะนำวิธีการใช้ลูกเล่นในการโพสท์หน่อยครับ จำได้ว่าเคยลงแล้วแต่ผมหากระทู้ไม่เจอครับ
และทำยังไง จะโพสท์ไอคอนแทนตัวเราได้ครับ อย่างเช่นที่พี่ตู่ใช้ Mr. Incredible
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ Alan

• รวยแล้วครับ (รวยน้ำใจ)
  • ทำวันพรุ่งนี้ให้ดีกว่าวันนี้
Re: รบกวนเรียนถามพี่ตู่หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 มีนาคม, 2005, 02:37:35 PM »
 :) :D ;Dขอบคุณ คุณ YL มากครับ

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
Re: รบกวนเรียนถามพี่ตู่หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 มีนาคม, 2005, 03:47:31 PM »
ขอบคุณ คุณ YL ที่ช่วยตอบให้นะครับ... ;)