ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนหาที่รับปั๊มแผ่น CD หรือ ไรท์แผ่น 500 แผ่น เป็นของชำร่วยครับ  (อ่าน 7486 ครั้ง)

ออฟไลน์ fifthheart

• สมาชิกรุ่น Classic
ต้องการ ปั๊ม หรือ ไรท์ แผ่น ก็ได้ครับ

พอดีน้องสาวเพื่อนแต่ง  จะใช้เป็นของชำร่วยแจกแขกในงาน

มีที่ไหน  หรือ เบอร์โทรก็ได้ครับ ที่รับปั๊ม หรือ ไรท์ ก็ได้ 500 แผ่น
หรือขั้นต่ำ ต้องเท่าไหร่

ใครพอจะทราบสถานที่ หรือ เบอร์โทร  รบกวนด้วยครับ
ขอบคุณครับ
Projector  :  Optoma HD20
Screen  :  Da-lite Fixed Screen 110"
AVR  :  Onkyo  TX- NR 3007
Bluray  :  Oppo BDP-93
HDD Player  :  Dune Base 3D
Front Speaker  : Klipsch RF62
Center Speaker  :  Klipsch RC62
Surround Speaker  :  Klipsch RB51
Sub Woofer  :  Infinity  Primus 212

ออฟไลน์ Hidden RH1N0

• Lord of the RH1N0
  • สมาชิกรุ่น Classic .
  • Super Star.
  • *
  • Lord of the RH1N0
    • HiddenRhino @ Multiply

ผมเคยเห็นมีอยู่ร้านนึง ที่ฟอร์จูน .... เป็นร้านขายแผ่น CD  น่าจะอยู่ชั้น 4 ตรงที่มีร้านขาย Notebook เยอะๆ ...  ด้านล่าง (ชั้น3 ) จะ ตรงกะ DATA IT  .... เค๊าจะ screen แผ่นให้ด้วย ... น่าจะดัดแปลงเป็นของชำร่วยได้ .... (ตอนนั้นไปถามๆ ดู กะว่าจะเอา ทำเนียบรุ่น ลงใส่ในแผ่นอ่ะครับ  :-[ )

http://hiddenrhino.multiply.com/    715 - จ้าหนึ่งเห็ด - Lord of The Rhino -  Crouching Kitty Hidden Rhino - Dirk Pitt - MUCAS - Cast Away - HR - DP - ME - Beachwalker - Jokesmonster - RH1N0 - CKHR - DB23 - Copyleft - Searchdozy - SDZ - จ้า  .......

ออฟไลน์ CA

ชื่อร้าน sunshine ครับ รับไร้ท์ทั้ง CD และ DVD ราคาเป็นกันเองครับ รวมทั้ง screem แผ่นให้ด้วย

ออฟไลน์ xthaix

• Superstar...
  • *** ความกลมกลืนของสิ่งที่แตกต่าง ***
ที่ผมเคยทำ ค่าปั๊มแผ่น + ค่าสกรีนหน้าแผ่น + กล่องSlim ตกราวๆ 25 บาทต่อแผ่นครับ สั่ง 500 แผ่น ถือว่าไม่มากนัก ต้นทุนเลยสูง