ผู้เขียน หัวข้อ: แปลง component เป็น composite  (อ่าน 2174 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Total likes: 0
  • Please Help Thanks
แปลง component เป็น composite
« เมื่อ: 22 สิงหาคม, 2007, 10:59:36 PM »
ผมซื้อ apple tv มาครับ แล้วมันไม่มี port composite แล้วคราวนี้ tv ผมมันไม่มี component ครับ มีแต่ Composite กับ S-Video4รู ส่วน apple tv มีแต่ HDMI กับ Component ครับ ผมจะหาตัวแปลงได้ที่ไหนครับ ขอบคุณครับ

อุกฤษ อายุยง    ukrit.aryuyong@gmail.com
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ Depapepe

• Total likes: 0
  • จุดเริ่มและปลายทาง
Re: แปลง component เป็น composite
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 สิงหาคม, 2007, 01:56:08 AM »
 :D..งงคับตกลงมีหรือไม่มีport composite คับ เอาเป็นว่าต้องการแปลง component เป็น composite ตามหัวข้อน่ะคับ.. :o

ความคิดเห็นของผม ผมว่าน่าจะใช้portตามที่มีให้น่ะคับ และไม่รู้ว่าแปลงได้หรือเปล่า ถ้าได้..การแปลง component เป็น composite น่าจะทำให้ภาพออกมาไม่ดี อย่างที่ควรเป็น

???ความรู้น้อยคับ..ไว้ผู้รู้มาตอบอีกที..น่ะคับ.. :bye1
จุดเริ่มต้น และปลายทาง