ผู้เขียน หัวข้อ: นอกเรื่องครับ ช่วยหน่อย Hotmail ผมโดนแฮ็ค แก้ไขยังไงดีอะ  (อ่าน 3001 ครั้ง)

ออฟไลน์ prasan946

ผมโดน แฮ้ค ทั้ง 2 เมลเลยครับ ทำไงดีผมถึงสามารถกลับมาใช้ได้ครับ ผมต้องใช้งานด้วยครับ
AVR : PIONEER LX-83
BLURAY PLAYER : OPPO 83-SE , PS3
SPEAKER : PARADIGM : STUDIO 60 V.5 , STUDIO 20 V.5 , STUDIO CC-590 V.5 , ATOM MONITOR V.6
SUBWOOFER : ULTRACUBE 10 V.2
HDMI : A/Q COFFEE ,  VODKA
SPEAKER CABLE : A/Q ROCKET 88 , TYPE 2
AC : NRG10 , NRG5 + FURUTECH 25G   ,  NRG4 + FURUTECH 1

ออฟไลน์ electron

• freedom DiY
  • Super Star
  • *
Re: นอกเรื่องครับ ช่วยหน่อย Hotmail ผมโดนแฮ็ค แก้ไขยังไงดีอะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์, 2009, 06:39:36 PM »
    N]   ผมก็ช่วยไม่เป็นอ่ะครับ....แค่อยากมาบอกว่าใครมี hotmail ก็เปลี่ยน password บ้างก็ดีนะครับ แฮ็คไม่แฮ็คเปล่าอาจจะเอาเมล์ของเราไปใช้ในทางที่ไม่ดีอีกต่างหาก เคยมีกรณีศึกษามาแล้วครับ ระวังกันไว้บ้างก็ดีนะครับ  แต่ท่านเจ้าของกระทู้ก็อย่ากังวลมากไปครับ  ลองคุยกะทีมงาน hotmail ดูสิครับว่าจะช่วยอะไรเราได้บ้างรึปล่าว   :bye1
" เราเปลี่ยนแปลงโลกมิได้ แต่... เราเปลี่ยนแปลงตัวเราเองได้ "

ออฟไลน์ prasan946

Re: นอกเรื่องครับ ช่วยหน่อย Hotmail ผมโดนแฮ็ค แก้ไขยังไงดีอะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์, 2009, 12:11:23 AM »
อยากจะคุยเหมือนกันนะครับ แต่พอดีฉลาด อังกฤษ เกินไปหน่อย คุยไม่รู้เรื่องอะครับ เฮ้อ เซ็งเลย
AVR : PIONEER LX-83
BLURAY PLAYER : OPPO 83-SE , PS3
SPEAKER : PARADIGM : STUDIO 60 V.5 , STUDIO 20 V.5 , STUDIO CC-590 V.5 , ATOM MONITOR V.6
SUBWOOFER : ULTRACUBE 10 V.2
HDMI : A/Q COFFEE ,  VODKA
SPEAKER CABLE : A/Q ROCKET 88 , TYPE 2
AC : NRG10 , NRG5 + FURUTECH 25G   ,  NRG4 + FURUTECH 1

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์, 2009, 10:10:36 PM »
ผมโดน แฮ้ค ทั้ง 2 เมลเลยครับ ทำไงดีผมถึงสามารถกลับมาใช้ได้ครับ ผมต้องใช้งานด้วยครับ

ยากมากเลยครับ ผมเองก็เคยโดนเหมือนกัน นาด mail ไปแจ้งส่งหลักฐานไปให้ก็ไม่ได้เรื่องครับ สุดท้ายก็ทิ้งไปเลยครับช่างมันอยากได้ก็เอาไป....

ออฟไลน์ engchit

โดนแฮ็กนี่เรายังเข้าไปใช้งานได้ไหมครับ ถ้าได้ก็รีบเปลี่ยน password ใหม่เลยครับ อันตรายเดี๋ยวนี้
ข้อมูลส่วนตัวครับ

http://www.htg2.net/index.php?topic=50596.0