ผู้เขียน หัวข้อ: Chimera Labs interconnect มีใครเคยลองบ้างครับ?  (อ่าน 1287 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Total likes: 0
  • Please Help Thanks
Chimera Labs interconnect มีใครเคยลองบ้างครับ?
« เมื่อ: 22 สิงหาคม, 2007, 04:28:50 PM »
เป็นสายที่ทำจาก Continuous Cast Copper solid core wire เพื่อนที่อยู่อเมริกา บอกว่าดี คุ้มมากสำหรับราคาในระดับ ต่ำกว่า$300 ไม่มีตัวไหนเทียบ ทั้งในแง่ resolution ความเปิดโปร่ง เป็นธรรมชาติ แล้วเพื่อนกำลังจะกลับมาเลยตัดสินใจอยู่ว่าจะฝากซื้อดีไหม

peerapart
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ Depapepe

• จุดเริ่มและปลายทาง
Re: Chimera Labs interconnect มีใครเคยลองบ้างครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 สิงหาคม, 2007, 02:23:59 AM »
 :secret..เขาว่าดีก็น่าลองดูคับ :o  ถ้าไม่ติดปัญหาเรื่องค่าใช้จ่ายคับ

ถ้าเอามาแล้ว.. :secret อย่าลืมมาเล่าสู่กันฟังว่าดีหรือไม่ดียังไงบ้างน่ะคับ.. :bye1 :bye1
จุดเริ่มต้น และปลายทาง

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Please Help Thanks
Re: Chimera Labs interconnect มีใครเคยลองบ้างครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 สิงหาคม, 2007, 05:35:34 PM »
เห็นเป็นสายเส้นเล็กนิดเดียว คล้ายๆ Anticable แต่เคยอ่านเจอใน เวป audio review ครับ ถึงจะมีคนรีวิวไม่มาก แต่มีแต่เสียงชื่นชมนะครับ บางคนถึงกับบอกว่าให้เสียงที่เป็นธรรมชาติและเป็นกลางกว่าสายราคาแพงกว่าเป็น 10เท่า ลองเข้าไปดูในเวปของChimera labs ดูสิครับ น่าสนใจดี ดูเป็นเหมือนนักเล่นเครื่องเสียงมาทำขายเองเอามันส์

Witty
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...