ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำหนังเรื่อง Hitch ครับ คุ้มค่าเงินแน่นอนครับ  (อ่าน 4231 ครั้ง)

ออฟไลน์ KTK

ตอนแรกที่เข้าไปดูก็นึกว่าคงจะไม่สนุกเท่าไหร่ :-[  ดารานำ will smith กับ Eva mendes ทั้งสองคนก็ไม่ค่อยด้งเท่าไหร่ ยิ่ง will smith ด้วยแล้ว
ถือว่าเป็นช่วงขาลง ของการเป็นนักแสดง ยิ่งเรื่องที่ผ่านมา I robot ไม่ประสบความสำเร็จ แล้วมาเรื่องนี้พลิกบทบาท หนีจากหนัง แอ็คชั่นมาสู่
drama comedy ก็เลยนึกว่าเป็นหนังหนีตายของ will smith

แต่พอได้ดูกับ ผิดคาด  :o ตัวหนังดีมากๆ โดยเฉพาะบทหนัง ดีมากๆ การดำเนินเรื่องก็ไหลลื่นตลอด  ตลอดเวลาที่ดูไม่มีตอนไหนที่เบื่อหรือเซ็งเลย

หนังเรื่องนี้หากใครว่างๆไปดูได้เลยครับ คุ้มค่าตั๋วแน่นอน  ;)

ออฟไลน์ อูฐ

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
  • Total likes: 0
Re: แนะนำหนังเรื่อง Hitch ครับ คุ้มค่าเงินแน่นอนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 เมษายน, 2005, 01:42:38 AM »
คุณ  ktk เรื่องนี้มี hidef ไหม อิ อิ     

ออฟไลน์ KTK

Re: แนะนำหนังเรื่อง Hitch ครับ คุ้มค่าเงินแน่นอนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 เมษายน, 2005, 11:40:17 AM »
ไม่มีครับพี่  ;) ได้ดู hero ยังครับ  :o ภาพสวยดีครับ กับ wildthing หนะครับ denisi richard มาแบบเต็มๆ คับจอเลยครับ

ออฟไลน์ Paul

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 เมษายน, 2005, 06:02:25 PM »
ชวนแฟนไปดูแล้วเค้าไม่ไป เค้าบอกว่า "รอ DVD สิ เห็นเธอไปดูหนังกี่เรื่องก็ซื้อ DVD มันเกือบทุกเรื่อง แล้วจะไปดูทำไมให้เสียตังค์ละ"

จ๊อยๆๆๆเลยครับ เลยต้องรอ DVD ครับ อิอิอ 5555 อือๆๆๆ :-[
อยากได้ sony 32 นิ้วจังเลย