ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องนี้อยู่ ที่ มุกดาหาร 1080p เท่านั้น  (อ่าน 222671 ครั้ง)

ออฟไลน์ champ143

• Superstar...
  • COMPLETED HT ROOM
Re: ห้องนี้อยู่ ที่ มุกดาหาร 1080p เท่านั้น
« ตอบกลับ #240 เมื่อ: 17 ธันวาคม, 2009, 10:37:56 PM »
ราคา นั้น แหม่ดูซิ
rs15 180000  น่าจะสักแสนห้านะ
rs25 250000
rs35 350000

เห็นห้องคุณ ชัยrs15 ลงไแล้วนี่ ครับ
บอกทีครับ รูปที่ลงอันไหน rs25  อันไหน rs35  ครับ ผม

เรียบร้อยโรงเรียน RS15 ครับ ไม่ผิดหวังเลย ทีแรกภาพจากCrystalio มาไม่หมด เซ็งๆอยู่หน่อย ตอนนี้ปรับได้แล้วครับ  d_d d_d

ค่อยยังชั่วหน่อยหาก crystalio ไม่ match กับ jvc15 ล่ะก็ คุณชัยฯ เอากลับมาอยู่ในรังผมเหมือนเดิมก็ได้ครับ ไม่มีปัญหา  :headphone
[/quote]

ออฟไลน์ Santa

• Super Star.
  • **
  • I'm a Baby Bull
Re: ห้องนี้อยู่ ที่ มุกดาหาร 1080p เท่านั้น
« ตอบกลับ #241 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 2009, 01:00:03 AM »
35 ก็น่าเล่นครับ

ราคานี้เมื่อเทียบกับซักสองปีก่อนนี่ถือว่าเป็นของถูกเลยครับ :)
Please visit our new website

www.LinnThailand.com

ออฟไลน์ ขุนจิต

• kjit
  • สมาชิกรุ่น Classic
  • ไบเกอร์เครื่องเสียง
« ตอบกลับ #242 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 2009, 07:01:10 AM »
พี่  ธนากร  ครับ  เรื่อง ระบบไฟฟ้า  วันที่ไป จะเข้าไปเดินสายไฟ +เบอเกอร์เทพ   ตามที่คุย   ไว้ครับ  .
ดูจากหน้างานและงานที่ทำ  มีโอกาศ 2 วันแน่เลย

จัดห้องให้ผม 2 ห้องด้วยครับ    ฮิอิฮ

หมาย+ลูกน้องผมครับ     ส่วนผม+.......   1 ห้องครับ    ฮิออ

สู้ๆๆๆๆ

ผมก็กำลังจะตามแล้วครับ     ผมเล่งไว้ 120   2.35 เหมือนท่าน ในห้องผมครับ

หลังปีใหม่เจอกันครับ

พิจิต 089-771-8895

« ตอบกลับ #243 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 2009, 08:14:16 AM »
พี่  ธนากร  ครับ  เรื่อง ระบบไฟฟ้า  วันที่ไป จะเข้าไปเดินสายไฟ +เบอเกอร์เทพ   ตามที่คุย   ไว้ครับ  .
ดูจากหน้างานและงานที่ทำ  มีโอกาศ 2 วันแน่เลย

จัดห้องให้ผม 2 ห้องด้วยครับ    ฮิอิฮ

หมาย+ลูกน้องผมครับ     ส่วนผม+.......   1 ห้องครับ    ฮิออ

สู้ๆๆๆๆ

ผมก็กำลังจะตามแล้วครับ     ผมเล่งไว้ 120   2.35 เหมือนท่าน ในห้องผมครับ

ไอ้ที่เขียนว่า สู้ สู้ น่ะ หมายฟามว่า สู้อะไรเอ่ย เห็นบอกให้จองห้องคู่ แล้ว ด๊อท ด๊อท ด๊อท ไว้ จะพาครายไปด้วยอ่ะ  :P

ออฟไลน์ Puccainlao

« ตอบกลับ #244 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 2009, 08:57:57 AM »
ได้ ครับเดี๋ยว จัดครับผม

พี่วิรุฬ ครับ อิอิ  เดี๋ยวเค้าหมายถึง สาว ลาว แถวนี่หรือเปล่า  ไม่ก็ สาวเวียด ละมั้ง

ห้องฟรี นารีพร้อม  ;D ;D :-* :-*

สู้ๆๆๆๆ

ไอ้ที่เขียนว่า สู้ สู้ น่ะ หมายฟามว่า สู้อะไรเอ่ย เห็นบอกให้จองห้องคู่ แล้ว ด๊อท ด๊อท ด๊อท ไว้ จะพาครายไปด้วยอ่ะ  :P

ออฟไลน์ Saitosan

« ตอบกลับ #245 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 2009, 09:03:18 AM »

ราคานี้เมื่อเทียบกับซักสองปีก่อนนี่ถือว่าเป็นของถูกเลยครับ :)
Y] Y] Y]

ออฟไลน์ Pairat13

• **
« ตอบกลับ #246 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 2009, 09:59:28 AM »

Y] Y] Y]
Agreed,Go get it for RS promotion,rs 35. O0 O0 O0 :secret 0)] Y] Y] Y] Y]

ออฟไลน์ Luthien Tinuviel

« ตอบกลับ #247 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 2009, 11:31:41 AM »

พี่วิรุฬ ครับ อิอิ  เดี๋ยวเค้าหมายถึง สาว ลาว แถวนี่หรือเปล่า  ไม่ก็ สาวเวียด ละมั้ง

ห้องฟรี นารีพร้อม  ;D ;D :-* :-*

สู้ๆๆๆๆ

สำหรับช่างที่จะเข้ามาทำเรื่องเครื่องเสียงต่างๆ...หลังปีใหม่....
เมื่อวานคุยกับแม่ว่า ตอนนี้ pucca เล่นเครื่องเสียง ก็ชุดใหญ่ขึ้น ห้องที่ใช้อยู่มันเป็นห้องนอน ปกติห้องนอน+ทีวี ก็โอเค แต่ตอนนี้ ถ้าเล่นแบบนี้ น่าจะแยกป็นสัดส่วน ห้องนอน แยกออกจากห้องดูหนัง สรุปได้ว่า จะต่อเติมห้องให้ pucca  คือตอนนี้ห้องนอน+โฮม อยู่ด้วยกัน คิดว่าจะกั้นห้อง แยกห้องนอนออก ให้เหลือแต่โฮมฯ  ตรงหน้าห้องนอนที่ pucca นั่งเล่นคอมฯ(ที่ด้านหลังมีตู้โชว์อยู่น่ะจ้ะ) จะกลายเป็นห้องนอน ตู้โชว์เอาออกก็จะกลายเป็นตู้เสื้อผ้าแทน ทีนี้ห้องนอนเดิม ก็จะมีแต่โฮมอย่างเดียว แยกส่วนกันกับห้องนอนไปเลย (แต่เดินทะลุหากันได้)  คิดว่าส่วนที่กั้นขึ้นมาใหม่ คงกั้นเป็นกระจกทั้งบาน บ้านจะได้ไม่ทึบ 

เพิ่งคิดเมื่อคืนนี้เอง ตอนไปนั่งเล่นที่บ้านpucca 

เห็น pucca บ่นๆว่า เครื่องจะมาติดแล้ว กลัวห้องเสร็จไม่ทัน เพราะเราบอกให้ทุบกำแพงตรงที่นั่งเล่นคอมฯด้วย แล้วทำเป็นหน้าต่างกระจก เปิดหาไปหาห้องโฮมได้ แต่ pucca ไม่ยอม เพราะห่วงเรื่องเสียง(เห็นว่าอยากให้ห้องทึบหน่อย จะได้เก็บเสียง) และอีกอย่าง ถ้าทุบกำแพง กลัวจะเสร็จไม่ทันคุณจิตเข้าไปเซตเครื่อง บ้านจะฝุ่นมาก แต่เราก็ไม่ยอม เหอๆ อยากให้ทะลุกำแพงสักครึ่งแล้วทำหน้าต่างกระจก ให้ห้องนอนใหม่มองเข้าไปเห็นจอ ห้องก็จะได้ดูไม่ทึบด้วย(เราห่วงสวย ไม่ห่วงเสียง) เถียงไปเถียงมา  ท่าทาง pucca จะยอมตามเราแล้ว(แต่เห็นตาแดงๆหน้าจ๋อยๆ)

คิดว่า pucca คงยังไม่ได้ปรึกษาช่าง(ทั้งช่างด้านคุณจิต และช่างทำบ้าน) 

วันนี้ก็ไม่อยู่ เข้ากรุงเทพ กับแม่ไปแล้ว คงกลับมาสัปดาห์หน้า 

เดี๋ยวคิดว่า pucca คงโทร.ปรึกษาคุณจิตค่ะ (หน้าต่างกระจก มันจะมีผลต่อเสียงขนาดนั้นเลยหรือ?)  ตามที่เราเล่า คุณจิตและช่าง ที่เคยไปบ้านคงจะนึกภาพออก ยังไงถ้ามีผลกับเรื่องเสียงจริงๆ ก็คงตามใจpucca ก็ได้ ไม่ทุบกำแพง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ธันวาคม, 2009, 12:06:00 PM โดย Luthien Tinuviel »

ออฟไลน์ Nung-G

« ตอบกลับ #248 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 2009, 12:52:08 PM »
เอาใจช่วยให้ได้ห้องสวย + เสียงดีภาพสวยตามที่หวังครับพี่  O0 O0 O0 O0 O0 O0 O0 O0

ออฟไลน์ doxday

• **
« ตอบกลับ #249 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 2009, 01:34:44 PM »

สู้ๆๆๆๆ

สำหรับช่างที่จะเข้ามาทำเรื่องเครื่องเสียงต่างๆ...หลังปีใหม่....
เมื่อวานคุยกับแม่ว่า ตอนนี้ pucca เล่นเครื่องเสียง ก็ชุดใหญ่ขึ้น ห้องที่ใช้อยู่มันเป็นห้องนอน ปกติห้องนอน+ทีวี ก็โอเค แต่ตอนนี้ ถ้าเล่นแบบนี้ น่าจะแยกป็นสัดส่วน ห้องนอน แยกออกจากห้องดูหนัง สรุปได้ว่า จะต่อเติมห้องให้ pucca  คือตอนนี้ห้องนอน+โฮม อยู่ด้วยกัน คิดว่าจะกั้นห้อง แยกห้องนอนออก ให้เหลือแต่โฮมฯ  ตรงหน้าห้องนอนที่ pucca นั่งเล่นคอมฯ(ที่ด้านหลังมีตู้โชว์อยู่น่ะจ้ะ) จะกลายเป็นห้องนอน ตู้โชว์เอาออกก็จะกลายเป็นตู้เสื้อผ้าแทน ทีนี้ห้องนอนเดิม ก็จะมีแต่โฮมอย่างเดียว แยกส่วนกันกับห้องนอนไปเลย (แต่เดินทะลุหากันได้)  คิดว่าส่วนที่กั้นขึ้นมาใหม่ คงกั้นเป็นกระจกทั้งบาน บ้านจะได้ไม่ทึบ 

เพิ่งคิดเมื่อคืนนี้เอง ตอนไปนั่งเล่นที่บ้านpucca 

เห็น pucca บ่นๆว่า เครื่องจะมาติดแล้ว กลัวห้องเสร็จไม่ทัน เพราะเราบอกให้ทุบกำแพงตรงที่นั่งเล่นคอมฯด้วย แล้วทำเป็นหน้าต่างกระจก เปิดหาไปหาห้องโฮมได้ แต่ pucca ไม่ยอม เพราะห่วงเรื่องเสียง(เห็นว่าอยากให้ห้องทึบหน่อย จะได้เก็บเสียง) และอีกอย่าง ถ้าทุบกำแพง กลัวจะเสร็จไม่ทันคุณจิตเข้าไปเซตเครื่อง บ้านจะฝุ่นมาก แต่เราก็ไม่ยอม เหอๆ อยากให้ทะลุกำแพงสักครึ่งแล้วทำหน้าต่างกระจก ให้ห้องนอนใหม่มองเข้าไปเห็นจอ ห้องก็จะได้ดูไม่ทึบด้วย(เราห่วงสวย ไม่ห่วงเสียง) เถียงไปเถียงมา  ท่าทาง pucca จะยอมตามเราแล้ว(แต่เห็นตาแดงๆหน้าจ๋อยๆ)

คิดว่า pucca คงยังไม่ได้ปรึกษาช่าง(ทั้งช่างด้านคุณจิต และช่างทำบ้าน) 

วันนี้ก็ไม่อยู่ เข้ากรุงเทพ กับแม่ไปแล้ว คงกลับมาสัปดาห์หน้า 

เดี๋ยวคิดว่า pucca คงโทร.ปรึกษาคุณจิตค่ะ (หน้าต่างกระจก มันจะมีผลต่อเสียงขนาดนั้นเลยหรือ?)  ตามที่เราเล่า คุณจิตและช่าง ที่เคยไปบ้านคงจะนึกภาพออก ยังไงถ้ามีผลกับเรื่องเสียงจริงๆ ก็คงตามใจpucca ก็ได้ ไม่ทุบกำแพง

WOW น่ายินดีเป็นอย่างยิ่ง  d_d

• kjit
« ตอบกลับ #250 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 2009, 01:43:55 PM »

สู้ๆๆๆๆ

น้องปู  ครับ     

ผม   เป็นคนเรียบร้อยครับ    พี่    เดี้ยว   วันอาทิตย์   หน้า น้อง ปูไป เชียงใหม่  ครับ 

แมวไม่อยู่   จิตร่าเริง   ฮิอิอ

เย้ๆๆๆๆๆ   

« ตอบกลับ #251 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 2009, 10:45:04 PM »
เพิ่งมาถึงทำควมสะอาด คอนโด นิดหน่อย รถ ติดมากแม่ชวนไปกิน ข้าวมันไก่ประตู น้ำเจอรถติด มากกกกกกรมณ์เสียเลย
เข้ามาอ่านดู ว่ามีอะไร เดี๋ยว ออกไป สีลม drink กํบเพื่อนๆ ต่อก่อน เรา ไม่เจอกันตั้ง หลายเพลา อิอิอิอ  dance กระจาย เมาเละ กันแน่ๆ แต่  pucca ไม่ดื่มฮ่ะ กลัว ความดันขึ้น เพราะนี้ก็ คง ทำธุระ ให้เสร็จแล้วพอไปแม่ออก ไปชลบุรีเลย อิอิอิ

คุณ จิต ตกลงเจอกันวันอาทิตย์นะครับ
เรื่อง ห้องผม คงไม่ทุบเพราะ งานเยอะมาก คงแค่กันกระจก ถ้าทุบทำหน้าต่าง สวยนะสวยแน่ แต่การใส่กระจกเข้าไปในห้องht  เยอะๆก็ จะมีการสะท้อนในห้องมาก ขึ้น

นี่ตกลงแม่ไม่รู้เรื่องว่า เล่นชุดใหม่นะนี่ อิอิอิ
ตอนนี้ ขอท่านว่า glass wall ขอปิด ทึบได้มั๊ย แม่บอกว่า ห้องก็มืดหมดซิอยู่ไม่ได้หรอกลูกแต่เอ เราไม่เข้าไปนอนในนั้นแล้วนะ

Tinuvel confirm ที ตกลง นี่แกจะเอา The Park หรือ เอาที่ไหนแน่  Sale สาวๆที่ติดต่อ ไปตอนไปดูห้องตัวอย่าง แล้วเราให้เบอร์ โทร ตามจิก ทุกอาทิตย์ เลย ไม่ไหว ไม่ไหว แต่ทุกครั้งก็มีข้อเสนอ ที่แตกต่างออกไป ประมาณ ว่าถูกลง อิอิอิ   
แต่ Saladang Residence ไม่ไหว นะ เล็ก มี แต่ห้องเล็ก แพงโคตร เราว่า บอกแฟนแก เอาthe park เถอะ แล้วเอาเด็ก เข้า NITS เราจะ ไปซื้อ the address  ที่อยู่ ตรงข้าม ขอแม่อยู่
เราเบื่อที่ Sale ชะนีโทร ตาม ทีหลังให้เบอร์ แกดีกว่า ไม่ไหว บางทีเล่นโทรมาตอน 2ทุ่มก็ มี

« ตอบกลับ #252 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 2009, 10:49:54 PM »

[/quote]คุณปุ๊คค่า โชคดีมีน้องสาวที่คอยห่วงใยและเข้าใจเรื่องเครื่องเสียงไม่ห้าม มีแต่ช่วยออกความเห็นแถมยุส่งให้ด้วย O0

« ตอบกลับ #253 เมื่อ: 18 ธันวาคม, 2009, 11:04:06 PM »

คุณปุ๊คค่า โชคดีมีน้องสาวที่คอยห่วงใยและเข้าใจเรื่องเครื่องเสียงไม่ห้าม มีแต่ช่วยออกความเห็นแถมยุส่งให้ด้วย O0
[/quote]

ครับใช่ครับผมโชดดี มีคนค่อยรัก เข้าใจ  และ เราก็ มีกันแค่ 2 คน พี่น้องเท่าน้น ครับ เพราะผมไม่มี ครอบครัว และไม่คิดจะมีด้วย ครับ ทุกวันนี้ผม อยู่เป็นเพื่อน คุณแม่ ครับ ก็ หอบกัน ไปกันมา 2 คน ผม เป็นห่วงแต่ น้อง แต่เห็นแล้ว ค่อยสบายใจ ได้สามีดี  หลานทั้ง 3 คนก็ เรียบร้อยเป็นเด็ก น่ารัก ครับ
ผม ว่าโชคดี จริงๆ ชีวิต นี้
ห้องผม จะว่าไปก็คง ขาดแหละ เพราะทุกครั้ง ที่ผม ซื้อหรือได้ อะไรมาใหม่ ผมจะนึกถึงคุณพ่อก่อน ครับ คือก่อนจะเล่นตัวใหม่หรือจะเข้านอน จะชอบพูดประมาณ ว่า ป๋ามานั่งดู มานั่งฟังกับ ตี๋ นะ [/bเพราะ ท่านคือ คนที่สอนให้ผม รู้ จัก เล่นเครื่องเสียง ครับ แต่ก่อนนี่ท่านอยู่ ก็ ต้องMark Audio Reseach Revox  อะไรแบบนั้น พ่อกับลูกงุบงิบ ไม่ให้แม่รู้ ฮ่ะะะะ ฟว่าแล้ว ร้องไห้เลยเรา คิดถึงท่าน ครับ :cry2 :cry2 :cry2 :cry2

« ตอบกลับ #254 เมื่อ: 19 ธันวาคม, 2009, 06:55:17 AM »

คุณปุ๊คค่า โชคดีมีน้องสาวที่คอยห่วงใยและเข้าใจเรื่องเครื่องเสียงไม่ห้าม มีแต่ช่วยออกความเห็นแถมยุส่งให้ด้วย O0

ครับใช่ครับผมโชดดี มีคนค่อยรัก เข้าใจ  และ เราก็ มีกันแค่ 2 คน พี่น้องเท่าน้น ครับ เพราะผมไม่มี ครอบครัว และไม่คิดจะมีด้วย ครับ ทุกวันนี้ผม อยู่เป็นเพื่อน คุณแม่ ครับ ก็ หอบกัน ไปกันมา 2 คน ผม เป็นห่วงแต่ น้อง แต่เห็นแล้ว ค่อยสบายใจ ได้สามีดี  หลานทั้ง 3 คนก็ เรียบร้อยเป็นเด็ก น่ารัก ครับ
ห้องผม จะว่าไปก็คง ขาดแหละ เพราะทุกครั้ง ที่ผม ซื้อหรือได้ อะไรมาใหม่ ผมจะนึกถึงคุณพ่อก่อน ครับ คือก่อนจะเล่นตัวใหม่หรือจะเข้านอน จะชอบพูดประมาณ ว่า ป๋ามานั่งดู มานั่งฟังกับ ตี๋ นะ [/bเพราะ ท่านคือ คนที่สอนให้ผม รู้ จัก เล่นเครื่องเสียง ครับ แต่ก่อนนี่ท่านอยู่ ก็ ต้องMark Audio Reseach Revox  อะไรแบบนั้น พ่อกับลูกงุบงิบ ไม่ให้แม่รู้ ฮ่ะะะะ ฟว่าแล้ว ร้องไห้เลยเรา คิดถึงท่าน ครับ :cry2 :cry2 :cry2 :cry2

[/quote]คุณปุ๊คค่าเหมือนผมครับ คุณพ่อเป้นคนสอนให้เล่นเครื่องเสียงตั้งแต่เด็กๆ คิดถึงท่านมาก วันพรุ่งนี้ก็ครบรอบวันเสียของท่านพอดี ผมไปทำบุญถวายอาหารเพลและสังฆทานให้ท่านทุกปีที่วัดลาดพร้าว พรุ่งนี้ก็นิมต์นัดพระวัดลาดพร้าวไว้แล้ว ทำให้ไม่สามารถเปิดบ้านต้อนรับน้องไซโตซานกับคุณประยูรฯ จากชลบุรีที่อยากมาเยี่ยมห้องผมในวันอาทิตย์พรุ่งนี้ได้ ต้องขอโทษนะครับ.   :sorry

ปล. พูดถึงคุณพ่อแล้วก็อารมณ์เดียวกับคุณปุ๊คค่าล่ะครับ แต่ของผมนี่คุณแม่ถึงแม้ยังมีชีวิตอยู่ ท่านก็ไม่รับรู้อะไรจำใครก็ไม่ได้แล้ว นอนเป็นผักอยู่ที่สถานดูแลคนสูงอายุของเอกชนชื่อ Golden Year Nursery ใกล้ๆ บ้าน พูดแล้วยิ่งเศร้า เฮ้อ  :cry2 :cry2

« ตอบกลับ #255 เมื่อ: 19 ธันวาคม, 2009, 11:28:46 AM »

คุณปุ๊คค่าเหมือนผมครับ คุณพ่อเป้นคนสอนให้เล่นเครื่องเสียงตั้งแต่เด็กๆ คิดถึงท่านมาก วันพรุ่งนี้ก็ครบรอบวันเสียของท่านพอดี ผมไปทำบุญถวายอาหารเพลและสังฆทานให้ท่านทุกปีที่วัดลาดพร้าว พรุ่งนี้ก็นิมต์นัดพระวัดลาดพร้าวไว้แล้ว ทำให้ไม่สามารถเปิดบ้านต้อนรับน้องไซโตซานกับคุณประยูรฯ จากชลบุรีที่อยากมาเยี่ยมห้องผมในวันอาทิตย์พรุ่งนี้ได้ ต้องขอโทษนะครับ.   :sorry

ปล. พูดถึงคุณพ่อแล้วก็อารมณ์เดียวกับคุณปุ๊คค่าล่ะครับ แต่ของผมนี่คุณแม่ถึงแม้ยังมีชีวิตอยู่ ท่านก็ไม่รับรู้อะไรจำใครก็ไม่ได้แล้ว นอนเป็นผักอยู่ที่สถานดูแลคนสูงอายุของเอกชนชื่อ Golden Year Nursery ใกล้ๆ บ้าน พูดแล้วยิ่งเศร้า เฮ้อ  :cry2 :cry2

[/quote]
อ่านแล้วต่อมน้ำตาแทบร่วงเลยครับ ซึ้งๆๆครับ  :cry2 :cry2 :cry2 :cry2
ขอบคุณพี่ใหญ่มากๆๆครับ เสียดายจริงๆครับ ตอนแรกว่าจะโดดงานไป แต่น้องที่ช่วยงานขอลาพาแม่ที่มีจากต่างจังหวัดไปเที่ยวบางแสน เลยอดเลยครับ  :cry2 :cry2
ให้พี่ทำธุระก่อนนะคร๊าบบ แล้วไว้ค่อยนัดกันใหม่ครับ ยังไงก็ไม่พลาดแน่ๆครับ อยากไปมากๆๆๆๆคร๊าบบ  :headphone :headphone d_d :drunk

« ตอบกลับ #256 เมื่อ: 19 ธันวาคม, 2009, 03:19:16 PM »
เพิ่งมาถึงทำควมสะอาด คอนโด นิดหน่อย รถ ติดมากแม่ชวนไปกิน ข้าวมันไก่ประตู น้ำเจอรถติด มากกกกกกรมณ์เสียเลย
เข้ามาอ่านดู ว่ามีอะไร เดี๋ยว ออกไป สีลม drink กํบเพื่อนๆ ต่อก่อน เรา ไม่เจอกันตั้ง หลายเพลา อิอิอิอ  dance กระจาย เมาเละ กันแน่ๆ แต่  pucca ไม่ดื่มฮ่ะ กลัว ความดันขึ้น เพราะนี้ก็ คง ทำธุระ ให้เสร็จแล้วพอไปแม่ออก ไปชลบุรีเลย อิอิอิ

คุณ จิต ตกลงเจอกันวันอาทิตย์นะครับ
เรื่อง ห้องผม คงไม่ทุบเพราะ งานเยอะมาก คงแค่กันกระจก ถ้าทุบทำหน้าต่าง สวยนะสวยแน่ แต่การใส่กระจกเข้าไปในห้องht  เยอะๆก็ จะมีการสะท้อนในห้องมาก ขึ้น

นี่ตกลงแม่ไม่รู้เรื่องว่า เล่นชุดใหม่นะนี่ อิอิอิ
ตอนนี้ ขอท่านว่า glass wall ขอปิด ทึบได้มั๊ย แม่บอกว่า ห้องก็มืดหมดซิอยู่ไม่ได้หรอกลูกแต่เอ เราไม่เข้าไปนอนในนั้นแล้วนะ

Tinuvel confirm ที ตกลง นี่แกจะเอา The Park หรือ เอาที่ไหนแน่  Sale สาวๆที่ติดต่อ ไปตอนไปดูห้องตัวอย่าง แล้วเราให้เบอร์ โทร ตามจิก ทุกอาทิตย์ เลย ไม่ไหว ไม่ไหว แต่ทุกครั้งก็มีข้อเสนอ ที่แตกต่างออกไป ประมาณ ว่าถูกลง อิอิอิ   
แต่ Saladang Residence ไม่ไหว นะ เล็ก มี แต่ห้องเล็ก แพงโคตร เราว่า บอกแฟนแก เอาthe park เถอะ แล้วเอาเด็ก เข้า NITS เราจะ ไปซื้อ the address  ที่อยู่ ตรงข้าม ขอแม่อยู่
เราเบื่อที่ Sale ชะนีโทร ตาม ทีหลังให้เบอร์ แกดีกว่า ไม่ไหว บางทีเล่นโทรมาตอน 2ทุ่มก็ มี

ตกลงเมื่อไหร่กลับ?
เรื่องคอนโด ยังไม่รู้ ไม่แน่ว่าจะเอาที่ไหน ดูโรงเรียนลูกก่อน ถ้าสอบไม่ติดสักที่ ก็อยู่บ้านนอกต่อไปอีกสักปีน่ะ

แต่ก็ไปเอาโบรชัวร์มาดูก่อน เอาแค่ royce ที่ว่าน่ะแหล่ะ อันอื่นมีแล้ว
แล้วก็เบอร์โทร.ไม่ให้เซลล์นะ(เคยให้อมันตา แล้วเค้าโทร.มาอ่ะ ยิ่งพูดไม่เป็นอยู่)
ว่าแต่...พาร์ค ชิดลม ปกติ เซลล์ไม่โทร.ง้อลูกค้าเลยหนิ?  สงสัยขายไม่หมดหรือเปล่า หว่า?

ศาลาแดง ไม่ต้องห่วง ฉันไม่ชอบทำเลอยู่แล้ว ใครจะว่าเทพก็ช่าง อยู่ในรู อึดอัดแย่ แถมมีแต่คนทำงานออฟฟิศ เวลาเลิกงานที ยังกะนกแตกรัง ไม่ไหว ขอเป็นหลังสวนหรือชิดลม โอเค
ลองมองๆหาดู มีที่ไหนอีกบ้างนะ ที่มันถูกๆกว่านี้หน่อย ไม่ไหว สมัยนี้ อะไรๆก็แพงไปหมด เสียดายตังค์(แต่ถ้าสุขุมวิท ขอไม่เกินซอยยี่สิบกว่านะ ไม่เอาอยู่ซอยลึกด้วย)

ป.ล.บอกแม่กลับเร็วๆ เพราะวันที่ 25-3 หลานๆ หยุดสิบวันเต็ม ว่าจะไปเที่ยว(ไปไหนดี? ยังคิดไม่ออก) สงสัยไม่พ้น กรุงเทพ -"-  หรือจะอยู่เฝ้าบ้านดีหว่า? :giveup

ป.ล.2 ถ้ามีเวลา ลองพาแม่ ผ่านไปทาง SHB ดู ดูว่าแม่ว่าไง (แค่ผ่าน เค้าไม่ให้เข้าหรอก)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ธันวาคม, 2009, 03:22:32 PM โดย Luthien Tinuviel »

« ตอบกลับ #257 เมื่อ: 19 ธันวาคม, 2009, 03:21:32 PM »
อ้างถึง
ก่อนจะเล่นตัวใหม่หรือจะเข้านอน จะชอบพูดประมาณ ว่า ป๋ามานั่งดู มานั่งฟัง
แล้วพ่อมามั้ย? อิอิ 

« ตอบกลับ #258 เมื่อ: 19 ธันวาคม, 2009, 05:42:45 PM »
ยังไม่รู้เลย แต่ เราตั้งใจตอนแรกว่าอยู่ งาน กับเพื่อนถึง 27 แต่ดูแล้ว อาจจะเป็น 23  หรือยังไงนี่แหละ
ไม่รู้ แต่คงไม่ปล่อยให้เค้ากับ อาอี็ อาเตี๋ย แน่นอน

เพราะ นัดสั่งทาสี นี่เลือ่นเป็น เจ้า หาศาลลงอยู่ แลจะจัดการกับห้องให้เสร็จทันทีมคุณจิต ไปติดอยากให้ติดตาม ตั้งใจตอนแรก คือ 27 มันเป็นไปไม่ได้ schedule งง ไปหมด ตกลง จะอยู่หรือจะ กลับหรือ จะ ไปกลับ โอ๊ย
ตก ลงตอนนี้ เอาเป็นว่า ให้แม่กลับมาจาก ชลก่อน ค่อยว่ากัน

• **
« ตอบกลับ #259 เมื่อ: 19 ธันวาคม, 2009, 07:27:33 PM »
Hurry.You must make a decision before 2012. 2f Y]

« ตอบกลับ #260 เมื่อ: 19 ธันวาคม, 2009, 10:48:23 PM »

« ตอบกลับ #261 เมื่อ: 20 ธันวาคม, 2009, 05:36:34 PM »
อ้างถึง
ก่อนจะเล่นตัวใหม่หรือจะเข้านอน จะชอบพูดประมาณ ว่า ป๋ามานั่งดู มานั่งฟัง

ไม่มา

อีก อย่าง วันนี้ เดิน ไปเรื่อย ปล่อยแม่ให้อยู่ที่ ชิดลม ไป เราไปไหว้ พระพรหม เสร็จ ก็ นั่ง กิน น้ำอยู่ที่ Erawan Tearoom
นึกขึ้นได้ อยากรองเท้าเพราะ คู่เก่า มันเก่าจริงๆ เลย ออกไปshop ดันได้กระเป๋า กับเสื้อแทน บิลมาแกไปจ่ายให้ด้วย อดมา ตั้งปีเลย ซื้อแทนไง :showoff :showoff
ตกลง Channel CoCo CoCoon เจ๋งมาก เลยสอยเลย  :secret :secretเอง ถูกมั๊ย
ตามด้วยPrada ในเกสร คล้ายกันพอดีใบเก่าไปเล่นgym มันขาดไง  ชอบ แต่อยากได้เป็นหนัง แต่ไม่สู้ ราคาว่ะเลยเอาเป็นผ้าแทน  ถุกกว่า ครึ่งหนึ่ง
พอดี เพื่อนน้องtoy ที่เป็นหมอมาจาปัตานี อยากได้ เป๋าเหมือนกัน เลยเข้าPrada กัน แต่อีน้องหมอ ได้เสื้อในprada ไป 3 ตัว อิอิอิ Jacket t shrit กับปกpolo สีแบบ เ*ี้ย มาก คือแค่เป็นสีดำ หนังก็ไม่ใช่ 
ปาดไป Y3 กับ Club21  อั้นแน่มันลดราคา  c) c) ประมาณว่าขี้เกียจ ไป D&Gที่ paragon เลยสอย เสื่อshirt Dires Van Noton กับ JilSander ลำลองมา2ตัว ในClub 21 ตั้งใจ ว่าจะไว้ใส่ไปงานนั้นแหละ ลดแล้ว นิดหน่อย นะ นะ
ตกลง แกจ่ายให้ด้วยนะ slipมา สิ้นเดือน  ตูก้ยังไม่ได้ รองเท้า อยุ่ดี ว่ะ เดี๋ยวกลับไปparagonก่อนtod's ลดราคานะ  ไม่ว่ากันนะ shopแทนแล้ว  นะ  0)] 0)]

กลักฐานเดี๋ยวแกไม่จ่ายให้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ธันวาคม, 2009, 05:49:13 PM โดย Puccalao »

« ตอบกลับ #262 เมื่อ: 20 ธันวาคม, 2009, 06:26:25 PM »
วันนี้มันหายไปไหน tinuveil
เราจะ ออกไป paragonแล้ว นะ
อีก อย่างพี่kritฝากความคิดถึง มา
พี่ๆกับ น้องหมอ ฝากบอกว่า ถ้า น้องtinuveil น้องหมอเรีกยแกว่าพี่ มา BKKแล้ว จะไปVL shopให้โทรบอกก่อน เพราะ มันจะ โทรแจ้งให้เค้าทำPVTให้แก เพราะ ตกลงตอนนี้พวกข้า + น้องหมอ เราไม่ได้เป็นVIPหรือเคยเป็นVIP เหมือน ญาติแกนะ แต่เราเป็นPVT จ๊ะ
เข้าใจนะ  :secret :secret :secret   

« ตอบกลับ #263 เมื่อ: 20 ธันวาคม, 2009, 07:47:59 PM »
อ้างถึง

ไม่มา

อีก อย่าง วันนี้ เดิน ไปเรื่อย ปล่อยแม่ให้อยู่ที่ ชิดลม ไป เราไปไหว้ พระพรหม เสร็จ ก็ นั่ง กิน น้ำอยู่ที่ Erawan Tearoom
นึกขึ้นได้ อยากรองเท้าเพราะ คู่เก่า มันเก่าจริงๆ เลย ออกไปshop ดันได้กระเป๋า กับเสื้อแทน บิลมาแกไปจ่ายให้ด้วย อดมา ตั้งปีเลย ซื้อแทนไง :showoff :showoff
ตกลง Channel CoCo CoCoon เจ๋งมาก เลยสอยเลย  :secret :secretเอง ถูกมั๊ย
ตามด้วยPrada ในเกสร คล้ายกันพอดีใบเก่าไปเล่นgym มันขาดไง  ชอบ แต่อยากได้เป็นหนัง แต่ไม่สู้ ราคาว่ะเลยเอาเป็นผ้าแทน  ถุกกว่า ครึ่งหนึ่ง
พอดี เพื่อนน้องtoy ที่เป็นหมอมาจาปัตานี อยากได้ เป๋าเหมือนกัน เลยเข้าPrada กัน แต่อีน้องหมอ ได้เสื้อในprada ไป 3 ตัว อิอิอิ Jacket t shrit กับปกpolo สีแบบ เ*ี้ย มาก คือแค่เป็นสีดำ หนังก็ไม่ใช่ 
ปาดไป Y3 กับ Club21  อั้นแน่มันลดราคา  c) c) ประมาณว่าขี้เกียจ ไป D&Gที่ paragon เลยสอย เสื่อshirt Dires Van Noton กับ JilSander ลำลองมา2ตัว ในClub 21 ตั้งใจ ว่าจะไว้ใส่ไปงานนั้นแหละ ลดแล้ว นิดหน่อย นะ นะ
ตกลง แกจ่ายให้ด้วยนะ slipมา สิ้นเดือน  ตูก้ยังไม่ได้ รองเท้า อยุ่ดี ว่ะ เดี๋ยวกลับไปparagonก่อนtod's ลดราคานะ  ไม่ว่ากันนะ shopแทนแล้ว  นะ  0)] 0)]

:cry2 :cry2 :cry2 โอย...ช็อปแทนฉ้านนนนนน  ดูจิ้ น้ำตาไหลเลย ไม่ได้ดีใจนะ เสียดายต๊างงงงงงงง แง๊ๆ ช้านอุตส่าห์ไม่ช็อปของพวกนี้ มาตั้งเกือบปี ทำปายด้ายยยยย :cry2 :cry2 :cry2
 ^-^ก็ได้ บิลมาจะจ่ายให้ แต่แลกกับเลนส์ไฮโซของเธอนะ ไม่ซื้อเลนส์ให้ละกัน ยอมมะ? (( (( ((
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ธันวาคม, 2009, 08:26:55 PM โดย Luthien Tinuviel »

« ตอบกลับ #264 เมื่อ: 20 ธันวาคม, 2009, 08:21:39 PM »
วันนี้มันหายไปไหน tinuveil
เราจะ ออกไป paragonแล้ว นะ
อีก อย่างพี่kritฝากความคิดถึง มา
พี่ๆกับ น้องหมอ ฝากบอกว่า ถ้า น้องtinuveil น้องหมอเรีกยแกว่าพี่ มา BKKแล้ว จะไปVL shopให้โทรบอกก่อน เพราะ มันจะ โทรแจ้งให้เค้าทำPVTให้แก เพราะ ตกลงตอนนี้พวกข้า + น้องหมอ เราไม่ได้เป็นVIPหรือเคยเป็นVIP เหมือน ญาติแกนะ แต่เราเป็นPVT จ๊ะ
เข้าใจนะ  :secret :secret :secret   

จะออกไปห้าง ปลาร้าก้อน เหรอ? ว๊าๆๆ มีของฝากให้ดูให้หน่อย เดี๋ยวจะ sms ไปละกัน นะ

อ่ะ...ฝากความคิดถึงถึงพี่กฤษณ์ พี่ถาวร ด้วยนะ อยากให้เห็นหลานๆสามตัวจังเลย
ส่วนหมอทอย ไม่ต้องทำบัตรอะไรให้หรอก ไม่เข้าใจ ไม่รู้จัก PVT  -"- ไม่เอาหรอก
ฉันงดซื้อกระเป๋ามาเกือบปีแระ แต่ขอหมอทอย เป็นทำหน้าทำผิว ฟรีที่ชิดลมได้ป่ะ? ฮ่าๆๆ เห็นใครๆฮิตกันจัง คลินิคดังทั่วพันทิพเลยน๊า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ธันวาคม, 2009, 08:28:32 PM โดย Luthien Tinuviel »

« ตอบกลับ #265 เมื่อ: 20 ธันวาคม, 2009, 09:52:46 PM »

[/quote] พี่น้องคู่นี้ถ้าจะรักกันม๊ากมาก เนอะ Y]

« ตอบกลับ #266 เมื่อ: 20 ธันวาคม, 2009, 10:10:15 PM »

พี่น้องคู่นี้ถ้าจะรักกันม๊ากมาก เนอะ Y]
[/quote]

ก็มีกันอยู่สองตัว เอ๊ย สองคนค่ะ  >__<  พี่ตามใจ+ยอมให้น้องมาตั้งแต่เด็ก ไม่ว่าจะเรื่องอะไร เถียงชนะพี่ตลอด เป็นตัวร้ายประจำบ้าน

ตอนนี้พี่อยากได้อะไร เลยตามใจพี่บ้าง แก่แระ ^__^"   :victory

• **
« ตอบกลับ #267 เมื่อ: 21 ธันวาคม, 2009, 09:05:11 AM »

พี่น้องคู่นี้ถ้าจะรักกันม๊ากมาก เนอะ Y]

ก็มีกันอยู่สองตัว เอ๊ย สองคนค่ะ  >__<  พี่ตามใจ+ยอมให้น้องมาตั้งแต่เด็ก ไม่ว่าจะเรื่องอะไร เถียงชนะพี่ตลอด เป็นตัวร้ายประจำบ้าน

ตอนนี้พี่อยากได้อะไร เลยตามใจพี่บ้าง แก่แระ ^__^"   :victory

[/quote]I wish I had a brother like this. O0 :secret

ออฟไลน์ Nung-G

« ตอบกลับ #268 เมื่อ: 21 ธันวาคม, 2009, 10:37:47 AM »
เห็นด้วยครับ พี่น้องคู่นี้น่ารักดีจัง  :clap :clap :clap :clap :clap

« ตอบกลับ #269 เมื่อ: 21 ธันวาคม, 2009, 01:38:39 PM »
อ้างถึง

ไม่มา

รวมเบ็ดเสร็จน่าจะแสนกว่าๆนะครับพี่  :o :o :o

« ตอบกลับ #270 เมื่อ: 21 ธันวาคม, 2009, 01:40:26 PM »
อ่านแรกๆ นึกว่าเค้าพี่เค้าเป็นแฟนกันครับ อิๆๆ  :snog :snog

« ตอบกลับ #271 เมื่อ: 21 ธันวาคม, 2009, 08:14:32 PM »
ว๊าๆๆ เปลี่ยนใจแระ จ่ายเองนะ pucca พอดีท่องเวบ ไปเจอกระเป๋าถูกใจ งามมากๆ ว่าจะเมินแล้ว แต่ไม่ไหว ตบะแตกซะแล้ว
เดี๋ยวพรุ่งนี้จะโทร.ไปถาม SA ดูจิ้  อยากได้ๆ >__<

ยังไง ถ้าได้ไปห้าง ปลาร้าก้อน ก็แวะถามให้หน่อยนะ เดี๋ยวชื่อรุ่น จะ pm และ sms ไปบอกน๊า....นะๆๆ  สงสัยต้องจองและรอคิว เห็นคนอื่นๆเค้าก็ว่า หาไม่ได้เลย
แต่ถ้าพอมีทางลัดคิวได้ล่ะก็ หาทางให้หน่อยก็ดีนะ ไม่อยากรอนานน่ะ นะๆๆ :secret

ส่วนเครื่อง HT เธอ   ชั้นก็ว่าช่วยออกแค่5.นั้นแหล่ะ พอแระนะ :giveup 

ขอเก็บตังค์ซื้อเป๋าให้ตัวเองมั่งดิ อิ อิ อดใจมานานเกือบปีแล้วหง่ะ  :'(

ป.ล.ตกลงอัพเครื่องโฮมฯ เล่าให้แม่ฟังหรือยัง 555ฮิๆๆ(เตรียมหูชาได้เลย)

« ตอบกลับ #272 เมื่อ: 21 ธันวาคม, 2009, 09:13:36 PM »
ว๊าๆๆ เปลี่ยนใจแระ จ่ายเองนะ pucca พอดีท่องเวบ ไปเจอกระเป๋าถูกใจ งามมากๆ ว่าจะเมินแล้ว แต่ไม่ไหว ตบะแตกซะแล้ว
เดี๋ยวพรุ่งนี้จะโทร.ไปถาม SA ดูจิ้  อยากได้ๆ >__<

ยังไง ถ้าได้ไปห้าง ปลาร้าก้อน ก็แวะถามให้หน่อยนะ เดี๋ยวชื่อรุ่น จะ pm และ sms ไปบอกน๊า....นะๆๆ  สงสัยต้องจองและรอคิว เห็นคนอื่นๆเค้าก็ว่า หาไม่ได้เลย
แต่ถ้าพอมีทางลัดคิวได้ล่ะก็ หาทางให้หน่อยก็ดีนะ ไม่อยากรอนานน่ะ นะๆๆ :secret

ส่วนเครื่อง HT เธอ   ชั้นก็ว่าช่วยออกแค่5.นั้นแหล่ะ พอแระนะ :giveup 

ขอเก็บตังค์ซื้อเป๋าให้ตัวเองมั่งดิ อิ อิ อดใจมานานเกือบปีแล้วหง่ะ  :'(

ป.ล.ตกลงอัพเครื่องโฮมฯ เล่าให้แม่ฟังหรือยัง 555ฮิๆๆ(เตรียมหูชาได้เลย)

คุณน้อง Tinuviel นี่ห้ามเจอท่าน ผบ. ของผมเลยน่ะคอเดียวกันเลย ชอบกระเป๋าแบรนด์เหลือหลาย เธอแอบไปซื้อ Vogue ฉบับ September 2009 มาแย้ว เสียวไส้ เพราะ Vogue September 2009 เป้นฉบับที่ของแบรนด์ทั้งหลายลงโฆษณา collection ของปี 2010 ล่วงหน้าแข่งกันแย่งรับจองล่วงหน้าซะอีด้วย อูยส์ ถ้าจะต้องควักแลกกับลำโพงคู่ใหม่แหง๋ๆ เลย ฮือ ฮือ เสียหลายต่อจริงๆ  :cry2 :cry2 :cry2

« ตอบกลับ #273 เมื่อ: 21 ธันวาคม, 2009, 10:11:04 PM »
ฮู้ยยยย...แนะนำคุณพี่ผู้หญิงไปเวบนี้ด้วยกันเลยค่า ต้องไปให้ได้น๊า....
http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=12

อันนี้ของตปท.ค่ะ
http://forum.purseblog.com/

กรี๊ดส์ กระเป๋าเยอะมากๆ เห็นสมาชิกมาโพสกันแล้ว แทบจะสลบคาคอมค่ะ

ตัวอย่าง กระทู้นี้  >___<  โชคดีที่ตัวเองยังไม่กรี๊ดแอร์เมสค่ะ แพงเกิ๊น...(เลยรอดตัวไป)
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=40856&highlight=hermes

ส่วนตัวจะชอบอยู่ 3-4 แบรนด์ แล้วก็ชอบเป็นพักๆค่ะ บางทีก็เหมือนจะเลิกเล่นกระเป๋าไป แต่ซักพัก เห็นเพื่อนๆมาโพสกัน ก็อดใจไม่ไหว แบรนด์ประจำก็เป็น chanel กะ dior ค่ะ แต่ไปๆมาๆ กระแสLV มาแรงอยู่พักนึง เลยบ้า lv อยู่พักนึง(ช็อปมันทุกอาทิตย์ สามีแทบจะเอากระเป๋าไปต้มซุปให้กินซะแล้ว ต้องเอาไปซ่อนไว้ตามตู้ค่ะ ล็อคกุญแจด้วย ฮึ เอาผ้าคลุมไว้ด้วย ตู้กระจกมันใส เดี๋ยวสามีเดินมาดู แล้วเกิดนับจำนวน แล้วคำนวณราคา ตายแน่ๆ ) 

ตอนนี้เบื่อLV แล้ว อยากเอาไปขายๆซะ -"- ไม่รู้ซื้อมาได้ไง เสียดายตังค์ กำลังหาทางเอาไปขายในเวบนั้นอยู่ค่ะ

ว่างๆ ไปดูเค้าโพสกระเป๋ากันในเวบ พักนี้เห็นชาแนลบ่อยๆ หันกลับมาชอบชาแนลอีกแล้ว -"-  นี่ก็อยากได้ขึ้นมาตะหงิดๆ พยายามหักห้ามใจอยู่ค่ะ ลองดูซิ จะงดซื้อได้ครบปีมั้ย(หยุดซื้อไปเมื่อ พ.ค.ปีนี้ค่ะ กะจะหยุดให้ได้ครบปี ไหวป่าวๆ) ต่อไปจะจัดระเบียบตัวเอง ซักปีละไม่เกินสามใบ ก็พอ(ปีที่ผ่านมา ตกเดือนละกว่าสิบใบ)  ยิ่งซื้อยิ่งเลอะเทอะค่ะ บางทีหันกลับมาดู เอ่อ..เสียดายตังค์มากๆ ต่อไปอย่าทำๆ

แต่เห็นกระทู้นี้แล้ว ต้องอดทนๆๆ>____<
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=102126&highlight=chanel
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=22273&highlight=chanel

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ธันวาคม, 2009, 10:14:51 PM โดย Luthien Tinuviel »

« ตอบกลับ #274 เมื่อ: 21 ธันวาคม, 2009, 10:38:25 PM »
ใบนี้ราคาไม่แพงครับ  :o :o :o

« ตอบกลับ #275 เมื่อ: 21 ธันวาคม, 2009, 11:08:42 PM »

ฮาตรึม รู้ไหมคุณไซฯ น้องๆ แถวระนอง เนี่ยหิ้วถุงโชคดีกันทุกคน เดินมางี้ประแป้งกันขาววอกมาเลย ใส่ผ้าถุงด้วย เขานิยมกันมากนะพวกสาวหม่องนี่ถุงยี่ห้อนี้น่ะ อิอิ มาล้อเล่นในห้องของน้องคุณปุ๊คค่าเขาแบบนี้ไม่ได้นะ  :headphone

« ตอบกลับ #276 เมื่อ: 21 ธันวาคม, 2009, 11:30:32 PM »
อิอิ บ่เป็นหยังๆ

ว่าแต่ อยากชวน คุณพี่ผู้หญิงท่าน ผบ.(ที่ชอบกระเป๋า) ของเซียนๆ HT ที่นี่ไปเล่นเวบกระเป๋ามั่งจัง อิ อิ (เอาไว้แก้แค้นคุณพ่อบ้านที่เล่นโฮมฯแพงๆ)  2f 2f :yahoo :yahoo

ว่าแต่ pucca ไม่เห็นมา สงสัยไปเที่ยวแล้ว

ไปมั่งดีกว่า  :bye1 :bye1 :sleep
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ธันวาคม, 2009, 11:32:14 PM โดย Luthien Tinuviel »

« ตอบกลับ #277 เมื่อ: 21 ธันวาคม, 2009, 11:42:00 PM »
อยู่ ตกลง
 ยังไงกันแน่ ว่ะ เอาใบไหน LVกับ SA ???
ตายกู รูดไปบานเลย กระเป๋า เสื้อ  :cry2 :cry2 :cry2

« ตอบกลับ #278 เมื่อ: 22 ธันวาคม, 2009, 01:59:03 AM »

สุดยอดเลย ครับ ถือหรือเอาพับนีบบ ข้างก็ เก๋ อยู่
ชอบมาก ครับ รุ่นนี้

ว่าแต่ Ch correction แค่รูปเดียว ที่วางโชว์ เหล่า นาง ใน  เวป ซื้อกัน นี้ โต๊ะ หนึ่งๆๆ มันติดล้านขึ้นเลยนะ เพราะ เรารู้ รอบที่แล้ว ch มีราคาใบละ 130000 ขึ้น
ดู ที่เอามาล้อแก ไอ้ tinuveil รุน coco cocoon นี่ ชอบมากๆๆ อยากถือนะ  :cry2 :cry2 :cry2 :cry2 ใบโตๆๆ ใส่ได้เยอะดี เป็นผ้ายัง ล้อไป 80000แล้วแกให้ฉันรุดจ่ายเอง อีกใบPrada  ถูกๆ ก็ สามเจ็ด แล้วละ (( :cry2 :cry2 :cry2 :black_eye :black_eye
Jacket อีก 36000ตู  ตายแน่ เอาไปขายให้อีหมอก่อนดีกว่า

แต่ ยังอยากได้ Channel รุ่นถุงกระดาษ มากๆๆๆ ที่ Taipai ใบหนึ่งไม่ถึง 80000 บานเรา ขาย 110000แถมเป็นlimited เสียใจที่ไม่ซื้อไว้เมื่อต้นปีเพราะไม่มีอีกแล้ว  :cry2 :cry2 :cry2 :cry2 :cry2
ใบสีดำ กับ สีขาว  เราชอบสีดำกลัว ถ้าใช้สีขาวจะทำเละง่าย เหมาะมาก กับไว้เดิน เที่ยว เราให้เธอเอารูปมาลงอีกทีได้มั๊ยให้เจ็บใจเล่น อีกรอบ

และเราไป shop prada หา หาใบclassic ที่ลูกแก ยึดไปนั้นนะ ตอนนี้ ทำไม่ ต้องจ่าย เกือบ 20000ไม่ยอม :cry2 :cry2 :cry2
เห็นอีหมอถือ บาราเทก้า ทรงเดียวกัน กับ prada ที่เราโดนยึด ก็ ชอบสวยดีแต่ไม่ไหวแพงโคตร
พี่วิรุฬ ถ้าปล่ยอคุยรับรอง คงได้เปลี่ยน htg2 เป็นอะไรก็ไม่รู็
ในสยามแบรด์เนม นี่ แรงมาก รับไม่ได้ นะ

อีกอย่าง Tinuveil ถ้าจะไปLV shop โทรบอก พี่krit ด้วย เค้าจะบอกใครคนหนึ่ง!!!! ว่า คุณ น้องจะไป confirm วัน เวลา ไหน ทางร้านเค้าจะทำ PVTให้ คือ ปิด shop ชั่วคราวไม่ให้ ลูกค้าท่านอื่นเข้า แล้วให้แต่คุณ น้อง เป็น ลูกค้าคนเดียว  ปิดร้านshop เลยแล้วกัน เดี๋ยวพี่เค้าจัดให้ อิอิอิ เตียมวงเงินให้พอแล้วกันแก   ประมาณ ว่า program shop ชนิด ไม่เอาลูกไม่เอาผัว เลยแหละ อิอิอิอิ 
แซวเล่นนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ธันวาคม, 2009, 02:02:36 AM โดย Puccalao »

ออฟไลน์ cinemania

• Back to Cinema
« ตอบกลับ #279 เมื่อ: 22 ธันวาคม, 2009, 07:10:00 AM »
ท่าน pucca ตกลงได้มากรุงเทพเปล่าครับ  ;D

« ตอบกลับ #280 เมื่อ: 22 ธันวาคม, 2009, 08:42:43 AM »
ท่าน pucca ตกลงได้มากรุงเทพเปล่าครับ  ;D
มาครับ

« ตอบกลับ #281 เมื่อ: 22 ธันวาคม, 2009, 12:13:08 PM »

ตอนนี้ ก็อยู่กรุงเทพจ้า :showoff

« ตอบกลับ #282 เมื่อ: 22 ธันวาคม, 2009, 02:30:19 PM »
 :nono เช็คเมล์ hotmail หน่อยนะ ว่าจะฝากซื้อของ

สองชิ้นตามรายการในเมล์
แต่วันนี้เปลี่ยนใจแล้ว ตัดออกรายการนึง เอาแค่สาย strap นะ กระเป๋าไม่เอาแล้ว ดูไปดูมา ไม่ชอบซะงั้น

เมื่อเช้า โทร.ไปแล้ว ยังไม่ตื่น ชิๆๆ(เที่ยวดึกล่ะสิ) ((

เรื่อง PVT หรืออะไรนั่น ไม่เอา เว่อร์ ไม่ชอบ คราวก่อนเข้ากรุงเทพ ลูกๆอยากดูเค้าจัดสัตว์โลกล้านปีหรือไงเนี่ย อะไรไม่รู้  ชั้นต้องพาไป ดันอยู่ชั้นเดียวกับช็อป เวลาจะผ่านร้าน ต้องแอบๆชะแว๊บไป ไม่งั้น โดนฉกเข้าร้าน (กลัวติดลม ไม่ยอมออก อิ อิ) :nonono  นี่เป็นคนดีได้เกือบปีแระนะ

ต่อไปจะทำงี้ดีกว่า... อยากได้ใบใหม่ ก็จะขายใบเก่าออกก่อน ใบที่ซื้อมาแล้วไม่ได้ใช้ก็หลายใบ กลับมานึกๆดู เสียดายตังค์มาก เอาไปขายขาดทุนนิดนึง แล้วไปเอาใบที่ชอบที่คิดว่าจะใช้ดีกว่า ไม่ต้องควักเนื้อด้วย ไม่เปลือง แถมไม่ต้องเพิ่มขยะให้รกบ้านด้วย

โฮมฯเธอ จะใช้วิธีนี้ก็ได้นะ  :yahoo

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ธันวาคม, 2009, 02:32:08 PM โดย Luthien Tinuviel »

• **
« ตอบกลับ #283 เมื่อ: 22 ธันวาคม, 2009, 04:40:01 PM »
:nono เช็คเมล์ hotmail หน่อยนะ ว่าจะฝากซื้อของ

แต่วันนี้เปลี่ยนใจแล้ว ตัดออกรายการนึง เอาแค่สาย strap นะ กระเป๋าไม่เอาแล้ว ดูไปดูมา ไม่ชอบซะงั้น

เมื่อเช้า โทร.ไปแล้ว ยังไม่ตื่น ชิๆๆ(เที่ยวดึกล่ะสิ) ((

เรื่อง PVT หรืออะไรนั่น ไม่เอา เว่อร์ ไม่ชอบ คราวก่อนเข้ากรุงเทพ ลูกๆอยากดูเค้าจัดสัตว์โลกล้านปีหรือไงเนี่ย อะไรไม่รู้  ชั้นต้องพาไป ดันอยู่ชั้นเดียวกับช็อป เวลาจะผ่านร้าน ต้องแอบๆชะแว๊บไป ไม่งั้น โดนฉกเข้าร้าน (กลัวติดลม ไม่ยอมออก อิ อิ) :nonono  นี่เป็นคนดีได้เกือบปีแระนะ

ต่อไปจะทำงี้ดีกว่า... อยากได้ใบใหม่ ก็จะขายใบเก่าออกก่อน ใบที่ซื้อมาแล้วไม่ได้ใช้ก็หลายใบ กลับมานึกๆดู เสียดายตังค์มาก เอาไปขายขาดทุนนิดนึง แล้วไปเอาใบที่ชอบที่คิดว่าจะใช้ดีกว่า ไม่ต้องควักเนื้อด้วย ไม่เปลือง แถมไม่ต้องเพิ่มขยะให้รกบ้านด้วย

โฮมฯเธอ จะใช้วิธีนี้ก็ได้นะ  :yahoo

What was that?? :think1 :think2 :think1 :think2 :think1 :think2 :think1 :think2 :oops :read :crybaby :hi2 :1a :1a :1a :beta :icecream :icecream :icecream :huglove

« ตอบกลับ #284 เมื่อ: 22 ธันวาคม, 2009, 05:02:07 PM »

สุดยอดเลย ครับ ถือหรือเอาพับนีบบ ข้างก็ เก๋ อยู่

ว่าแต่ Ch correction แค่รูปเดียว ที่วางโชว์ เหล่า นาง ใน  เวป ซื้อกัน นี้ โต๊ะ หนึ่งๆๆ มันติดล้านขึ้นเลยนะ เพราะ เรารู้ รอบที่แล้ว ch มีราคาใบละ 130000 ขึ้น
ดู ที่เอามาล้อแก ไอ้ tinuveil รุน coco cocoon นี่ ชอบมากๆๆ อยากถือนะ  :cry2 :cry2 :cry2 :cry2 ใบโตๆๆ ใส่ได้เยอะดี เป็นผ้ายัง ล้อไป 80000แล้วแกให้ฉันรุดจ่ายเอง อีกใบPrada  ถูกๆ ก็ สามเจ็ด แล้วละ (( :cry2 :cry2 :cry2 :black_eye :black_eye
Jacket อีก 36000ตู  ตายแน่ เอาไปขายให้อีหมอก่อนดีกว่า

แต่ ยังอยากได้ Channel รุ่นถุงกระดาษ มากๆๆๆ ที่ Taipai ใบหนึ่งไม่ถึง 80000 บานเรา ขาย 110000แถมเป็นlimited เสียใจที่ไม่ซื้อไว้เมื่อต้นปีเพราะไม่มีอีกแล้ว  :cry2 :cry2 :cry2 :cry2 :cry2
ใบสีดำ กับ สีขาว  เราชอบสีดำกลัว ถ้าใช้สีขาวจะทำเละง่าย เหมาะมาก กับไว้เดิน เที่ยว เราให้เธอเอารูปมาลงอีกทีได้มั๊ยให้เจ็บใจเล่น อีกรอบ

และเราไป shop prada หา หาใบclassic ที่ลูกแก ยึดไปนั้นนะ ตอนนี้ ทำไม่ ต้องจ่าย เกือบ 20000ไม่ยอม :cry2 :cry2 :cry2
เห็นอีหมอถือ บาราเทก้า ทรงเดียวกัน กับ prada ที่เราโดนยึด ก็ ชอบสวยดีแต่ไม่ไหวแพงโคตร
พี่วิรุฬ ถ้าปล่ยอคุยรับรอง คงได้เปลี่ยน htg2 เป็นอะไรก็ไม่รู็
ในสยามแบรด์เนม นี่ แรงมาก รับไม่ได้ นะ

อีกอย่าง Tinuveil ถ้าจะไปLV shop โทรบอก พี่krit ด้วย เค้าจะบอกใครคนหนึ่ง!!!! ว่า คุณ น้องจะไป confirm วัน เวลา ไหน ทางร้านเค้าจะทำ PVTให้ คือ ปิด shop ชั่วคราวไม่ให้ ลูกค้าท่านอื่นเข้า แล้วให้แต่คุณ น้อง เป็น ลูกค้าคนเดียว  ปิดร้านshop เลยแล้วกัน เดี๋ยวพี่เค้าจัดให้ อิอิอิ เตียมวงเงินให้พอแล้วกันแก   ประมาณ ว่า program shop ชนิด ไม่เอาลูกไม่เอาผัว เลยแหละ อิอิอิอิ 
แซวเล่นนะ
Channel = Infocus
LV = JVC
เลือกเค้านะคร๊าบบ  :think1 :think1 :think1 :hehe :hehe :hehe :hehe ::) ::) ::)

« ตอบกลับ #285 เมื่อ: 22 ธันวาคม, 2009, 05:04:12 PM »

What was that?? :think1 :think2 :think1 :think2 :think1 :think2 :think1 :think2 :oops :read :crybaby :hi2 :1a :1a :1a :beta :icecream :icecream :icecream :huglove
All above are secret code krub. They talk about Hi-End Home Theater but we cannot decode it...... krub.  :help :help :help :dj :singer :singer

« ตอบกลับ #286 เมื่อ: 22 ธันวาคม, 2009, 06:39:39 PM »
ไม่มีอะไรหรอกค่ะ เม้าท์ไปเม้าท์มา ออกนอกเรื่องซะแระ :giveup
อยู่เวบเครื่องเสียง ดันเฉไฉไปพูดเรื่องกระเป๋าซะงั้น แถมยังพิมพ์ผิดๆถูกๆ งงไปหมด  pucca พอแล้วนะเรื่องกระเป๋า เดี๋ยวฉันโทร.ไปช็อปเองละกัน  :bye1

ขออภัย  :shutup 

« ตอบกลับ #287 เมื่อ: 22 ธันวาคม, 2009, 07:14:00 PM »
ไม่มีอะไรหรอกค่ะ เม้าท์ไปเม้าท์มา ออกนอกเรื่องซะแระ :giveup
อยู่เวบเครื่องเสียง ดันเฉไฉไปพูดเรื่องกระเป๋าซะงั้น แถมยังพิมพ์ผิดๆถูกๆ งงไปหมด  pucca พอแล้วนะเรื่องกระเป๋า เดี๋ยวฉันโทร.ไปช็อปเองละกัน  :bye1

เม้าท์ได้เลยครับ พี่ตู่ไม่ว่าหรอกครับ  ;D ;D ;D ;D :yahoo

• **
« ตอบกลับ #288 เมื่อ: 22 ธันวาคม, 2009, 08:28:00 PM »

All above are secret code krub. They talk about Hi-End Home Theater but we cannot decode it...... krub.  :help :help :help :dj :singer :singer
It's somekind of Davinci's code as Sai told,Right? :girl :man :beats :sweet :iou ::) :yes :think1 :think2

• kjit
« ตอบกลับ #289 เมื่อ: 22 ธันวาคม, 2009, 09:10:54 PM »
พอดี  ปวดหัว  กับปรี  ออนเกียว   ปรับแก้มา 2 วันแล้ว  ภาพไม่ขึ้นจอ  สรุปก็สำเร็จ  เอาจนได้ครับ   ฮิอิอ
เสียเวลาไป 2 วันครับ

วันนี้เลยเจอ  พี่  ธนากร+ นัท    วันนี้  ยุ่ง  หน่อย   เลยไม่ได้คุยกันมาก  รีบไปทำบ้านพี่ไพรัช   ครับ

กว่าจะเสร็จ    ก็  เกือบดึกแล้วครับ 

พรุ้งนี้  คุณ  Ae  คงเข้าไปปรับภาพ+เซต  เสียงครับ

ผมกับลูกน้อง  คงแยกไปติด  w10000   ของพี่ครับ ที่บ้านคุณโก้   จะเก็บ   ภาพห้องพี่เค้ามาให้ชมครับ

พี่โก้  เค้า   สั่ง  USHER  161   centerไปติดแล้วเรียบร้อย 

ส่วนคู่หน้า กับลังเล             ระหว่าง   8571  กับ  be  10     ฮิออิ..

:yahoo
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ธันวาคม, 2009, 09:14:58 PM โดย ขุนจิต ร้าน paradise »

ออฟไลน์ cinemania

• Back to Cinema
« ตอบกลับ #290 เมื่อ: 22 ธันวาคม, 2009, 10:27:26 PM »
พอดี  ปวดหัว  กับปรี  ออนเกียว   ปรับแก้มา 2 วันแล้ว  ภาพไม่ขึ้นจอ  สรุปก็สำเร็จ  เอาจนได้ครับ   ฮิอิอ

วันนี้เลยเจอ  พี่  ธนากร+ นัท    วันนี้  ยุ่ง  หน่อย   เลยไม่ได้คุยกันมาก  รีบไปทำบ้านพี่ไพรัช   ครับ

กว่าจะเสร็จ    ก็  เกือบดึกแล้วครับ 

พรุ้งนี้  คุณ  Ae  คงเข้าไปปรับภาพ+เซต  เสียงครับ

ผมกับลูกน้อง  คงแยกไปติด  w10000   ของพี่ครับ ที่บ้านคุณโก้   จะเก็บ   ภาพห้องพี่เค้ามาให้ชมครับ

พี่โก้  เค้า   สั่ง  USHER  161   centerไปติดแล้วเรียบร้อย 

ส่วนคู่หน้า กับลังเล             ระหว่าง   8571  กับ  be  10     ฮิออิ..

งานเยอะอย่างนี้ดีใจด้วยครับ คุณจิต  :clap

วันนี้เอาป้ายไปส่งให้คุณ pucca เลยนัดเจอกันที่ร้าน
กะว่าจะนั่งเล่นที่ร้านซะหน่อย เห็นยุ่ง ๆ เลยแยกย้าย
ว่าง ๆ ไปเที่ยวใหม่ครับ

« ตอบกลับ #291 เมื่อ: 22 ธันวาคม, 2009, 11:21:09 PM »
 คุณปุ๊คค่า ปีใหม่อยู่ กทม. อ่ะเปล่า หากอยู่แวะบ้านผมได้นะครับ  Y]

« ตอบกลับ #292 เมื่อ: 23 ธันวาคม, 2009, 09:37:13 AM »
HEMRES' = SIM2

อะไรประาณ นั้น  2f 2f
ผม ชอบจัง ครับcode ที่ว่านี่
คุณหมอไม่ได้ เป็นโค๖ ลับอะไรหรอกครับ
แค่ ว่า น้องผมไป จะให้เพื่อนๆ ในวงการbrandname ว่า shop LV แต่ ทาง ร้านเค้าจะจัดพิเศษให้กับ แขก Private คือ จะปิดร้านชั่วคราว ให้เฉพาะ คือ เรา shop โดยที่ไม่มี ลูกค้าอื่นๆอยู่ในร้านให้ ให้เป็นการรบกวนการshop ของเรา ในร้านครับ ประมาณ นั้นแหละครับ แต่ มันเป็นการ เวอร์ซะไม่มี ผมเลยมาแซว น้องผมเล่น ครับ 

แซวเล่นนะ
Channel = Infocus
LV = JVC
เลือกเค้านะคร๊าบบ  :think1 :think1 :think1 :hehe :hehe :hehe :hehe ::) ::) ::)

« ตอบกลับ #293 เมื่อ: 23 ธันวาคม, 2009, 09:41:01 AM »
คุณปุ๊คค่า ปีใหม่อยู่ กทม. อ่ะเปล่า หากอยู่แวะบ้านผมได้นะครับ  Y]

ขอบพระคุณ ครับ
ตั้งใจจะกลับ 27 หรือ 28 นะครับ นั้นคือ program ที่วางไว้ตั้งแต่ก่อนมา คุยกันแล้วด้วย
แต่ผม คง ต้องเดินทางกลับ วันพรุ่งนี้แล้ว ครับ ยังอยาก อยู่  ฉลอง ลยแต่คุณแม่บอกว่าให้กลับผม ก็ต้อง กลับ  ครับ จริงๆ ผมบอกท่านแล้ว ว่า ผมมาคราวนี้ ตั้งใจเลยว่าจะเที่ยวแต่ท่านมาด้วยแล้วมาหักกลาง ผม แบบนี้เลย ครับ :'( :'( :'( :'( :cry2 :cry2 :cry2

« ตอบกลับ #294 เมื่อ: 23 ธันวาคม, 2009, 09:43:25 AM »
ขายดี ขายดี จริงๆ ร้านนี้ นี่เอง  :showoff :showoff :showoff

กราบ ขอบคุณ คุณ นัทมากครับ ที่มาตั้งไกล เอาของผมส่ง พอตอนที่บอกว่าอยู่ไหน ผมเกรงใจจัง ครับ
แต่ก็ ได้คุยกัน ครับ ดีใจที่ได้เจอคุณ นัท ครับผม

งานเยอะอย่างนี้ดีใจด้วยครับ คุณจิต  :clap

วันนี้เอาป้ายไปส่งให้คุณ pucca เลยนัดเจอกันที่ร้าน
กะว่าจะนั่งเล่นที่ร้านซะหน่อย เห็นยุ่ง ๆ เลยแยกย้าย
ว่าง ๆ ไปเที่ยวใหม่ครับ

« ตอบกลับ #295 เมื่อ: 23 ธันวาคม, 2009, 10:24:41 AM »

สรุป ที่สั่งไว้ไม่ได้เลย นะ
สาขา Paragon SA ที่ take care account เธอ ไปสัมมนา แต่เราให้เบอร์เรา ไว้เพราะ ตั้งใจจะเข้าไปเอา ของวันศุกร์ เพราะเห็นบอกว่า
ตามรายการนี้

1 Classic  สี Light Beige หนังแกะ
2 GST light Beige  หนัง  Caviar
3 PST light Beige
คิดว่า ของเข้ามา Friday นี่แน่เลยเป็น log สุดท้ายของปี แต่เราคงไม่ได้ อยู่ เอาปลับไปเพราะ ตามแม่เปลี่ยนให้กลับ พรุ่งนี้ เศร้าเลย นัดกันดิบดี
ส่วน LVไม่ได้เลย นะไม่มี ให้ SA เค้าบอกว่าถ้ามีจะโทรแจ้ง
เราเห็น เค้าถือกัน แต่sizeไหนไม่รู้ สีนั้น อ่อนลง สวยมากไม่แน่ใจว่าเธอมีสีนี้หรือยัง แต่ดูดีกว่า อีกใบที่ญาติเธอ เค้าใช้อยู่
ที่เป็น VIP ร้าน LV นะเธอ
ตอนแรกคิดๆ อยู่ กระเป๋าแก 3 ใบนี้ คง จะ จ่ายเงินสด เพราะ บัตรเรา วงเงิน ที่เหลือไม่พอแน่นอน แต่มีเงินสด ไม่มีปํยหาเลย แต่ของคิดว่าเข้าศุกณืก็ตกลงเธอก็ไม่ได้อีกอยู่ดี นั้นเพราะ เรากลับแล้ว
ไม่ซื้อไม่ซื้อ ขอเมาร์หน่อย หน่อย 3 ใบ ข้างบน แค่ 3 ใบ แก ล่อไป ราคา เท่า RS35 ลด 5% แรงมากๆๆ

ตกลงแก ก็ไม่ได้ของเพราะ กลับพรุ่งนี้ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ เพราะ ของเข้ามาแน่นอน Friday นี้   :smashed :smashed :fish :fish

เมื่อวานเดินไปเดินมา เข้าไป Bottaga V ด้วย แต่ทำไม ขายแพงจัง แต่คิดว่าฝากพวกซื้อ ที่ Taiwan ดีกว่า ถูกกว่ากันมากเลย
ตอนวิ่งไปดู LV ให้ ก็ได้ Prada ที่ Em มา อีกใบ  ซื้อแทนแล้วไง แต่เจ็บว่ะ ไม่เข้าใจ ทำไมราคาขึ้นอีก
ใบเก่า ที่Marc ลูกแกยึดไป นั้น แค่ 14000 แต่วันนี้ ใบเล็กลง ฉันต้องจ่าย 20000 บาท
แต่เรามี อุดมการ ว่า
โอ๊อ  ราคาแพง    แล้วหันมาถามกันว่า
แพงมั๊ย   แล้วก็ ตอบพร้อมกันว่า   แพง
แล้วก็ ถามว่า ซื้อมั๊ย เอ๊าะ    ก็ ตอบอีกว่า  ซื้อ
แต่ถ้าใบไหน เกิน 200000 โดยเฉพาะ Hemers'
ก็ จะถามต่อว่า ควรมั๊ย   ก็ จะตอบ ว่า ควร   
แต่เราไม่เลยซื้อ นะ เพราะ ไม่ได้ บ้าด้วย เรามาบ้า homeTh ไง  c) c) c)

« ตอบกลับ #296 เมื่อ: 23 ธันวาคม, 2009, 03:49:35 PM »
เวรกรรม บอกว่าจะหยุดเม้าท์กระเป๋า ยังร่ายอะไรมาซะยาว

รายการที่ถามไป ไม่มีของก็ไม่เอา ไม่ซีเรียส เพราะชั้นไปสั่งซื้อแบบหิ้วแล้ว(พวกแอร์ฯน่ะ)
http://www.weloveshopping.com/template/e1/s_showdata.php?shopid=3875&qid=3706005

เรีบยร้อย อิ อิ ถูกกว่าช็อปเมืองไทยตั้ง 20%

เชิญเธอไปจัดการเรื่องจอหนังกางแปลงของเธอต่อเหอะ ของฉัน ฉันจัดการเอง ฮี่ๆ

« ตอบกลับ #297 เมื่อ: 23 ธันวาคม, 2009, 10:56:29 PM »
เวรกรรม บอกว่าจะหยุดเม้าท์กระเป๋า ยังร่ายอะไรมาซะยาว

รายการที่ถามไป ไม่มีของก็ไม่เอา ไม่ซีเรียส เพราะชั้นไปสั่งซื้อแบบหิ้วแล้ว(พวกแอร์ฯน่ะ)
http://www.weloveshopping.com/template/e1/s_showdata.php?shopid=3875&qid=3706005

เรีบยร้อย อิ อิ ถูกกว่าช็อปเมืองไทยตั้ง 20%

เชิญเธอไปจัดการเรื่องจอหนังกางแปลงของเธอต่อเหอะ ของฉัน ฉันจัดการเอง ฮี่ๆ

พี่ลูเทียน ทูนิเวล กระผมส่งกระเป๋าโชคดี ตาหมากรุกไปให้แล้ว 2 ใบครับ จะใช้หิ้วหรือหนีบก็ได้ตามอัธยาศัยครับ  :kicking :kicking

« ตอบกลับ #298 เมื่อ: 23 ธันวาคม, 2009, 11:15:22 PM »
ขอบใจจ้า เดี๋ยวจะเอาถุงโชคดี ไปห่อกระเป๋าชาแนลอีกทีจ้ะ อิอิ กันเปื้อน

ชื่อ ลูธิเอน ทินูเวียล (อ่านไม่ถูก แสดงว่า ไม่ได้อ่านเรื่อง lord of the ring ) :secret :secret

« ตอบกลับ #299 เมื่อ: 23 ธันวาคม, 2009, 11:33:37 PM »
ขอบใจจ้า เดี๋ยวจะเอาถุงโชคดี ไปห่อกระเป๋าชาแนลอีกทีจ้ะ อิอิ กันเปื้อน

ชื่อ ลูธิเอน ทินูเวียล (อ่านไม่ถูก แสดงว่า ไม่ได้อ่านเรื่อง lord of the ring ) :secret :secret
ขอบคุณครับ  :headphone
ผมก็พยายามอ่านอยู่นานเลยครับ เลยมั่วๆไปอ่ะครับ อิๆๆ  ;D ;D ;D 2f 2f