ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำในการซื้อตัวขยายเสียงมีงบประมาณ 12000 ครับ  (อ่าน 2331 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Please Help Thanks
ผมต้องการนำมาต่อกับ DVD ตอนนี้มีลำโพง G9 อยู่แล้วน่ะครับ ไม่ทราบว่างบขนาดนี้มีรุ่นไหนบ้าง

Sani sanithat@hotmail.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พฤศจิกายน, 2004, 05:16:03 PM โดย Too' Ninja »
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
Re: ขอคำแนะนำในการซื้อตัวขยายเสียงมีงบประมาณ 12000 ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน, 2004, 05:15:09 PM »
ตัว G9 จะมีภาคขยายในตัวอยู่แล้วครับ การซื้อภาคขยายมาเพิ่มจะไม่มีประโยชน์อันใดเพราะตัวลำโพงทำมาให้ทนได้เฉพาะแค่ภาคขยายของตัวมันเองเท่านั้นน่ะครับ เพิ่มไปมันก็จะทนไม่ไหวครับผม...