ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำสาย optical มาเล่นกับ xbox ให้หน่อยครับ  (อ่าน 3086 ครั้ง)

ออฟไลน์ ko2521

มี
receiver Denon a10se
energy take 5+1
xbox
สายไฟ mit
สายภาพ canare
สายลำโพง zen
coax qed

พอดี xbox มันใช้ coax ไม่ได้คับ เลยต้องหา optical เซ็งจริงๆ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ ตั้งไข่

• Superstar....
  • Keane and Ken's Daddy
    • FotoCoffeeS.com
Re: ช่วยแนะนำสาย optical มาเล่นกับ xbox ให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน, 2004, 10:19:42 PM »
ผมมีสาย optical ของ Monster รุ่น MLS1000 เป็นรุ่น Top เลยนะครับสภาพดีมากครับ ถ้าสนใจ mail หาผมได้ที่ pansak@alum.wustl.edu
ไม่อยากหมดตรูด ต้องยึดนโยบาย "น้ำเต็มแก้ว" กับ "กบในกะลา"

"ไฟบางทีก็ดับด้วยน้ำไม่ได้ ต้องใช้ระเบิดโยน" by pop2000

ของพี่ๆเขา เพราะลำโพงคู่เดียว ส่วนของผม เพราะแอมป์ตัวเดียว :black_eye

ออฟไลน์ RAK

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star
Re: ช่วยแนะนำสาย optical มาเล่นกับ xbox ให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน, 2004, 11:18:34 AM »
ลองดูที่ avbestbuy ที่แบรนเนอร์ด้านบนครับ

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน, 2004, 02:13:54 PM »
ช่วงนี้คุณ พจน์ ไปทัวร์ ตปท.ครับ จะกลับมาก็กลางเดือนหน้าเลยครับผม...
อ้อ!รู้สึกว่า คุณ พจน์ จะไม่มีสาย optic นะครับ มีแต่ coax น่ะครับผม....

ออฟไลน์ Hidden RH1N0

• Lord of the RH1N0
  • สมาชิกรุ่น Classic .
  • Super Star.
  • *
  • Lord of the RH1N0
    • HiddenRhino @ Multiply
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน, 2004, 11:06:42 PM »
http://hiddenrhino.multiply.com/    715 - จ้าหนึ่งเห็ด - Lord of The Rhino -  Crouching Kitty Hidden Rhino - Dirk Pitt - MUCAS - Cast Away - HR - DP - ME - Beachwalker - Jokesmonster - RH1N0 - CKHR - DB23 - Copyleft - Searchdozy - SDZ - จ้า  .......