ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามเรื่องชั้นวางเครื่องเสียง + ทีวี ด้วยครับ  (อ่าน 2861 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nop08

• *
อยากจะขอคำแนะนำเรื่องชั้นวางเครื่องเสียง + ทีวี ด้วยครับ  คือตอนนี้ผมวาง AV + CD + DVD + TV ไว้ที่พื้น  แต่ทีนี้อยากจะจัดมันให้เรียบร้อยโดยจัดไว้ในชั้นวางครับ  เมื่อก่อนเคยเห็นของคุณตั้ม แต่ไม่แน่ใจว่าเลิกขายไปแล้วหรือยัง  รบกวนพวกพี่ๆช่วยแนะนำสถานที่ซื้อ + ราคาคร่าวๆ ให้ด้วยครับ  ขอบคุณครับ   :)

ออฟไลน์ poppy

• life too short to do dislike thing........
Re: รบกวนถามเรื่องชั้นวางเครื่องเสียง + ทีวี ด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 2004, 11:19:36 AM »
ลองโทหาน้องตั้มดูสิครับ เพราะทุกคนก็ไม่แน่ใจว่าแกมีของหรือเปล่า หรือไม่ก็ลองของ รีเซท/ ทีร้านกรีน หรือที่งาน planet laser ผมเห็นของ โยใคร ชั้นวาง สี่ชั้น สามขา แยกตัวได้ ประมาณ ห้าพันห้า ผมหามาสองเดือนแล้ว ตอนนี้วางบนพื่นก็พอดูได้แต่ไม่เรียบร้อย

ออฟไลน์ Nop08

• *
Re: รบกวนถามเรื่องชั้นวางเครื่องเสียง + ทีวี ด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 2004, 11:24:29 AM »
ผมเคยลองไปดูของ rezet ราคามันเกินงบไปเยอะเหมือนกัน  อยากได้ที่ไม่เกิน 6000 บวกลบ นิดหน่อยครับ  สงสัยผมต้องลองไปเดินดูที่ e-sqaure (ไม่รู้เรียกถูกป่าว) บ้างซะแล้ว

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำอีกทีนะครับ   :)