ผู้เขียน หัวข้อ: Concert แผ่นนี้ หาซื้อได้ที่ไหนครับ ... อิ อิ  (อ่าน 5453 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hidden RH1N0

• Lord of the RH1N0
  • สมาชิกรุ่น Classic .
  • Super Star.
  • *
  • Total likes: 0
  • Lord of the RH1N0
    • HiddenRhino @ Multiply
Concert แผ่นนี้ หาซื้อได้ที่ไหนครับ ... อิ อิ
« เมื่อ: 20 พฤศจิกายน, 2004, 07:06:49 PM »
Concert แผ่นนี้ หาซื้อได้ที่ไหนครับ ...� �:D� �;D� �:-*

ทั่นใด ดูแล้ว ช่วย review ด้วยนะครับ .... อิ อิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พฤศจิกายน, 2004, 08:01:49 PM โดย 715 »
http://hiddenrhino.multiply.com/    715 - จ้าหนึ่งเห็ด - Lord of The Rhino -  Crouching Kitty Hidden Rhino - Dirk Pitt - MUCAS - Cast Away - HR - DP - ME - Beachwalker - Jokesmonster - RH1N0 - CKHR - DB23 - Copyleft - Searchdozy - SDZ - จ้า  .......

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
Re: Concert แผ่นนี้ หาซื้อได้ที่ไหนครับ ... อิ อิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน, 2004, 12:06:22 AM »
จ๊ากกกก!กำลังมองโฉนดอยู่ ตาปลิ้นเยยด้วย...กึ๋ยยย!!!  ???

ออฟไลน์ JBC

• สมาชิกรุ่น Classic ....
  • JBC
Re: Concert แผ่นนี้ หาซื้อได้ที่ไหนครับ ... อิ อิ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน, 2004, 11:05:21 AM »
 ;D ฝากซื้อด้วย 1 แผ่นครับ  ;D
:crazy

ออฟไลน์ WK

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star.
  • ตราไก่
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน, 2004, 04:09:48 PM »
จำไม่ได้ว่าใครเป็นตากล้องหว่า  มาดแบบนี้สิ...วงชายย์  ยังชิดซ้าย ซื้อเผื่อผม แผ่นครับ อิอิ.... ;D
S.10 - ten -ten - S.10

monbuny

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน, 2004, 10:51:24 PM »
โผมเอา1แผ่น ไม่ใส่ถั่วนะครับ   แฮ่... :)

ออฟไลน์ Glassear

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน, 2004, 10:53:40 PM »
โชคดีจังครับ  ผมได้ไปชมคอนเสิร์ตของศิลปินท่านนี้แบบสดๆริมขอบเวทีเลย

ออฟไลน์ JTR

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 2004, 03:53:36 PM »
      เข้าใจว่าดีวีดีคอนเสิร์ตชุดนี้น่าจะพอหาได้แถวๆ คอนหวันมั้งครับป๋มจำได้คับคล้ายคับคลาว่าวันที่คอนเสิร์ตนี้เล่นเนี่ย นักร้องนำในรูปหนีแฟนเพลงที่กำลัง(เมาได้ที่)กรี้ดกันสุดชีวิต  อิอิ กลับไปปิ่นเกล้าก่อนเพื่อนเยย  ไม่รู้ว่าหนีแฟนเพลงจะขอลายเซ็นก็ไม่รู้ แต่ที่แน่ๆเห็นเค้าว่ากันว่า งานนี้ได้มัดจำเจ้าภาพเอาไว้แล้วนี่ คิกคิก
ยังคง Anti  ปลาพะยูนแถวเจริญนครซอย 10 เหมียนเดิมเฟ๊ย !!

ออฟไลน์ bh

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2004, 07:55:21 AM »
 :o จะเปิด show อีกรอบเมื่อไรครับ จะขอแจม ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ idel_hand

• แฮะ แฮะ ^_^ อยากมีโฮมเธียเตอร์กะเค้ามั่ง
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน, 2004, 02:10:23 PM »
 concert ยังงี้ต้องฟังแบบ สดๆครับ ถึงจะได้ แอมเบี้ยน ซาวด์เสตรท  ฟังจากแผ่น แล้วสงสัยมิติแบนแน่ๆ เลย อิ อิ ล้อเล่นนะครับ ว่าแต่เมื่อไหร่จะมีพี่ตู่มายืนร้องเพลงอย่างงี้อีกอ่ะครับอยากไปฟัง คร้าบบบ ::) :o

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • ตู่ นินจา
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน, 2004, 07:34:21 PM »
แหม!!! ถ้าถ่ายรูปได้หล่อเหมือนตัวจริงละก็ กะจะเปิด concert งานปีใหม่อีกรอบเลยนะเนี่ย...เหอๆๆ... ;D