ผู้เขียน หัวข้อ: AVR Yamha กับ ลำโพง?  (อ่าน 1688 ครั้ง)

ออฟไลน์ RUTch

• ใครๆก็เรียกผมว่า ป๋ารุจ
  • **
  • ดูหนัง ฟังเพลง เล่นกล้อง คือ ความสุข
    • thaiDphoto
AVR Yamha กับ ลำโพง?
« เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 2007, 11:05:05 PM »
ดูๆ Yamaha RX-V461 กับลำโพง NS-50F + NS-P60 + (YST-SW515 หรือ KLIPSCH Synergy Sub-10 ในชอบ Sub-10 มากกว่า แต่เห็นทาง piyanas บอกว่ามันต้องมีที่ที่ลงตัวถึงจะดี ถ้าไม่มีที่ 515 ดีกว่า) ผมชอบดูหนัง ฟังแล้วก็ OK แต่มาเห็น ...

Jamo S 406 HCS  ราคามันยั่วดี แต่ยังไม่ได้ลองฟัง ถ้ามาใช้ตัวนี้ ดูหนังจะมันไหมครับ แล้ว ใช้ Sub ตัวไหนดี หรือ ถ้าผมจะเอา Yamaha เลือก Sub Yamaha ดี หรือเอา Klipsch มานั่งไล่ปล้ำดี :help