ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่ามีพี่ๆท่านใดพอจะทราบราคารีซีฟเวอร์ของยามาฮ่ากับของโซนี่ที่เริ่มตกๆรุ่น  (อ่าน 1410 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Total likes: 0
  • Please Help Thanks
ไม่ทราบว่ามีพี่ๆท่านใดพอจะทราบราคารีซีฟเวอร์ของยามาฮ่ากับของโซนี่ที่เริ่มตกๆรุ่นมั่งครับว่าราคาประมาณเท่าไหร่ งบผม9000-12000บาท ย้ำนะครับว่าไม่ต้องรุ่นใหม่ก็ได้ เพราะผมตั้งใจจะเล่นแค่5.1น่ะครับ

jim      jim_street5@hotmail.com
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ Hidden RH1N0

• Lord of the RH1N0
  • สมาชิกรุ่น Classic .
  • Super Star.
  • *
  • Total likes: 0
  • Lord of the RH1N0
    • HiddenRhino @ Multiply

อาจจะต้องลองแวะไปดูที่งาน PowerBuy Expo มั๊งครับ ..... ปลายปีที่แล้ว .. Yamaha series ที่ลงท้ายด้วย 40 เช่น 440 540 640 เค๊านำมาล้างสต็อก ราคาลดลงมาก 640 เหลือประมาณ 13xxx บาท....

ปีนี้ น่าจะเป็น series ที่ลงท้ายด้วย 50 ..... แต่อาจจะไม่ลดราคามากเท่าปีที่แล้ว ..... งานมีถึงวันที่ 8 พค นะครับ ที่เซ็นทรัลลาดพร้าว

ได้ข่าวมาว่า คุณ WK ไปสอย เครื่องเล่นดีวีดีแบบบันทึกได้ ของ LG มาที่ราคา 12xxx บาท ด้วยครับ....  ;)

http://hiddenrhino.multiply.com/    715 - จ้าหนึ่งเห็ด - Lord of The Rhino -  Crouching Kitty Hidden Rhino - Dirk Pitt - MUCAS - Cast Away - HR - DP - ME - Beachwalker - Jokesmonster - RH1N0 - CKHR - DB23 - Copyleft - Searchdozy - SDZ - จ้า  .......