ผู้เขียน หัวข้อ: ไปพบวิทยุกรุนดิกมาครับรุ่นนี้สวยครับอยากได้มาก  (อ่าน 3137 ครั้ง)

ออฟไลน์ papaone

• Super Star
  • *
อ้าววววว  พี่อู๋ ยังไม่เลิกซ่อมวิทยุหรือครับ  ไปหาทีไรไม่เคยเห็นซ่อมวิทยุซักที 2f

ว๊าก...อย่าเอาความจริงมาพูดดิ ตาเล็ก นานๆทำทีก็ได้น่า งานน่ะ ทำมากเด๋วเหนื่อย  2f 2f 2f เวลาหล่อนมาน่ะ บังเอิญว่า เอ่อ ว่า เป็นเวลาพักผ่อนเสียทุกครั้งเลยสิ ให้ฟ้าผ่าแมวสิ  ;D ;D ;D
...........................................

ออฟไลน์ LEXS

อ้าววววว  พี่อู๋ ยังไม่เลิกซ่อมวิทยุหรือครับ  ไปหาทีไรไม่เคยเห็นซ่อมวิทยุซักที 2f
https://www.htg2.net/index.php/topic,94664.0.html
  ที่อยู่ส่งของครับ

ออฟไลน์ papaone

• Super Star
  • *
ไม่ยากหรอกครับ ซื้อเถอะ ดูแค่พื้นฐานของวงจรแต่ละช่วงก็พอแล้วครับ ไม่จำเป็็นต้องใช้วงจรเดิมหรอก อาการที่หนักที่สุดที่จะทำยากก็คือภาคจูนเนอร์เท่านั้นเองครับ  ตั้งแต่ซ่อมมา ผมเองแทบไม่ได้ใช้วงจรของเดิมมาประกอปการซ่อมเลย  ;D ;D ;D ;D
...........................................

ออฟไลน์ rexking99

• Telefunken Lover
ขอแนะนำด้วยความเคารพครับ ไม่ควรเล่นเป็นอย่างยิ่ง เพราะเข้ากับบ้านยาก วิทยุกรุนดิกหาวงจรค่อนข้างยากส่วนใหญ่ต้องซื้อครับ ถ้าซ่อมไม่ได้ก็จะเป็นเฟอร์นิเจอร์ที่เกะกะบ้านเหมือนทางอเมริกาที่ต้องประกาศขายถูกๆแล้วให้คนซื้อมาขนไปเอง ถ้าจะเล่นแนะนำเล่นเป็นวิทยุตั้งโต๊ะจะดีกว่าเพราะเป็นเฟอร์นิเจอร์ลอยตัวยกไปไว้มุมไหนก็ได้ครับ

:secret :secret :secret
สังคมไทยที่วุ่นวายอยู่ทุกวันนี้ก็เพราะบูชาเงินเป็นสรณะ
จนลืมไปว่า  "เงินทองเป็นมายา ข้าวปลาเป็นของจริง"

ที่ติดต่อส่งของ

ออฟไลน์ wmm

• ไม่มีความจนในหมู่คนขยัน
3

ออฟไลน์ wmm

2

ออฟไลน์ wmm

1

ออฟไลน์ wmm

ไปพบวิทยุกรุนดิกมาครับรุ่นนี้สวยครับอยากได้มาก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 ธันวาคม, 2007, 07:43:28 AM »
กำลังจีบเจ้าของอยู่ครับ :whistling