ผู้เขียน หัวข้อ: เลือกลำโพงให้ NAD 372  (อ่าน 1711 ครั้ง)

ออฟไลน์ witt'vanich

• *
เลือกลำโพงให้ NAD 372
« เมื่อ: 25 ธันวาคม, 2007, 05:40:21 PM »
เพื่อนสมาชิกช่วยออกความเห็นหน่อยครับ      :help
INT NAD372  สายสัญญาน Monitor Thassos Siver CD Player NAD C542 สายลำโพง Supra Ply 3.4 สายไฟ Climber หัว Wattgate
ต้องการหาลำโพงเข้าชุด  ชอบฟังเพลงแนว Jazz และลูกทุ่ง
เสียงใสโปร่งเปิด เสียงทุ้มนุ่มลึก(ไม่ปวดหัวเวลาฟังนานๆ) เสียงกลางชัดแต่ไม่ต้องเด่นนำออกมามากนัก ผมไม่ค่อยเข้าใจภาษานักเล่นต้องขออภัยด้วยครับ
ที่เล็งไว้คือ NHT Classic Three แต่ไม่ค่อยมั่นใจว่าเลือกถูกต้อง รบกวนเพื่อนๆช่วยวิจารณ์และแนะนำด้วยครับ
 d_d