ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่ามีใครนำเข้าโปรเจ็คเตอร์ Mitsubishi HC1500 มาขายในไทยรึยังครับ  (อ่าน 1454 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Total likes: 0
  • Please Help Thanks
พอดีสนใจรุ่นนี้อยู่ครับ

Amuro
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มกราคม, 2008, 12:10:49 AM โดย Help !!! »
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ Depapepe

• จุดเริ่มและปลายทาง
ใช้รุ่นตัวที่ใช้เทคโนโลยีเลเซอป่าวครับ... ถ้าใช้ผมว่าน่าจะยัง อ่ะคับ เพราะเพิ่งจะเปิดตัวไปไม่นานนี้เอง เห็นว่าทั้งคุณภาพของภาพ อายุการใช้งานสูงกว่าLCDปัจจุบันพอสมควร และที่สำคัญต้นทุนการผลิตต่ำกว่า หุหุ แต่ก็ต้องรอคำตอบจากผู้รู้อีกทีล่ะครับ ยังไงผมว่ารอดูหน่อยก็ดีครับ  :bye1
จุดเริ่มต้น และปลายทาง

ออฟไลน์ noy_c5

http://www.mitsubishi-presentations.com/products/projectors/HC1500.html
 เป็นตัวนี้ แน่นอน ผมก็อยากทราบ เหมือนกัน ว่ามีใคร เอาเข้ามาขาย บ้าง

ออฟไลน์ RAK

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star
ผมว่าถ้าชอบ มิตซู น่าเล่นเป็นรุ่น HC 3100 น่าจะดีกว่าเพราะว่าได้  DarkChip 3™ ครับ

ออฟไลน์ อูฐ

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
เห็นด้วยกับคุณ  rak  รุ่นนี้ภาพสวย  เครื่องราคา  ถุก มากกกกกกกก