ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อ R ทาง Internet ได้ที่ WEB ไหนครับ  (อ่าน 3772 ครั้ง)

ออฟไลน์ elec

ซื้อ R ทาง Internet ได้ที่ WEB ไหนครับ
« เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 2004, 02:33:46 PM »
ผมอยู่ต่างจังหวัดครับ เวลาซื้ออุปกรณ์ส่วนใหญ่จะใช้บริการ ช้อพออนไลน์ ของ www.es.co.th สะดวกรวดเร็วดีมากครับ แต่ว่าเว็ปนี้ไม่มี R ขายเลยอยากถามเพื่อน ๆ ว่ามีเว็ปไหนบ้างครับที่มีขาย เผื่อจะเป็นประโยชน์กับท่านอื่น ๆ ด้วยครับ

ออฟไลน์ krupohn

• Super Star
  • *
  • Total likes: 0
  • ฟังเพลงร็อค ในห้องเล็ก
Re: ซื้อ R ทาง Internet ได้ที่ WEB ไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 2004, 03:02:08 PM »
 ลองไปที่ www.wt.co.th หรือไม่ก็ www.mynpe.com มีเยอะครับ ว่าแต่ว่าจะเอามาทำโครงงานอะไรเหรอครับ

ออฟไลน์ tomJPN

• Total likes: 0
  • สักวัน..ผมจะเลิก DIY
Re: ซื้อ R ทาง Internet ได้ที่ WEB ไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 2004, 05:35:10 PM »
www.es.co.th แต่ที่นี่ค้นหาอุปกรณ์ยากหน่อยครับ สู้ WT ไมได้  , mynpe คาดว่าน่าจะยังไม่เรียบร้อยครับ :-\
รายละเอียดการติดต่อ
 ->    http://www.htg2.net/index.php?topic=32951.0