ผู้เขียน หัวข้อ: ผมต้องการซื้อ RX-V1400 แต่ลำโพงไม่ทราบควรจะเป็นเช่นไรดี  (อ่าน 1904 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Please Help Thanks
สวัสดี ผมรบกวนเพื่อนทุกท่าน ช่วยวิจาร หรือแนะนำ และราคาประมาณเท่าไรครับ
ผมต้องการซื้อ RX-V1400 แต่ลำโพงไม่ทราบควรจะเป็น เช่นไรดี ที่มองไว้ ก็น่าจะเป็น
 NS-515F +   NS-M515  +  NS-C515

** ชอบดูหนัง 70 % และฟังเพลง 30 % **
ขอบคุณมากสำหรับคำแนะนำ

monster
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ PUKPIK

• *
  • MINI lover
Re: ผมต้องการซื้อ RX-V1400 แต่ลำโพงไม่ทราบควรจะเป็นเช่นไรดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน, 2004, 04:11:15 PM »
ลองไปดูงานที่เซ็นทรัลลาดพร้าววันศุกร์นี้ เผื่อมีอะไรดีๆและราคาถูกให้เลือก อาทิเช่น RX-V2300
ส่วนลำโพงเป็นตัวเลือกที่ดีมากครับ