ผู้เขียน หัวข้อ: DREAM POWER กับ TV CRT PHILIPS PIXEL PLUS 2  (อ่าน 8726 ครั้ง)

ออฟไลน์ wesale

DREAM POWER กับ TV CRT PHILIPS PIXEL PLUS 2
« เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์, 2008, 04:03:31 AM »
ได้มีโอกาสไปแวะเยี่ยม HI-FI CENTER ในวันที่ 13กพ51 แวะไปที่  show room magnet ก่อน เพื่อทดลองฟัง CD-11 ของ magnet ได้รับการต้อนรับอย่างเป็นกันเองจากคุณสรรพสิทธิ์ ประทับใจมากครับ
ต้องขอขอบคุณคุณสรรพสิทธิ์เป็นอย่างมากด้วย   
จากนั้นลงมาที่ร้าน Paradise ซึ่งไปทุกครั้งต้องแวะเยี่ยมและได้สินค้าของทาง Paradise ติดมือกลับบ้านไปเพิ่มเติมขีดความสามารถของ System ที่บ้านทุกครั้ง มาคราวนี้ได้รับการแนะนำและนั่งชมขีดความสามารถ
ของ DREAM POWER  สินค้าเด่นอีกตัวหนึ่งของ Paradise ซึ่งดู กับ LG PLASMA เห็นความแตกต่างระหว่างใช้ DREAM POWER กับไม่ใช้ ชัดเจนเห็นได้ว่ามีการเปลี่ยนแปลงที่ดีขึ้น  ขณะนั้นมีลูกค้ามาซื้อ
และถามหา 2 ราย เลยรีบตัดสินใจซื้อกับคุณจิตทันที เพราะเห็นเหลือโชว์ในตู้ 2 ตัว ช้าเดี๋ยวต้องรอเป็นเดือน  ทีมงาน Paradise อย่างประทับใจเช่นเคย ทั้งคุณณัฐวุฒิ คุณพิจิต คุณหมาย เยี่ยมทั้งทีมงานและสินค้า
ครับ กลับถึงบ้าน ทำการทดลองใช้ DREAM POWER กับ DVD ที่ใช้ คือ SONY DVP-NS955V โม IEC Furutech ใช้ สาย AC ZEN CL3 , สาย COAX. ZEN MC2 ขั้ว WBT NEXTGEN AG , TV CRT
PHILIPS PIXEL PLUS2 34 นิ้ว ใช้แผ่น Concert The Corrs Live in LONDON เพราะดูบ่อยจนจำรายละเอียดได้ดี หลังจากผ่านการ Run เครื่องไป 4-5 ชั่วโมง ได้ผลสรุปดังนี้
1.ระบบเสียง สดใสขึ้น การแยกแยะชิ้นดนตรีชัดขึ้น มติเสียงลดลั่นกันของเสียงดนตรีแต่ละชิ้นที่ตำแหน่งต่างกันฟังได้ชัดเจนการโยนเสียงของ SURROUND ชัดเจนขึ้น  รายละเอียดเสียงสูงเล็กๆน้อยออกชัดเจนขึ้น
2.สีจากภาพ TV อิ่ม ขึ้นมากโดยเฉพาะ สีแดง เขียว เหลือ น้ำเงินอมฟ้า ที่เป็นระบบแสงสีของ Concert สวยขึ้นมาก โดยเฉพาะสีดำ ดำได้สวยแบบแปลกตามากๆอ่าน ในThe Wave ของ อ.วิจิตร บุญชู ที่บรรยาย
ลักษณะสีดำใน TV CRT ,LCD,PLASMA เป็นลักษณะใดที่เป็นสีดำที่ดี ได้เห็นครับ และมีความรู้สึกถึงความสวยของสีดำว่าเป็นยังไง ซึ่งเป็นสีที่มีผลถึงมิติภาพความตื้นลึกหนาบางขอบของภาพซึ่ง อ.วิจิตร ให้เน้น
เสมอในการเลือกซื้อ TV ได้เห็นครับ
3.ความตื้นลึกหนาบางของภาพเห็นชัด โดยเฉพาะระยะของนักร้องนักดนตรี ชิ้นดนตรี และฉากหลัง เห็นได้ชัดเจนขึ้นมาก ดูแล้วมีชีวิตชีวาชวนติดตาม
4.การสั่นไหวของขอบภาพของนักร้องนักดนตรีเมื่อปะทะแสงไฟสี เขียว แดง เหลือ น้ำเงินอมฟ้า เดิมจะเห็นการสั่นของขอบและมีเม็ดเล็กๆสั่นระยิบระยับแบบยืดตัวหดตัว หายไปมากหลังจากใช้ DREAM POWER
ยกเว้นจะเพ่งสายตาจริงจังจะพอเห็นบ้างแต่น้อย ถ้านั่งห่างจอภาพ ประมาณ 1.7 ไม่เกิน 2 จะไม่เห็นเลยครับ ภาพจะเนียนสีสวยมาก
5.เมื่อกล้องแพลนภาพในระไกล ขอบของภาพเดิมจะไม่คมสั่น หลอดไฟฉากหลังที่แพลนกล้องระยะไกลเห็นเป็นจุดเล็กๆ จะสั่น เบลอไม่ชัด เมื่อใช้ DREAM POWER อาการสั่นกลับนิ่งทำให้สีและความชัดของภาพ
ดีขึ้นมาก ขอบภาพก็นิ่งไม่สั่นทำให้ได้ความชัดเนของภาพดีมาก  แสงไฟที่ฉากหลังที่กระพริบจะมองเห็นเส้นลายในช่องแสงกระพริบชัดขึ้นมากเห็นลวดลายเส้นที่คมชัดขึ้นแตกต่างจากไม่ใช้อย่างชัดเจน
6.ลำแสงที่สาดไปมาของะบบไฟมีความสว่างที่ขอบเส้นของลำแสงเนียนแบบลดลั่นของระความเข้มแสง วงแสงของลำแสงเป็นสัดส่วนไม่กวนความชัดของภาพนักดนตรีนักร้อง ทำให้ดูแล้วเพลินมากๆ
ผมเขียนได้ค่อนข้างละเอียดเพราะเปิดดูก่อนรอบหนึ่ง แล้วขณะที่เขียนก็เปิดดูสังเกตุความแตกต่างที่ได้เห็นไปด้วยเขียนไปด้วย
สรุปแล้วคุ้มค่ามากครับ  รีบโทรแจ้งคุณจิต ในสิ่งที่ได้เห็น ตั้งแต่ดูช่วงหัวค่ำ แล้วสั่งจองอีก1ตัวสำหรับมาต่อตรงที่ TV ที่เป็น CRTซึ่งของจะมีในเดือน มีค51(คุณจิตแนะนำให้ใช้ที่ DVD และTV) แล้วมานั่งเขียนช่วงเช้ามืด
ถ้าเพื่อนสมาชิกมีโอกาสได้แวะไปที่ ร้าน Paradise ลองแวะดู จะได้รายละเอียดจากทีมงานอย่างละเอียด เป็นทีมงานที่เน้นคุณภาพที่เป็นจริงๆครับ
แนบรูปมาให้ดูด้วยครับ ขอบคุณคุณณัฐวุฒิ กับคุณจิต ที่ต้อนรับอย่างดียิ่งทุกครั้งที่ไปที่ร้าน เพราะอยู่ที่ จ.อุบลฯ เมื่อลงกรุงเทพ ต้องไปแวะ Paradise ทุกครั้ง

ออฟไลน์ ขุนจิต

• kjit
  • สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
  • Total likes: 0
  • ไบเกอร์เครื่องเสียง
Re: DREAM POWER กับ TV CRT PHILIPS PIXEL PLUS 2
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์, 2008, 04:41:07 AM »
ตื่นเช้าจังพี่   นานมีคนตืนเช้าเหมือนผม   ผมมาตื่นตั้งแต่ ตี 2.30 น แล้วนอนไม่ค่อยหลับครับ 

เขียนละเอียดจัง ผมยืม  รีวิว  พี่ไปแปะในกระทู้  dream power  นะครับ  ส่วน  model 2 คงทำไม่มากครับพี่ 
 จะกันไว้ให้ครับ
พิจิต 089-771-8895

Re: DREAM POWER กับ TV CRT PHILIPS PIXEL PLUS 2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์, 2008, 04:47:10 AM »
ขอบคุณ คุณจิต มากนะครับกันให้ด้วย   ตื่นเช้าเหมือนกัน  จะ Post ภาพถ่าย Concert ที่บรรยายให้ดูด้วย จากจอ TV ที่กด PAUSE ไว้แล้วถ่าย ภาพอาจไม่ชัดมากแต่ดูเพลินๆครับ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์, 2008, 05:15:40 AM »
มีพิมพ์ผิดขอแก้ครับ  เหลือ  เป็น เหลือง
ระยะ 1.7 ไม่เกิน 2 ใส่หน่วยระยะ เป็นเมตร ครับ
รูปภาพconcert ที่ถ่ายจาก TV CRT หลังใช้ DREAM POWER ไป ประมาณ 8 ชั่วโมง โดย PAUSE แล้วถ่าย ครับ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์, 2008, 05:17:13 AM »
รูปภาพต่อ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์, 2008, 05:18:45 AM »
รูปภาพต่อ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์, 2008, 05:19:31 AM »
รูปภาพต่อ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์, 2008, 05:21:08 AM »
รูปภาพต่อ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์, 2008, 05:22:35 AM »
รูปภาพต่อ

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์, 2008, 05:24:11 AM »
รูปภาพต่อ

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์, 2008, 05:31:12 AM »
รูปภาพต่อ

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์, 2008, 05:33:37 AM »
รูปภาพต่อ

ออฟไลน์ Ao Scuba

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์, 2008, 03:50:50 AM »
น่า post รูปที่ ต่อ กับ ยังไม่ได้ต่อ ให้เทียบกันหน่อยนะครับ จะดีมากเลย
ขอบคุณครับ
https://www.facebook.com/Patt.Mobile.iT
ชลบุรี บริการ ซ่อมคอม ซ่อมโทรศัพท์ ปรึกษาฟรี

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์, 2008, 06:09:19 AM »
แนะนำให้ แวะไปที่ร้าน paradise ดูการสาธิตการใช้ Dream power โดยตรงจะเห็นชัดครับ ภาพที่ Post ต้องกด Pause เป็นภาพนิ่งแล้วถ่าย จะเห็นความแตกต่างไม่เด่นชัดเท่าตอน Play เล่น ที่มีการเคลื่อนไหว
อย่างต่อเนื่อง  ครับ คุณจิต ประกันความพึงพอใจอยู่ครับ หากนำไปใช้ที่ System เราแล้วไม่ประทับใจ ภายในกำหนดเวลา ที่แจ้ง  คืนเงินที่ซื้อให้  สบายใจได้ น่าลองครับ

• kjit
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์, 2008, 07:29:26 AM »
น่าจะ Burn เข้าที่แล้วครับ  พี่ เป็นไงบ้างครับพี่ 
ส่วนรุ่น Model 2  ไม่กี้วันก็มาแล้วครับแต่คงไม่กีตัวหรอกครับ   
 และจะดำเนินการส่งให้ครับ  ขอบคูณ

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์, 2008, 11:30:07 AM »
คุณจิต  model 2 เสร็จเมื่อไหร่ ส่งให้ด้วยนะ ตามที่อยู่หลังนามบัตรที่ให้  แล้วโทรแจ้งพี่ด้วย จะได้โอนเงินให้ ล่าสุด ดู concert Dream Theater ชุด Budokan และ Score ระบบเสียง และสี ดีขึ้นมาก โดย
เฉพาะสีดำ  เห็นชัดมาก  แสงบรรยากาศเหมือนไปดู  Concert จริง เพราะเพิ่งไปดูมาเมื่อวันที่ 19มค51 ที่ Bangkok Hall สวนลุมฯ สนุกเสียงดีมาก  แต่ยืนเหนื่อยมากๆ ตั้งแต่ 2 ทุ่ม ถึง 5 ทุ่มครี่ง

• kjit
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 14 มีนาคม, 2008, 07:26:25 AM »
คุณจิต  model 2 เสร็จเมื่อไหร่ ส่งให้ด้วยนะ ตามที่อยู่หลังนามบัตรที่ให้  แล้วโทรแจ้งพี่ด้วย จะได้โอนเงินให้ ล่าสุด ดู concert Dream Theater ชุด Budokan และ Score ระบบเสียง และสี ดีขึ้นมาก โดย
เฉพาะสีดำ  เห็นชัดมาก  แสงบรรยากาศเหมือนไปดู  Concert จริง เพราะเพิ่งไปดูมาเมื่อวันที่ 19มค51 ที่ Bangkok Hall สวนลุมฯ สนุกเสียงดีมาก  แต่ยืนเหนื่อยมากๆ ตั้งแต่ 2 ทุ่ม ถึง 5 ทุ่มครี่ง

พี่ผมส่งไปแล้วของน่าจะถึงพี่แล้วนะครับ  ได้รับยังไง  แจ้งผลด้วยครับ  เพราะต่อเข้า Tv จะเห็นผมที่สุดสุด ครับ

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 14 มีนาคม, 2008, 07:53:56 PM »
ขอบคุณ คุณจิต มากครับ Dream Power Model2 ได้รับแล้ว เมื่อวาน โอนเงินไปให้แล้วครับวันนี้ ทดลองเมื่อวาน และวันนี้ รวมประมาณ 4 ชั่วโมงแล้ว ต้องบอกว่า เพื่อนๆที่ใช้อยู่ 1เครื่อง ที่ DVD ยังไม่ได้ใช้กับ TV ไม่ได้เลยนะครับ เพราะต่ออีกเครื่องกับ TV แล้ว ได้เห็นอะไรดีๆจนตกใจครับ  ความคมชัด สี ดีขึ้นมาก  โดยเฉพาะทีเด็ดมากๆๆๆๆ อยู่ที่มิติภาพครับ  ภาพไม่แบนราบ เห็นเป็นภาพที่ลอยขึ้นมามีความลึกเป็นระดับซ้อนๆกันเหมือนดูรูปภาพสามมิติที่เคยเป็นที่นิยมขายกันมาหลายปีที่ผ่านมาที่ทำเป็นโปสเตอร์ หรือเป็นเล่มๆขายที่เวลาดูแล้วเพ่งที่รูปแล้วรูปจะลอยขึ้นมามีมิติด้านลึกซ้อนกัน  แต่ Dream Power ที่ดูที่ TV CRT ที่ใช้อยู่ไม่ต้องเพ่งครับเห็นจะๆเลย ครับ  เพื่อนๆที่ลองแล้วนึกภาพสามมิติที่เป็นโปสเตอร์แผ่นขายดูครับจะเห็นได้ง่าย  เหมือนจอที่วีลึกเข้าไปด้านหลังครับ  แล้วภาพซ้อนๆกันโดยเฉพาะมุมกล้องจากคนดูไปยังเวทีเวลาที่ดูแผ่นConcert บนเวที  เดิมเคยเห็นนักดนตรีนักร้องยืนเรียงหน้ากระดานสามคนเห็นเป็นแนวราบเดียวกัน เมื่อต่อ Dream Power Model 2 กับ ทีวี  เห็นยืนเลื่อมล้ำกันเป็นระดับที่แตกต่างกันครับ  ที่สำคัญภาพมีการเคลื่อนไหวแล้วมีมิติตื้นลึก ไม่เหมือนดูจากภาพโปสเตอร์ที่ไม่มีการเคลื่อนไหว  ก่อนดูจากโปสเตอร์แล้วเห็นภาพลอยเป็นสามมิติยังประหลาดใจเป็นที่ฮิตเมื่อหลายปีก่อนมีภาพสามมิติออกมาขายกันไปทั่วทั้ง กทม.และต่างจังหวัด  อยากให้เพื่อนๆลองดูครับ รับประกันไม่ผิดหวังครับ  คุ้มมากๆๆๆๆครับ  ขอชมเชยทีมงานคุณจิต ทุกๆคนครับทำให้ได้เห็นได้ยินอะไรๆของระบบภาพและเสียงที่ดีขึ้นครับ

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 14 มีนาคม, 2008, 09:05:28 PM »
รูปภาพ  Dream  Power model 2

ออฟไลน์ หมอทีเจ

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 16 มีนาคม, 2008, 06:35:39 PM »
เห็นภาพแล้วคัน อิ อิ แนะนำให้เปลี่ยนสายไฟหน่อยครับถ้ากับทีวีก็ JPS แดง  ตอนนี้มีของเข้ามาแล้วผมเห็นที่ร้านบอม บอม เมื่อวันเสาร์มา 40 ฟุต  ผมสั่งคนเดียว (ให้เพื่อน) ไป 24 ฟุตแล้ว  เหลืออีก 16 ฟุตอยากได้รีบไป รีบไป

• kjit
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 18 มีนาคม, 2008, 07:56:30 AM »
ขอบคุณ คุณจิต มากครับ Dream Power Model2 ได้รับแล้ว เมื่อวาน โอนเงินไปให้แล้วครับวันนี้ ทดลองเมื่อวาน และวันนี้ รวมประมาณ 4 ชั่วโมงแล้ว ต้องบอกว่า เพื่อนๆที่ใช้อยู่ 1เครื่อง ที่ DVD ยังไม่ได้ใช้กับ TV ไม่ได้เลยนะครับ เพราะต่ออีกเครื่องกับ TV แล้ว ได้เห็นอะไรดีๆจนตกใจครับ  ความคมชัด สี ดีขึ้นมาก  โดยเฉพาะทีเด็ดมากๆๆๆๆ อยู่ที่มิติภาพครับ  ภาพไม่แบนราบ เห็นเป็นภาพที่ลอยขึ้นมามีความลึกเป็นระดับซ้อนๆกันเหมือนดูรูปภาพสามมิติที่เคยเป็นที่นิยมขายกันมาหลายปีที่ผ่านมาที่ทำเป็นโปสเตอร์ หรือเป็นเล่มๆขายที่เวลาดูแล้วเพ่งที่รูปแล้วรูปจะลอยขึ้นมามีมิติด้านลึกซ้อนกัน  แต่ Dream Power ที่ดูที่ TV CRT ที่ใช้อยู่ไม่ต้องเพ่งครับเห็นจะๆเลย ครับ  เพื่อนๆที่ลองแล้วนึกภาพสามมิติที่เป็นโปสเตอร์แผ่นขายดูครับจะเห็นได้ง่าย  เหมือนจอที่วีลึกเข้าไปด้านหลังครับ  แล้วภาพซ้อนๆกันโดยเฉพาะมุมกล้องจากคนดูไปยังเวทีเวลาที่ดูแผ่นConcert บนเวที  เดิมเคยเห็นนักดนตรีนักร้องยืนเรียงหน้ากระดานสามคนเห็นเป็นแนวราบเดียวกัน เมื่อต่อ Dream Power Model 2 กับ ทีวี  เห็นยืนเลื่อมล้ำกันเป็นระดับที่แตกต่างกันครับ  ที่สำคัญภาพมีการเคลื่อนไหวแล้วมีมิติตื้นลึก ไม่เหมือนดูจากภาพโปสเตอร์ที่ไม่มีการเคลื่อนไหว  ก่อนดูจากโปสเตอร์แล้วเห็นภาพลอยเป็นสามมิติยังประหลาดใจเป็นที่ฮิตเมื่อหลายปีก่อนมีภาพสามมิติออกมาขายกันไปทั่วทั้ง กทม.และต่างจังหวัด  อยากให้เพื่อนๆลองดูครับ รับประกันไม่ผิดหวังครับ  คุ้มมากๆๆๆๆครับ  ขอชมเชยทีมงานคุณจิต ทุกๆคนครับทำให้ได้เห็นได้ยินอะไรๆของระบบภาพและเสียงที่ดีขึ้นครับ

ยินดีด้วยครับ  พี่ให้ผมนึกถึงประเด็นนี้  เขียนแล้วอ่านเข้าใจง่ายดีครับ
ถ้าผมเขียนคนอ่านอาจจจะเป็นลม  งง ตายครับ
ขอบคุณครับ ผมได้รับเงินโอนแล้วครับ  ขอให้มีความสุข

ล่าสุดมีหลายท่าน นำไปต่อก่อนเข้าเครื่องกรองไฟ   ส่งข่าวมาว่าก็ดีมากๆๆๆ ครับ
ส่วนตอนนี้

กำลังปรับปรุงที่จะใส่ แอมป์ AVR  model 3 ครั้งที่ 1  ครับ  ตัวต้นฉบับส่งมาแล้วถูกตีกลับไปเรียบร้อย  สอบไม่ผ่านด้านเสียง 
ด้านภาพผ่านแต่อยากได่อีกนิดครับ  อยากได่ความอิ่มของสีมากกว่านี้

ผมให้โจทย์ท่านหมู Paradise  ไปแล้ว 
     สิ่งที่อยากได้คือการที่เราจะยอมเสียเงินเพิ่มในจุดนี้อีก 6900 บาท  ก็ต้องได้ 
1.ภาพที่ดีขึ้นเพราะหัวใจ  Avr รุ่นหลังใหม่ จะมีการนำ  scaler+สวิชชิ่ง  Hdmi มาใช้ในเครื่อง Avr   ภาพต้องดี  เพราะจะเจอ avr ส่วนใหญ่ภาพ bright โพล่น
2.กำลังและแรงอัดฉีดที่มากขึ้น  เพื่อผลักดัน บรรยากาศที่ขาดหายไป  ในช่วงพีก
3.เนื่องจากรุ่นใหม่  จะให้รายละเอียดดีมากในระบบสัญญาณตัวใหม่  แต่เสียงกลางมักจะไม่ค่อยพบเห็น  เสียงพูดที่ไม่สะอาด  กลางหุบไม่เปิด

การบ้านนี้คงต้องให้ไปแก้โจทย์ดังกล่าวให้ได้  แล้วส่งมาให้ผมลองและถ้าสอบผ่านผม+ae  ก็จะส่งต่อให้เพื่อนๆๆ  ลองทดสอบก่อนจำหน่ายจริง 
สินค้าทุกตัวต้องดีจริงถึงจะกล้าจัดจำหน่าย  และตอนนี้กลัวที่สุดคือ  การ copy  ความคิดครับ  อิอิอ  สู้ๆๆ 

:showoff :showoffป้าหมู paradise  :victory :showoff :showoff

มีคนถามผมเสมอทำไมชอบใช้เลข  69....  เพื่อนคิดว่ายังไงครับ
ส่วนผมเป็นเลขโฉลกวันเดือนปีเกิด  เวลาตกฟาก ผมเลย  อิอิอ
เวลาเกิดผม  0.45 น  คือเลขตัวหลังครับ  วันเกิด 2+7
 :clapส่วนเลขตัวหน้า  คือท่าที่ชอบ  ฮิอิอ  คิดไปได้ฮิอิอ  ทะลึ้งวันละนิดครับ
  :clap :clap ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มีนาคม, 2008, 08:03:01 AM โดย ขุนจิต ร้าน paradise »

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 19 มีนาคม, 2008, 01:38:56 PM »
แจ้ง คุณจิต และเพื่อนๆ  เพิ่มเติม  ลองนั่งดูประสิทธิภาพ ของ Dream power ที่ระยะห่างจากจอ ประมาณ 4.5 หรือ 5 เมตร ดู  จะเห็นมิติชัดมากๆๆๆๆ ระยะที่ดูในปัจจุบัน  ประมาณ 3 เมตร ก็ดีอยู่แล้ว นะ