ผู้เขียน หัวข้อ: ดูไปร้องให้ไป มนต์รักลูกทุ่ง  (อ่าน 4166 ครั้ง)

ออฟไลน์ prapast49

• *
ดูไปร้องให้ไป มนต์รักลูกทุ่ง
« เมื่อ: 24 พฤษภาคม, 2005, 06:38:01 PM »
  :-[  :-[ ผมชอบดูหนังมาก ดูหนังได้ทุกแนว หนังฝรั่ง ผี,แอคชั่น หนังจีน กำลังภายใน หนังไทย ระยะหลัง
ทำได้ดีทุกเรื่อง ผมดู The letter กี่ครั้งก็น้ำตาซึม รักเธอเท่าฟ้า สนุกประทับใจเพลงเพราะมาก เอกชัยร้องเพลงลูกทุ่งได้เพราะ ทุกเพลง สายล่อฟ้า ก็สนุก คุ้มค่า แฟนฉัน ก็สนุก ประทับใจสำหรับผู้สูงอายุนิดหนึ่ง หลังๆนี้ผมซื้
หนังไทยเกือบทุกเรื่อง สนุกทุกเรื่องครับ มากบ้างน้อยบ้าง
        >:(  >:( เรื่องสุดท้ายที่ผมซื้อ คือเรื่อง มนต์รักลูกท่ง ที่นำแสดงโดย  นันทวัฒน์ ,ลักขณา ,ยิ่งยง,อาภาพร
 ไม่รู้ว่าทำออกมาได้อย่างไร สงสัยว่าจะใช้เวลาสร้างไม่ถึงเดือน ดูจบผมแทบอยากจะขว้างทิ้ง
         >:( ผมมีความรู้สึกว่าไม่อยากซื้อหรือดูหนังไทยอีกเลย
                             ขอบคุณครับ ที่ให้โอกาศ ระบายกลัว เพื่อนๆ หลงไปซื้อมาครับ
                                        :( ประภาส 49

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • ตู่ นินจา
Re: ดูไปร้องให้ไป มนต์รักลูกทุ่ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 พฤษภาคม, 2005, 01:09:03 PM »
ขอบคุณครับที่แจ้งให้ทราบ เผื่อวันไหนอยากร้องไห้จาได้ไปหามาดูครับ...อิๆๆ...