ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบพอจะมีที่ให้เช่าชุดเครื่องเสียงพร้อมไมค์ ชุดเล็กๆไหมครับ  (อ่าน 1029 ครั้ง)

ออฟไลน์ โต้งกรุงเทพฯคร้าบ

• เราต่างจากเมื่อวานแบบไหน ดีขึ้น เลวลง หรือเหมือนเดิม
  • ความสุข อยู่ที่ใจครับ
อยากได้แค่มี Amplifier + Speaker พอไปได้สักคู่ ต่อไมค์ได้ 2 ตัวพร้อมชาตั้ง พอดีจะเอาไว้จัดเครื่องขยายเสียงเล็กๆ เล่นกับ เปียโนแล้วก็เสียงร้องอีก 1 ครับ

ไม่รู้จะหาเช่าได้ที่ไหนบ้างครับ ใช้แค่วันเดียว
-= รักเสียงเพลงและหนัง แต่ยังไม่มีอะไรเป็นชิ้นเป็นอันเลย =-

ออฟไลน์ nadhee

• *
เล่นวันไหนและที่ไหนครับ เผื่อว่างจะไปให้
08-4011-5995 นธี