ผู้เขียน หัวข้อ: วันเสาร์ที่ 22 นี้ มีชมรมกล้องจ้างนางแบบ มาถ่ายที่สนามฟุตซอลผม สนใจเชิญนะครับ  (อ่าน 2484 ครั้ง)

ออฟไลน์ KTK

สวัสดีครับ ผมเปิด สนามฟุตซอลครับ

พอดีวันเสาร์นี้ มีชมรมกล้องจ้างนางแบบมาถ่ายที่สนาม ไม่ทราบว่ามีคนสนใจหรือเปล่าครับ เชิญได้นะครับ

www.futsalatheart.com

ยังไงช่วยแนะนำด้วยนะครับ  c) c)

ออฟไลน์ Excel

• Haru's Daddy
โห เสียดายจังครับ วันเสาร์ผมทำงานซะด้วย.  ขอบคุณที่มาบอกข่าวดีดีครับ.  ไว้วันหลังไปแจมทริ๊บถ่ายภาพกันนะครับ.

09/09/07 Haru At Home
Photo by Excel, Haru's Daddy