ผู้เขียน หัวข้อ: แผ่นอคูสติคบอร์ดของร้านอุดมไม้ไทย อีกครั้งครับ  (อ่าน 4165 ครั้ง)

ออฟไลน์ pathomn

ได้ไปคุยกับเจ้าของร้าน  เค้าแนะนำให้ติดเฉพาะด้านข้างซ้ายและขวาทั้งด้าน  ไม่ทราบว่าถ้าให้ดีควรติดแบบที่เจ้าของร้านแนะนำหรือติดอย่างไรดีครับ

ออฟไลน์ pathomn

ต่ออีกนิดนะครับ
1. ถ้าให้ช่างเค้ามาติดให้เค้าคิดค่าแรง + ค่ากาว ตกตารางเมครละ 150  บาท  ไม่ทราบว่าถ้าติดเองจะดีไหมครับ
2. ห้องผมเป็นห้องขนาด 3.5x4  เมตร  สูง 2.60  เมตรครับ  ที่ด้านซ้ายและขวา (ตามยาว 4 เมตร)  มีชั้นวางดีวีดีเต็มทั้ง 2 ด้าน (สูงประมาณเมตรกว่า ๆ ครับ)  ไม่ทราบว่าอย่างนี้ถ้าติดแผ่นอคูสติคบอร์ด อย่างไรครับ  ติดเหนือชั้นวางดีวีดีพอ  หรือติดให้เต็มทั้งผนังครับ

ออฟไลน์ ขุนจิต

• kjit
  • สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
  • ไบเกอร์เครื่องเสียง
ต่ออีกนิดนะครับ
1. ถ้าให้ช่างเค้ามาติดให้เค้าคิดค่าแรง + ค่ากาว ตกตารางเมครละ 150  บาท  ไม่ทราบว่าถ้าติดเองจะดีไหมครับ
2. ห้องผมเป็นห้องขนาด 3.5x4  เมตร  สูง 2.60  เมตรครับ  ที่ด้านซ้ายและขวา (ตามยาว 4 เมตร)  มีชั้นวางดีวีดีเต็มทั้ง 2 ด้าน (สูงประมาณเมตรกว่า ๆ ครับ)  ไม่ทราบว่าอย่างนี้ถ้าติดแผ่นอคูสติคบอร์ด อย่างไรครับ  ติดเหนือชั้นวางดีวีดีพอ  หรือติดให้เต็มทั้งผนังครับ

พี่คับ  โทรหาจิต หน่อยครับ  พี่   
ผมไม่ค่อยแนะนำครับพี่   ผมไน่ใจว่าเป็นแบบเดี้ยวที่ผมเคยเล่น หรือเปล่า  ถ้าใช้ไม่นำเลยครับ
พิจิต 089-771-8895