ผู้เขียน หัวข้อ: คำถามของลูก  (อ่าน 2708 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tiwa

คำถามของลูก
« เมื่อ: 13 มีนาคม, 2006, 05:08:21 PM »
มีพ่อลูกคู่นึงยืนสนทนากันอยู่ลูกกำลังย่างเข้าสู่วัยรุ่นจึงมีคำถามเกี่ยวกันเรื่องเพศสัมพันธ์มาถามพ่อ

ลูก : พ่อครับทำไม การมีเพศสัมพันธ์ทำให้มีความรู้สึกยังไงครับ

พ่อ : ก็มันเหมือนกับการที่เอ็งเอานิ้วเอ็งไปแคะขี้มูกในจมูกของเอ็งแหละ

ลูก : แล้วทำไมเวลามีเพศสัมพันธ์ ผู้หญิงถึงร้องครวญครางเหมือนมีความรู้สึกดีกว่าผู้ชายครับ

พ่อ : อ้าว.. แล้วเวลาเอ็งแคะขี้มูก เอ็งรู้สึกว่า นิ้วของเอ็งดีขึ้นหรือว่ารูจมูกของเอ็งดีขึ้น

ลูก : ในเมื่อผู้หญิงรู้สึกดีขึ้นแล้วทำไมผู้หญิงถึงเกลียดการข่มขืนล่ะ

พ่อ : มันไม่เหมือนกันแล้วถ้าเอ็งเดินอยู่บนถนนแล้วมีคนวิ่งมาเอานิ้วมาทิ่มจมูกเอ็งนะเอ็งจะชกเขามั้ย

ลูก : แล้วทำไมผู้หญิงถึงไม่ชอบมีเพศสัมพันธ์กันในระหว่างมีประจำเดือน

พ่อ : แล้วถ้าจมูกของเอ็งเลือดไหลอยู่ เอ็งจะแคะขี้มูกมั้ย..

ลูก : ทำไมผู้ชายถึงไม่ชอบใส่ถุงยางอนามัยขณะมีเพศสัมพันธ์

พ่อ : แล้วถ้าพ่อบังคับเอ็งใส่ถุงมือแคะขี้มูกเอ็งจะรู้สึกยังไง

ลูก : มีอีกคำถามครับพ่อ ผู้หญิงทำไมชอบบรรยากาศเงียบ ๆ สลัวๆขณะที่เธอมีความต้องการ

พ่อ : อ้าว..แล้วพ่อใช้ให้เอ็งแคะขี้มูกหน้าชั้นเรียนเอ็งจะทำได้มั้ย..โธ่ลูกพ่อเอ๊ย.....

ลูก : "พ่อครับ พ่อเก่งจังเลย"

ออฟไลน์ Solid state

Re: คำถามของลูก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 เมษายน, 2006, 09:49:32 PM »
ขอต่ออีกหน่อย........
ลูกสาว.....แม่ขาการมีผัวมันดีอย่างไร
แม่..........ลูกลองเอาขนไก่ปั่นหูสิ
ลูกสาว.....หาขนไก่ได้ก็ปั่นหูทันที
แม่..........เป็นไงลูก
ลูกสาว......หนูอยากได้ขนไก่สักสองอันแม่
แม่...........มีผัวก็เป็นอย่างนั้นแหละลูก
         จบ
    Solid State
ข้อมูลส่วนตัว
  ชาติชาย  เมธาทิพย์
   58 ถนนประชาธิปไตย แขวงบ้านพานถม เขตพระนคร กทม.10200
     โทร. 089 2066081

ออฟไลน์ Depapepe

• จุดเริ่มและปลายทาง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 กันยายน, 2007, 03:53:05 AM »
"พ่อครับ พ่อเก่งจังเลย"
 Y]
จุดเริ่มต้น และปลายทาง

ออฟไลน์ Mr.so-nE

• ผู้ดูเวบ (ดูอย่างเดียวทำไรไม่ได้)
  • Super Star.
  • **
  • 086 7332905
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 เมษายน, 2008, 11:48:20 AM »
 :clap :clap 2f 2f ;D ;D 2f :clap c) c)