ผู้เขียน หัวข้อ: ลำโพง MIE ดีไหมครับ (บริษัท MI Engineering)  (อ่าน 8820 ครั้ง)

ออฟไลน์ riddick

• *
Re: ลำโพง MIE ดีไหมครับ (บริษัท MI Engineering)
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 กรกฎาคม, 2008, 12:09:19 PM »
เสียงใช้ได้เลยนะครับแต่งานออกไม่ค่อยปราณีตหน่อยแต่ผมว่าคุ้มนะครับเพราะผมเงินน้อยด้วยเลยไม่ค่อยมีปัญหา

ผมซื้อมาใช้แล้วครับ งานไม่ปรานีตสักเท่าไหร่ แตหากเทียบคุณภาพเสียง รูปลักษณ์กับราคาแล้ว ต้องถือว่าคุ้มครับ ซึ่งลำโพงชุดนี้คงไม่สามารถไปเทียบกับลำโพงมีแบรนด์ดีๆได้ทั้งในเรื่องของความปรานีตและคุณภาพเสียง ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ moodru

• *
Re: ลำโพง MIE ดีไหมครับ (บริษัท MI Engineering)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 กรกฎาคม, 2008, 11:28:39 AM »
เสียงใช้ได้เลยนะครับแต่งานออกไม่ค่อยปราณีตหน่อยแต่ผมว่าคุ้มนะครับเพราะผมเงินน้อยด้วยเลยไม่ค่อยมีปัญหา

ออฟไลน์ riddick

• *
ลำโพง MIE ดีไหมครับ (บริษัท MI Engineering)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 พฤษภาคม, 2008, 05:00:18 PM »
http://www.powerbuy.co.th/ProductDetailPage.aspx?Prod_Code=PWB000150059

จากลิงค์ข้างบน ลำโพงชุดนี้ได้ข่าวว่าเคยลดราคาเหลือ 3,900 บาท หากใครเคยซื้อและเคยใช้แล้ว เสียงเป็นอย่างไร ดูหนังดีไหม กรุณาแจ้งด้วยครับ