ผู้เขียน หัวข้อ: cd rom creative ที่ไหนมีขายบ้างครับพี่ๆๆ  (อ่าน 1495 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Total likes: 0
  • Please Help Thanks
cd rom creative ที่ไหนมีขายบ้างครับพี่ๆๆ
« เมื่อ: 27 พฤษภาคม, 2008, 10:40:24 PM »
cd rom creative ที่ไหนมีขายบ้างครับพี่ๆๆราคาเท่าไหร่ครับ

pongpun    boomtoplay@hotmail.com
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ สิงห์13

Re: cd rom creative ที่ไหนมีขายบ้างครับพี่ๆๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 พฤษภาคม, 2008, 10:49:24 AM »
Creative ยี่ห้อนี้ hardware house เป็นตัวแทนครับ
ร้านกระจายทั่วไปในพันทิพ แต่ไมค่่อยเห็นรอมของยี่ห้อนี้นานแล้วนะครับ

ออฟไลน์ สุดเหนือ

Re: cd rom creative ที่ไหนมีขายบ้างครับพี่ๆๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 พฤษภาคม, 2008, 10:55:05 AM »
แหะ  แหะ ของดีหรือนี่ c) c) เผอิญว่าผมมีซะด้วย แบบมีรีโมทด้วยนะ  เป็นข้อมูลให้อยากเฉยๆ ^-^ ^-^ :bye1 :bye1
จงใช้ความเข้าใจ..มากกว่าความพอใจ