ผู้เขียน หัวข้อ: และแล้ว น้อง Klos. ก็ยอมให้ผมผ่า แล้ว  (อ่าน 3202 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขุนจิต

• kjit
  • สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
  • ไบเกอร์เครื่องเสียง
และแล้ว น้อง Klos. ก็ยอมให้ผมผ่า แล้ว
« เมื่อ: 30 พฤษภาคม, 2008, 03:30:14 PM »
และแล้ว น้อง Klos.   ก็ยอมให้ผมผ่า  แล้ว

ส่วนผ่าอะไรชมภาพ  กำลังรายงานสด   ตัวนี้เล่น  dvd  ได้แถบทุกค่ายครับ
พิจิต 089-771-8895

• kjit
Re: และแล้ว น้อง Klos. ก็ยอมให้ผมผ่า แล้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 พฤษภาคม, 2008, 03:32:23 PM »
ด้านหลัง

:yahoo :yahooตอนนี้อ่านแผ่น  dvd  ฉลุยเลยครับ   :yahoo :yahoo :yahoo

ส่วนภาคจ่ายไฟ  แทบเหมือนกันกับ  zone  1  ครับ   

กำลังเจาะท้ายอยู่ครับ  ยุท่าน  ให้ใส่ fuse ยังไม่สำเร็จ :bye1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พฤษภาคม, 2008, 03:46:24 PM โดย ขุนจิต ร้าน paradise »

ออฟไลน์ Klos.

Re: และแล้ว น้อง Klos. ก็ยอมให้ผมผ่า แล้ว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 พฤษภาคม, 2008, 03:46:40 PM »
ด้านหลัง

:yahoo :yahooตอนนี้อ่านแผ่น  dvd  ฉลุยเลยครับ   :yahoo :yahoo :yahoo

ส่วนภาคจ่ายไฟ  แทบเหมือนกันกับ  zone  1  ครับ   

กำลังเจาะท้ายอยู่ครับ  ยุท่าน  ให้ใส่ fuse ยังไม่สำเร็จ :bye1

ไม่ต้องยุหรอกครับ แถมมาเลยละกันนะครับพี่ อิๆๆ  :D :D :D

• kjit
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 พฤษภาคม, 2008, 03:48:46 PM »
ดูต่างมุมครับ

ออฟไลน์ Nung-G

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 พฤษภาคม, 2008, 04:21:37 PM »
 c) เอหน้าตาคุ้นๆ โดนน้อง blu จนได้นะ อิอิอิ
ยินดีด้วยคร๊าบ d_d
ใส่ platinum แล้วเป็นไง บอกด้วย อิอิอิ c)

• kjit
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 พฤษภาคม, 2008, 04:35:55 PM »
ครับ  เจาะเรียบร้อยแล้วครับ  ส่งของรายงานอื่นต้องให้ Klos.    มารายงานครับ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 31 พฤษภาคม, 2008, 01:25:43 PM »
c) เอหน้าตาคุ้นๆ โดนน้อง blu จนได้นะ อิอิอิ
ใส่ platinum แล้วเป็นไง บอกด้วย อิอิอิ c)

ยังไม่ได้เปลี่ยนฟิวส์ครับพี่หนึ่ง แค่เจาะท้าย+โมสายไฟนิดหน่อยครับผม พี่หนึ่งช่วยแนะนำแผ่นบลูเรย์ด้วยครับ จะลองหามาดูครับ d_d

• kjit
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 01 มิถุนายน, 2008, 07:12:15 AM »
 :secret

ลองแล้วเป็นไงบ้างครับ   หนังไล่ซื้อจากรายการกระทู้ นี
ถ้าต้องการไทย

http://www.htg2.net/index.php?topic=27866.

ผมลองผ่านๆ  ก็ใช้ได้ดีครับ   ส่วนใช้ไปสักพัก  โมภาคจ่ายไฟ  เปลี่ยน fuse  ดีขึ้นอีก จมเลยครับ
ผมลองเทียบตัวที่ร้าน  ยังสู้ตัวโมไม่ได้ ครับ   พลังงานของเสียง+ภาพ ต่างกันมากครับ

แต่ก็ถือว่าคุ้มตังค์ครับ   

ล่าสุดwfh นาเดียร์มา ยังไม่มีเวลาแกะซองเลยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มิถุนายน, 2008, 07:16:49 AM โดย ขุนจิต ร้าน paradise »

ออฟไลน์ Nung-G

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 01 มิถุนายน, 2008, 09:19:27 AM »

ยังไม่ได้เปลี่ยนฟิวส์ครับพี่หนึ่ง แค่เจาะท้าย+โมสายไฟนิดหน่อยครับผม พี่หนึ่งช่วยแนะนำแผ่นบลูเรย์ด้วยครับ จะลองหามาดูครับ d_d

:clap :clap ยินดีด้วยๆ เดี๋ยวก็คงน่าจะไม่รอดน้องฟิว แน่ๆ  :secretอิอิ เบร์นไปก่อน

แผ่นที่ซึ้อที่เมืองไทย ล่าสุด แผ่นแรกแล้วแผ่นเดียว เพราะ amazon ไม่มี คือ Concert Andrea Bocelli: Vivere Life in Tuscani---ไม่รู้จะชอบไหม เป็นคนตาบอด ที่เสียงฟังแล้วขนลุกเลย พลังเสียงสุดยอด Celine Dion เคยบอกว่า ถ้าพระเจ้ามีจริง นี่คือเสียงของพระเจ้าเลย  กับบรรยากาศที่ italy สุดยอด ซึอที่ amornmovie 780 บาท แนะนำๆ :clap

อย่างอื่นที่ชอบนะ
Pirates of Caribbean 1-3
Celine Dion Live in Las Vegas
I ROBOT
CARS
RATATOULLES
ID4
X MEN
INTO THE BLUE

ลอง check ล่าสุด amazon 50% sale ไม่รู้ หมดยัง ลองเข้าไป check ดู

ออฟไลน์ tsainont (FilmJunkie)

• Super Star.
    • Sanguan Electric
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 01 มิถุนายน, 2008, 07:09:09 PM »

แผ่นที่ซึ้อที่เมืองไทย ล่าสุด แผ่นแรกแล้วแผ่นเดียว เพราะ amazon ไม่มี คือ Concert Andrea Bocelli: Vivere Life in Tuscani---ไม่รู้จะชอบไหม เป็นคนตาบอด ที่เสียงฟังแล้วขนลุกเลย พลังเสียงสุดยอด Celine Dion เคยบอกว่า ถ้าพระเจ้ามีจริง นี่คือเสียงของพระเจ้าเลย  กับบรรยากาศที่ italy สุดยอด ซึอที่ amornmovie 780 บาท แนะนำๆ :clap

Andrea Bocelli นี่เสียงเทพอยู่แล้วครับ ยิ่งร้องเพลง "คอนเท พาทิโร" คู่กับ Sarah Brightman นะ สุดจะบรรยาย

แผ่นนี้ DVD ราคาแพงกว่า Blu-ray อีกแฮะ อิอิ  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มิถุนายน, 2008, 07:15:40 PM โดย tsainont (FilmJunkie) »
สนใจผลิตภัณฑ์พัดลมอุตสาหกรรม พัดลมโรงงาน พัดลมฟาร์ม พัดลมเกษตร โบลเออร์ เชิญที่ www.se-fan.com นะครับ

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 02 มิถุนายน, 2008, 04:41:27 PM »
ได้มาแล้วครับ Andrea กับ Celine ครับ แผ่นบลูเรย์ขอเน้นเป็นคอนเสริตก่อนครับ ดู+ฟังได้นานๆครับ d_d d_d

• kjit
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 05 มิถุนายน, 2008, 06:22:20 AM »
ได้มาแล้วครับ Andrea กับ Celine ครับ แผ่นบลูเรย์ขอเน้นเป็นคอนเสริตก่อนครับ ดู+ฟังได้นานๆครับ d_d d_d

ครับ  เดี้ยวตัว โม 30  สุดๆๆ พี่ช่างกล  น่าจะได้เย็นนี้ 
แต่ผมไม่ค่อยเชื่อพี่หมูเท่าไรครับ   ฮิฮิอ  นัดที่ไรเป็นเปี้ยวตลอดครับ

วันเสาร์ว่างๆๆ  แวะมาเยี่ยมที่ห้องได้ครับ  อยู่สุขุมวิท 54  พระโขนง เสาร์นี้จะ burn sub  ต่อครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มิถุนายน, 2008, 06:25:31 AM โดย ขุนจิต ร้าน paradise »