ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเกี่ยวกับระบบภาพและเสียง Truevisiontv กับ SONY DB29M60  (อ่าน 1572 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Total likes: 0
  • Please Help Thanks
ระบบ DRC-MF (DRC1250, DRC100, DRC Progressive)
ระบบ NR (High, Low, Off)
ระบบ Intelligent Picture (No, Off)
ระบบสีภาพควรตั้งค่าเท่าไหร่ครับ
1.Picture
2.Brightness
3.Color
4.Hue
5.Sharpness
6.Color Temperature

สัญญาณเสียงที่ Truevisiontv ส่งมาเป็น Mono หรือ Stereo ครับ
ระบบ EQ ตั้งค่าความถี่เสียง (100, 300, 1K, 3K, 8K) มี14ขีด
ระบบ Surround (On, Simulated, Off)
ขอบคุณมากครับ

Truevisiontv
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...