ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจลำโพงของ AAD อยู่คับไม่ทราบถ้าจะจับคู่กับ AVR ระหว่าง  (อ่าน 1966 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Please Help Thanks
สนใจลำโพงของ AAD อยู่คับไม่ทราบถ้าจะจับคู่กับ AVR ระหว่าง yamaha maranz denon harman/kadon ยี่ห้อไหนเหมาะสุดคับ งบไม่เกิน 25,000

พัฒนพล
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ Peter

• *
เคยฟัง ADD500i, 600i เสียงกลางแหลมค่อนข้างคมชัด คู่กับ yamaha ทั้ง2ย่านเสียงจะเด่นขึ้นอีก ถ้าเป็น denon ก็ได้เบสเพิ่มอีกบ้าง
ถ้าชอบเสียงนุ่มนวลลงให้ลองกับ marantz ครับ ส่วน HK เคยแต่ฟังรุ่น 65 ใหม่ๆไม่เคยฟังครับ