ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญ เพื่อน ๆ สมาชิกทุกท่านมิทติ้งย่อย วันเสาร์ที่ 5 กรกฏาคม  (อ่าน 18318 ครั้ง)

ออฟไลน์ บีโชว

• มหาครุฑธานุภาพ

ออฟไลน์ Klos.

• สมาชิกรุ่น Classic
รูปสวยดีครับ  d_d d_d

ออฟไลน์ อูฐ

• Superstar...
เจอเพื่อน ๆ หลายคน สนุกดี  เจอเพื่อนใหม่น่ารักทุกคน   ต้องขอโทษ น้อง royt ด้วย  ที่ผมคุยด้วยน้อยไปหน่อยอาจจะเมา  แต่เห็นน้องนั่งฟังอย่างตั้งใจเลย   ขอบคุณ คุณ บีโซว์มากครับสำหรับไวน์   และขอบอกว่าถ้ามีผู้บริsารโรงแรมอ่านอยู่  ขอบอกว่าห้องอาหารคุณ  อาหารห่วยมาก ๆๆๆๆๆๆๆ       ไม่ได้เรื่องเลย            คุณ  บีโซว์  ถ่ายรูปได้สวยมาก ๆ  ครับ  เก่งหลายอย่างน่ะเนี่ย   แต่จะให้สวยกว่านี้ช่วยรีทัชรูปผมให้หัวสะท้อนแสงน้อยกว่านี้ได้ไหมจะได้หล่อ ๆ   อิ อิ อิ   แซวตัวเองก็มีแฮ่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 กรกฎาคม, 2008, 11:23:05 PM โดย อูฐ »

ออฟไลน์ ขุนจิต

• kjit
  • Superstar...
  • ไบเกอร์เครื่องเสียง
พี่ครับ  ผมยังไม่ค่อยฟื่นดีเลยตอนนี้ก็ยังไม่ค่อยหายดี   อาหารเป็นพิษเล่นผมซะแย่   เป็นตั้งแต่ออกจากร้าน  แทบไม่ถึงบ้านเลย เล่นไปหลายสิบรอบเลย

.... เลยปรกติผมธาตุหนักมากครับ ปราร้าอาหารเน่าๆๆสู้ตาย  สงสัยกินของแพงไม่ได้

.... เมื่อวานตอนเจอพี่อูฐ  ผมยังไม่ค่อยดีเลยครับ  ขอบคุณที่อุดหนุนครับพี่  มีดีๆๆจะส่งข่าวให้เสมอครับ
เมื่อวันอาทิตย์ใครไปที่ห้องเห็นผมนั่งหลับด้านหลังไม่ต้องตกใจ  แย่สุดๆๆ  แต่ก็ต้องทำงาน มาแบบสลบๆเวลาเดินตัวลอยดีครับ  ถื่อว่าเป็นวันที่อาการหนักที่สุดในชีวิตเลยครับ  เพราะผมไม่ค่อยเป็นง่ายๆๆ  เดี้ยววันนี้จะผืนอีก หนี้ไปออกกำลังกายดูน่าจะดีขึ้นสู้  ไปอบไอน้ำนานๆๆ
ใครโทรคุยกับจิต ช่วงนี้จะคุยแล้วจิตงง  ไม่ต้องตกใจนะครับ
 พี่หมอเมื่อคืนโทรมาจิตยังหลับๆตื้น ยังนึกไม่ออกว่าคุยอะไรเลย ตอนนี้เลย ฮิอิอ
ขอตัวครับ  บายฮิอิอ 
ช่างกล้องถ่ายภาพสวยมากๆๆครับ
พิจิต 089-771-8895

อาการแบบนี้ ทานอาหารอ่อนๆ ทานยาแรงหน่อย พักผ่อนมากหน่อย จะหายเร็วครับพี่.

คืนนั้นผมทานแต่ ปลาแซลมอล ไส้กรอก และ เสต็กเนื้อ

เดาๆว่า หอย ปลาหมึก ที่วางใส่จานรอลวก รึเปล่าครับ

หายเร็วๆพี่..