ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ได้เข้ามานานเลย รุ้สึกเวปเริ่มคึกครื้นเหมือนเมื่อก่อนแล้วนะครับ อิอิ  (อ่าน 2525 ครั้ง)

ออฟไลน์ True man

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Total likes: 0
    • www.natureandtrend.com
ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาเลย..  เครื่องเสียวเอ้ยเครื่องเสียงก็ยังไม่ได้เปลี่ยน  ไม่มีเงิน  :'( เลยไม่ค่อยได้เข้า อิอิ..      พอลองเข้ามาอีกที พี่ๆเพื่อนๆทุกท่านยังอยุ่ครบเลย  ดีใจคร้าบบ หวังว่าทุกท่านคงสบายดี รุ่งเรืองร่ำรวยเงินทองนะครับ    :D

ออฟไลน์ หมี

• สมาชิกรุ่น Classic .
  • Superstar...
  • *
รวยแล้วหันไปเล่นเครื่องเสียวแทนมากกว่า อิอิ  :P

ออฟไลน์ Golf

• สมาชิกรุ่น Classic ..
  • Superstar..
  • **
    • HiFiBug.com
ครายหว่า .. คุ้นๆ  :black_eye
spec เป็นเพียงสิ่งที่สร้างความน่าสนใจให้เราไปลอง ... ไม่ใช่สิ่งที่ทำให้เราต้องตัดสินใจซื้อ

เลือกเครื่องเสียง ... "ลองให้เยอะ ซื้อให้น้อย จ่ายเมื่อมั่นใจ"

Merrex Kable มีจำหน่ายแล้วที่ http://www.hifibug.com/default.php?manufacturers_id=29

===============

http://www.HiFiBug.com

ออฟไลน์ JBC

• สมาชิกรุ่น Classic ....
  • JBC
ท่านก็มัวแต่ไปจัดสวนอยู่นี่นา
เมื่อไหร่จะวาด landscape สวนให้บ้านผมมั่งล่ะ
:crazy

ออฟไลน์ YOE

• The truth is out there
  • Super Star
  • like.no.other
แวะมาทักทาย พี่เอก K)

แต่ผมว่า ไม่ค่อยคึกครื้นนะ  กระทู้ใหม่ๆไม่ค่อยมี N]
The Best damn Life.

แวะมาทักทาย พี่เอก K)

แต่ผมว่า ไม่ค่อยคึกครื้นนะ  กระทู้ใหม่ๆไม่ค่อยมี N]

แต่ผมว่าก็เยอะกว่าปีก่อนนๆนะ ตอนนั้นเงียบกว่านี้เยอะ
ปล. ผมเกียดยู..ไนเต็ค  :nono

ออฟไลน์ อูฐ

น้อง trueman  รูปหล่อ น้อง yoe ถ้าว่างมากินข้าวด้วยกันหน่อยซิ     ในเวปนี้มีสมาชิกสาว ๆ  หรือป่าวครับ   ถ้าอยากเจอหนุ่มหล่อที่สุดในเวปนี้    แวะมาชมความหล่อสองหนุ่ม นี้ได้ ครับ     อิ อิ

ป๋า j  บ้านสวยอยู่แล้นนี่ครับ   อยากโล้ะเมื่อไหร่บอกผมแล้นกันเน้อ อิอิ   ถ้ามีโอกาสไปแน่คร้าบป๋าอูฐ  ตอนนี้ม่ายหล่อหรอกคับ ให้นายโยหล่อคนเดียวดีก่า เหอๆ

ออฟไลน์ กัมปนาท KK

ไม่เห็น ชื่อท่านใน web  นานแล้วคิดถึง.....พวกรุ่นเก่าหายไปไหนกันหมด ครับ
สบายดี นะท่าน  True man   ไปเที่ยวงาน  BAV วันที่ 5 สิครับ จะได้กินข้าวกัน :bye1

ออฟไลน์ YOE

• The truth is out there
  • Super Star
  • like.no.other
ป๋า j  บ้านสวยอยู่แล้นนี่ครับ   อยากโล้ะเมื่อไหร่บอกผมแล้นกันเน้อ อิอิ   ถ้ามีโอกาสไปแน่คร้าบป๋าอูฐ  ตอนนี้ม่ายหล่อหรอกคับ ให้นายโยหล่อคนเดียวดีก่า เหอๆ

ก๊ากกก  ผ๋มหล่อสู้ พี่เอกไม่ได้หรอกค้าบบ  ขนาดไม่มีคิ้ว สาวยังติดงอมแงม หัวเตียงไม่แห้งแบบนี้  ถ้ามีคิ้วจะขนาดไหนอิอิ
The Best damn Life.

ออฟไลน์ หมอทีเจ

สงสัยง่ะ ใช้หัวเตียงทำอาไรเหรอครับมันถึงเปียกไม่ยอมแห้ง  อ่ะคือว่าผมอินโนเซ้นท์ง่ะ

ออฟไลน์ nang kang-pla

• ทำวันนี้ให้ดีเพื่อวันพรุ้งนี้ และอย่าทำวันนี้ไม่ดีเหมือนเมื่อวาน
ตลาด BLU-RAY FULL HD เข้ามาก็เหมือน DVD เข้ามาใหม่ๆทำให้ตลาดเครื่องเสียงครึกครื้นขึ้นเลื่อยๆ
เลขบันชีและที่อยู่ครับ>>>http://www.htg2.net/index.php?topic=42109.0

ไม่มีสิ่งใดที่ทำไม่ได้ สิ่งที่ทำไม่ได้คือยังไม่ใด้ทำ

ออฟไลน์ Golf

• สมาชิกรุ่น Classic ..
  • Superstar..
  • **
    • HiFiBug.com
สงสัยง่ะ ใช้หัวเตียงทำอาไรเหรอครับมันถึงเปียกไม่ยอมแห้ง  อ่ะคือว่าผมอินโนเซ้นท์ง่ะ

เอ่อ ... ด้วยอาชีพของท่านพี่ ... เรื่องพวกนี้เรียก อินโนเซ้นท์ ... คนอื่น ไม่รู้จะหาคำว่าอะไรมาเปรียบแล้วคับ

:black_eye
spec เป็นเพียงสิ่งที่สร้างความน่าสนใจให้เราไปลอง ... ไม่ใช่สิ่งที่ทำให้เราต้องตัดสินใจซื้อ

เลือกเครื่องเสียง ... "ลองให้เยอะ ซื้อให้น้อย จ่ายเมื่อมั่นใจ"

Merrex Kable มีจำหน่ายแล้วที่ http://www.hifibug.com/default.php?manufacturers_id=29

===============

http://www.HiFiBug.com

ออฟไลน์ หมี

• สมาชิกรุ่น Classic .
  • *

เอ่อ ... ด้วยอาชีพของท่านพี่ ... เรื่องพวกนี้เรียก อินโนเซ้นท์ ... คนอื่น ไม่รู้จะหาคำว่าอะไรมาเปรียบแล้วคับ

:black_eye

;D ;D ;D

ออฟไลน์ หมอทีเจ

ยืนยันเลยคร้าบบบ ว่าหัวเตียงแห้งสนิท >:(  แต่ปลายเตียงกะข้างเตียงนี่ ม่ายยยู้ อุๆ  :D   แต่อย่างไรคงห่างชั้นกะพี่หมอทีเจ เยอะคร้าบบ รายนั้นเฮ้อ...  ม่ายพูดดีก่า ถือเปนอาชีพในฝันของวัยเด็กชายส่วนใหญ่เลยนะคร้าบบอิอิ  :whistling     ส่วนท่านกัมถ้ามีโอกาสเวะไปแน่นอนคร้าบบ

ออฟไลน์ TONSON

:nono ยังไม่เลิกฉี่รดที่นอนกันอีกเหรอ เหอ เหอ :black_eye

ออฟไลน์ Lukjeab's Daddy

• Lukjeab Hi Fi
  • รักวัวให้ผูก รักลูกให้ซื้อเครื่องเสียงให้ลูกฟัง
    • Lukjeab Hi Fi
มันพุ่งไปถึงหัวเตียงเลยเหรอ :shutup

ออฟไลน์ JBC

• สมาชิกรุ่น Classic ....
  • JBC
:crazy