ผู้เขียน หัวข้อ: ATTN:คุณหนุ่มหนองคาย  (อ่าน 1636 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dr.Bear

ATTN:คุณหนุ่มหนองคาย
« เมื่อ: 21 กรกฎาคม, 2008, 10:23:12 AM »
คืองี้ครับผมอยู่อุดรเห็นคุณหนุ่มอยูใกล้ๆ เลยอยากจะชวนให้มาช่วยปรับช่วยจูนห้องดูหนังที่บ้านให้หน่อยถ้าได้เข้ามาอุดรช่วงเสาร์อาทิตย์ ถือว่ามาช่วยมือใหม่หน่อย เพราะอุปกรณ์ของผมก็ธรรมดา ห้องก็เอาไว้พักผ่อนทำหลายๆกิจกรรม ไมได้เน้นมาก แต่คิดว่าได้ผู้มีประสบการณ์มาช่วยๆดู น่าจะได้ประสิทธิภาพของอุปกรณ์ได้เต็มที่มากขึ้น ถ้าสะดวกนะครับ ยังไงหลังไมค์มาก็ได้ครับ ขอบคุณ

ออฟไลน์ กุ้งสยาม

• .
  • สมาชิกรุ่น Classic
  • Total likes: 0
    • .
Re: ATTN:คุณหนุ่มหนองคาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 กรกฎาคม, 2008, 01:42:43 PM »
มาสวัสดี Dr.Bear  ไม่ได้เจอกกันนานเลย  ห้องเสร็จแล้วนะครับ  มีปัญหาในการ setup ยังไง
สอบถามได้ ยินดีแนะนำให้ครับ  ผมยังใช้โทรฯ เบอร์เดิมอยู่ ช่วงนี้สุขภาพพอเข้าที่เข้าทางแล้ว
พูดคุยกันเพิ่มเติม  081-615-8672

ออฟไลน์ Golf

• สมาชิกรุ่น Classic ..
  • Superstar..
  • **
    • HiFiBug.com
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 กรกฎาคม, 2008, 01:54:07 PM »
ช่วงนี้สุขภาพพอเข้าที่เข้าทางแล้ว

c) c) c)
spec เป็นเพียงสิ่งที่สร้างความน่าสนใจให้เราไปลอง ... ไม่ใช่สิ่งที่ทำให้เราต้องตัดสินใจซื้อ

เลือกเครื่องเสียง ... "ลองให้เยอะ ซื้อให้น้อย จ่ายเมื่อมั่นใจ"

Merrex Kable มีจำหน่ายแล้วที่ http://www.hifibug.com/default.php?manufacturers_id=29

===============

http://www.HiFiBug.com

ออฟไลน์ tsainont (FilmJunkie)

• Super Star.
    • Sanguan Electric
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 กรกฎาคม, 2008, 02:21:02 PM »
ช่วงนี้สุขภาพพอเข้าที่เข้าทางแล้ว

c) c) c)

ได้ยินอย่างนี้ค่อยดีใจ อิอิ ยินดีต้อนรับกลับมาครับ
สนใจผลิตภัณฑ์พัดลมอุตสาหกรรม พัดลมโรงงาน พัดลมฟาร์ม พัดลมเกษตร โบลเออร์ เชิญที่ www.se-fan.com นะครับ

ออฟไลน์ WK

• Super Star.
  • ตราไก่
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 กรกฎาคม, 2008, 11:28:12 AM »
 :)หวัดดีครับหมอ Bear อยู่อุดร แล้วหรือครับเมื่อก่อนเห็นบอกว่าอยู่ สกลนคร แวะมาทักทายครับไม่ได้เจอกันนาน ;)
S.10 - ten -ten - S.10

ออฟไลน์ กุ้งสยาม

• .
    • .
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 กรกฎาคม, 2008, 12:57:42 PM »
มาสวัสดีคุณ golf และคุณ pop ครับ เฮีย WK ด้วย ส่วนใหญ่เป็นสมาชิกรุ่น classic กันทั้งนั้น
เวปคุณตู่ เริ่มตั้งแต่ปี 1999 มาตอนนี้ก็จะ 10 ปีแล้ว  แต่ละคน ใจรักการเล่นเครื่องเสียงเหนียวน่นมาก
ยิ่งช่วงหลังๆ  เห็นบางท่าน up กันไม่เหน็ดไม่เหนื่อยเลย สนุกดีนะครับ
พูดคุยกันเพิ่มเติม  081-615-8672

ออฟไลน์ กัมปนาท KK

• Superstar...
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 กรกฎาคม, 2008, 02:01:40 PM »
มาสวัสดีคุณ golf และคุณ pop ครับ เฮีย WK ด้วย ส่วนใหญ่เป็นสมาชิกรุ่น classic กันทั้งนั้น
เวปคุณตู่ เริ่มตั้งแต่ปี 1999 มาตอนนี้ก็จะ 10 ปีแล้ว  แต่ละคน ใจรักการเล่นเครื่องเสียงเหนียวน่นมาก
ยิ่งช่วงหลังๆ  เห็นบางท่าน up กันไม่เหน็ดไม่เหนื่อยเลย สนุกดีนะครับ
  พี่กุ้ง สบายดีหรือเปล่าครับ    ไม่ได้คุยกันนานแล้วพี่  คิดถึงอยู่ ใช้เบอร์โทร เดิมหรือเปล่าครับ   ขอเช็คเบอร์หน่อยครับ d_d
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 กรกฎาคม, 2008, 02:03:17 PM โดย กัมปนาท KK »