ผู้เขียน หัวข้อ: เอาหนูมั๊ยค๊ะ???  (อ่าน 2353 ครั้ง)

ออฟไลน์ tooss

• (TOO)
  • นกน้อย...ทำรังแต่พอตัว (",)
เอาหนูมั๊ยค๊ะ???
« เมื่อ: 01 สิงหาคม, 2008, 06:38:03 PM »
ในยุคปัจจุบันนี้ ความคิดของเด็กไทยต่างเปลี่ยนไป เห็นแล้วก็อึ่งกิมกี่เลยครับ ลองมาดูกันครับ
ในหัวค่ำวันหนึ่งในเมืองหลวงรถลาติดขัด ผมขับรถผ่านความวุ่นวายมาจนถึงถนนย่านชานเมืองเส้นหนึ่ง
เป็นสายรองรถเริ่มน้อยบางตาลงผิดกลับเมื่อตอนแรก ในขณะที่จอดติดไฟแดงอยู่ คิดอะไรเพลินๆ
สายตายก็ไปหยุดอยู่ที่กลุ่มเด็กสาวรุ่นราว 3-4 คนนั่งจับกลุ่มกันอยู่ สังเกตุจากหน้าตาไม่ธรรมดา แต่งตัวสวยสายเดี่ยวนุ่งสั้น
แต่ละคนเห็นแล้วอดมองเกลียวไม่ได้ ผมจองมองอยู่นาน มีเด็กคนหนึ่งในกลุ่มแยกตัววิ่งตรงมาที่รถผมแล้วส่งยิ้มหวานให้
เธอเคาะกระจกรถทำให้ผมตื่นจากอาการลืมตัว ผมลดกระจกลงครึ่งบาน

เด็กสาว: พี่ๆ พี่หล่อจัง
ผม:(เอาละว้าขาวอวบซะด้วยสเป็กเลย)คิดในในแต่ต้องเก็บอาการไว้
เด็กสาว:พี่สุดหล่อคะ........เอาหนูปะ........... 100 เดียวคะสะอาดด้วยหอมด้วยนะคะ(ยิ้มเขิล)
ผม: เฮ้ย..น้องตรงนี้เลยเหรอ.....(อยากอยู่)เก็บอาการอีก
เด็กสาว:..เอาปะคะ......................
ผม:( 100 เดียวเอาดิ)..จะดีเหรอน้อง(ทำหน้าเคลียดไว้ฟรอมแต่ มือล้วงกระเป๋าเสื้อหนีบแบงค์ 100 ออกมาให้)
เด็กสาว:(พนมมือไหว้รับเงิน)พี่รอหนูแป๊ปนะหนูไปหนูเอาถุงก่อนคะ....(วิ่งอย่างเร็วกลับที่ลุ่ม 3-4 คนแล้วทุกคนมองมาที่ผมบางคนหัวเราะชอบใจ)
ผม:....เขิล
เด็กสาว:(วิ่งกลับมาพร้อมกลับยื่นถุงพลาสติกให้)...ขอบคุณนะคะพี่สุดหล่อ...(วิ่งกลับในทันที)
ผม:อึ้ง............เปิดถุงดูมีหนูย่าง 3 ตัว
ตู.....................เซ็งเป็ด
 :D

ออฟไลน์ tobb

• Super Star
  • *
  • blueday 49
Re: เอาหนูมั๊ยค๊ะ???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 สิงหาคม, 2008, 10:33:42 PM »
โฮ้.....นึกได้งัยเนียะ...... 2f 2f 2f 2f 2f 2f
woodhorn  club
ข้อมูลส่วนตัว http://www.htg2.net/index.php?topic=30932.0

ออฟไลน์ Otaku

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 มกราคม, 2009, 12:49:47 AM »
ถ้าเป็นผม คงไม่เป็นไรนะ เพราะว่าเลี้ยวน้องแมว ไว้ 2 ตัว  :yahoo

ออฟไลน์ YAVIMAYA1638

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 มกราคม, 2009, 02:20:48 AM »
เอา  เผื่อได้หนูตัวใหญ่

ออฟไลน์ ใหญ่

• Super Star
  • *
  • เลิกซื้อก่อนครับ..... กระเป๋าบางแร้ววว...ว
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 มิถุนายน, 2009, 09:42:02 PM »
 2f 2f 2f 2f 2f

อย่าเอ่ยปากโทษโลก ...ถ้ายังไม่ลงมือทำ