ผู้เขียน หัวข้อ: พอดีมีน้องจะกลับจากอังกฤษช่วยแนะนำหน่อยควรซื้อลำโพงอะไรกลับมาดี B&W  (อ่าน 10176 ครั้ง)

ออฟไลน์ peak p.a.d

• *
คนอังกฤษมาเที่ยวไทย แลัวกลับอังกฤษ เขานิยมหิ้วอะไรกลับไปบ้างครับ  ;D
ศาลพระภูมิคับผมเห็น เบคแฮมขนกับไปเยอะเลย

ออฟไลน์ กฤษณ์

• Freshy
อยากทราบเช่นกันครับ เพราะน่าจะได้มีโอกาสไปช่วงเดือนมกรา กุมภา
ช่วงนี้เห็นหลายๆเว็บเค้าพูดถึง B&W เผื่อจะมีโอกาสได้ตัวราคาไม่แพงบ้าง

ออฟไลน์ Ake74

• *
คนอังกฤษมาเที่ยวไทย แลัวกลับอังกฤษ เขานิยมหิ้วอะไรกลับไปบ้างครับ  ;D

เสื้อผ้า เสื้อบอล  2f

ออฟไลน์ Sarvon

• **

ออฟไลน์ soundwave

• *
ผมก็หิ้ว B&W กลับมาจากอังกฤษเหมือนกันครับ ราคาดีจัง

ออฟไลน์ gai

• Super Star
  • *
ผมว่าไหนๆ จะกลับมาแล้ว มีโอกาสนำเข้ามาถูกต้อง น่าจะซื้อของดีๆ ที่ราคาถูกกว่าบ้านเรามากๆ เข้ามาเลยจะดีกว่าครับ  ถ้าแพงมากเกินความจำเป็นก็ขายออกไปในราคาที่ได้กำไร แล้วเอาเงินมาซื้อของที่ได้ทดลองฟังถูกใจก็ได้ครับ

ออฟไลน์ jikkim

• Freshy

ตอนนี้มีลำโพงJBL L830 อยู๋ ต้องการหาลำโพงมาเข้าชุด ส่วนใหญ่ใช้ดูหนัง70 ฟังเพลง 30 อยากได้รุ่นที่ไม่แพงมากนักรบกวนช่วยแนะนำหน่อยครับ ส่วนเรื้อง receiver ยังไม่ได้ซื้อกะไว้ซื้อตอนย้ายเข้าบ้านใหม่ต้นปีหน้าแต่น้องกำลังจะกลับแล้ว receiver กะใช้ Denon, Onkyo แต่ยังไม่ได้เลือกรุ่น เคยฟัง denon 2308 ก้ใช้ได้ ส่วนonkyo นั้นไม่เคยมีประสบการณ์รบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำด้วยครับ