ผู้เขียน หัวข้อ: งานที่โรงแรมดิเอมเมอร์ลอร์มีถึงวันไหนครับ.  (อ่าน 1074 ครั้ง)

ออฟไลน์ SURASAK

เรียนถามพี่ๆทุกๆท่านด้วยครับ, ขอบคุณมากครับ.

ออฟไลน์ One Man

Re: งานที่โรงแรมดิเอมเมอร์ลอร์มีถึงวันไหนครับ.
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 กรกฎาคม, 2005, 04:36:46 PM »
หมดไปเมื่อวานแล้วนี่ครับ คงต้องรองานหน้า หรือถ้าไม่ไหว ก็ Electronic Thai มีวันที่ 7-10 กค มั้งครับ ที่พอมีเครื่องเสียงบ้าง ที่ศุนยื สิริกิตต์ ;D