ผู้เขียน หัวข้อ: ไปงาน paradise ได้อะไรกันมาบ้างครับ  (อ่าน 1962 ครั้ง)

ออฟไลน์ RayS

ไปงาน paradise ได้อะไรกันมาบ้างครับ
« เมื่อ: 29 กันยายน, 2008, 11:27:14 AM »
เห็นมีของขายเยอะเหมือนกันนะ เลยอยากรู้ว่ามีใครได้ซื้ออะไรจากไหนกันบ้าง

ออฟไลน์ POP

• [POP]
  • Superstar...
  • Total likes: 0
  • PADI 94502
Re: ไปงาน paradise ได้อะไรกันมาบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 กันยายน, 2008, 12:07:48 PM »
ซื้อแต่ CD เพลง ครับ

อย่างอื่นไปเดินดูเล่น บางอย่างที่น่าสนใจ ก็เห็นราคาแล้ว ...... :cold
Movies & Musics Lover
POP

ออฟไลน์ อูฐ

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
  • Total likes: 0
Re: ไปงาน paradise ได้อะไรกันมาบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 กันยายน, 2008, 12:33:51 PM »
1  power brigde 6  ซื้อมาเป็นตัวที่สอง ใส่ filter ด้วย   ซื้อ  furutech  เยอะแยะเลย สายไฟ สายลำโพง แจ็ค หางปลา หัวปลั๊กไฟ  ช่วงนี้เป็นหนี้ไปจ่ายเสี่ยกัมเยอะเลย

2 ซื้อ  สายไฟ  oyaide สำเร็จรูป จาก planet เห็นลดราคาเยอะ

3 ได้กาแฟฟรี หลายแก้ว จาก  av paradise  แต่ไม่ได้ซื้อของร้าน av  เลย   แบบว่าถนัดแต่กินฟรีจากร้านนี้

ได้ความรู้ใหม่เยอะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กันยายน, 2008, 01:11:17 PM โดย อูฐ »

ออฟไลน์ mcca

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 กันยายน, 2008, 04:41:55 PM »
ได้ของติดไม้ติดมือมานิดหน่อยจากร้าน planet  ได้รับความรู้ในสิ่งที่เราไม่เคยคิดเลยว่าจะมีผลกระทบเกี่ยวกับเสียงและภาพจากท่านอาจารย์ไมตรี และพี่หมู  และที่สำคัญที่สุดได้เจอรุ่นพี่ที่เคารพท่านหนึ่งซึ่งไม่ได้เจอพี่เค้าประมาณ 20 ปีได้   พี่เค้าก็เป็นสมาชิกท่านหนึ่งที่อยู่ในเวปนี้และรู้สึกจะดังมากในเวปนี้(เฮียครับผมก็สนใจ A650เหมือนกันครับ)  เพิ่งรู้ว่าพี่เค้าก็ชอบเครื่องเสียงเหมือนเรา(เฮียมีอะไรไม่ใช้เซ้งต่อผมได้นะ)  และสุดท้ายได้เจอเพื่อนๆพี่ๆ ที่อยู่ในเวปนี้ ทุกคน Happy มาก    ขอบคุณครับ     เกือนลืมครับขอบคุณท่านจิตรกำลังจะจ่ายค่าสาย tsunami พอดีท่านเดินมาแนะนำเลยได้ลด 500  thank krub

ออฟไลน์ ขุนดง

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 กันยายน, 2008, 01:15:12 AM »
อยากไปมากแต่บ้านอยู่ไกล ก็ได้แต่ดูภาพที่หลายๆ ท่าน เอามาลงให้ดู น่าสนุกนะครับ

โทรไปถามแจ็ค RCA FURUTECH FP 106R ร้าน TAAN ปรากฏว่าขายหมดแล้ว   

เฮ้อ!  เศร้าจริงๆ  :cry2  :'(  :cry2  :'(  :cry2

ออฟไลน์ Benz

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 กันยายน, 2008, 07:54:43 AM »
ได้ บานาน่า จากร้าน Int  แล้วก็ CD ครับ

แต่ของราคาถูกดีนะครับ เกือบห้ามใจไม่อยู่หลายอย่างเลย
ถ้าไม่ต้องเผื่อเงินไว้แต่งบ้าน คงหมดมากกว่านี้เยอะ  :headphone

ออฟไลน์ nancom

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 กันยายน, 2008, 09:54:12 AM »
ได้ความรู้มากมายเลยครับ กะ แผ่นเพลง
เสียดายไม่มีดวงเลยไม่ได้ dream power blue ไปเชยชมเลย