ผู้เขียน หัวข้อ: แผ่น Blue Ray หนังเอเซียจะมีใครซื้อไหมครับ อยากทราบครับ  (อ่าน 2162 ครั้ง)

ออฟไลน์ Klos.

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Total likes: 0

ออฟไลน์ LookBB

สนใจครับบ

ไม่ได้จะเอามาขายนะครับ แค่อยากรู้ว่า ถ้าเป็นหนังเอเซีย จะซื้อกันไหมครับ แผ่นข้างบนทั้งหมด ผมอยากได้ครับ สั่งซื้อได้ที่ dvdasian.com ไม่แน่ใจว่ายังส่งประเทศไทยหรือเปล่า พี่สตางค์ครับ ถ้าเข้ามาอ่าน รบกวนตอบนิดนึงครับ  d_d d_d

http://www.dvdasian.com/_e/dept/25/Blu_Ray.htm

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กันยายน, 2008, 08:33:10 AM โดย Klos. »

ิอยากได้ทุกเรื่องเลย
The Secret ชอบมากเลยครับ

ออฟไลน์ dan116

ไม่ได้เล่นบลูเรย์ เข้ามาดูเฉยๆ

ได้ศัพท์ใหม่คำนึง  infernal ไม่เคยเห็นมาก่อน เปิดดิกดูแล้ว ไม่รู้ว่าจะจำได้นานแค่ไหน