ผู้เขียน หัวข้อ: ด่วน!!!ขอประกาศข่าว การจากไปของสมาชิกอย่างกระทันหัน ที่ทำให้ผมช๊อคมากๆครับ....  (อ่าน 293889 ครั้ง)

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • Total likes: 0
  • ตู่ นินจา

เมื่อตะกี๊ เฮีย WK เพิ่งโทรมาบอกว่า คุณ มัง สมาชิก ที่ทุกๆท่านรู้จักกันดี ได้เสียชีวิตแล้ว เนื่องจากน้ำตาลขึ้นสูง ก็เป็นข่าวเศร้ามากๆสำหรับผมและสมาชิก htg2 ครับ ก็ขอให้ดวงวิญญาณของ เซียน มัง ได้เป็นสุขอยู่ในสรวงสวรรค์ และก็จะอยู่ในความทรงจำของชาว htg2 ตลอดไปครับ  :'(

ถ้ามีข่าวความคืบหน้าเรื่องนี้อย่างไรก็จะแจ้งให้ทราบอีกทีครับผม....

ขอแจ้งข่าวให้เพื่อนๆ เครื่องเสียงทราบ มังฉงายที่ปรึกษาเครื่องเสียงของเพื่อนๆได้จากโลกนี้ไปอย่างสงบแล้วด้วยโรคเบาหวานเจ้าเก่า ศพตั้งอยู่ที่วัดไผ่เงินย่านถนนจันทร์ ศาลา ๒ ตั้งแต่วันที่ ๖ กรกฎาคม-๙ กรกฎาคม และจะฌาปณกิจศพในวันที่ ๑๐ กรกฎาคม ๒๕๔๘ เพื่อนๆที่ต้องการรายละเอียดติดต่อได้ที่ 09-7915854

หลาน คุณมัง    raptor360wd@hotmail.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 กรกฎาคม, 2005, 03:03:17 PM โดย Help !!! »

ออฟไลน์ หมี

• สมาชิกรุ่น Classic .
  • *
Re: ด่วน!!!ขอประกาศข่าวที่ทำให้ผมช๊อคมากๆครับ....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 กรกฎาคม, 2005, 09:12:17 AM »
เรื่องจริงหรือล้อเล่นครับ 

:'( ถ้าจริงขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ออฟไลน์ นายป่วน

• สมาชิกรุ่น Classic
ผมเพิ่งทราบข่าวเกี่ยวกับอาการป่วยเมื่อวาน และช็อคกับข่าวการจากไปของคุณมังเมื่อกี๊เอง..ศพของคุณมังประกอบพิธีที่วัดไผ่เงิน แถวๆตรอกจันทร์...

ออฟไลน์ xthaix

• Total likes: 1
  • *** ความกลมกลืนของสิ่งที่แตกต่าง ***
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ...

ออฟไลน์ Alan

• รวยแล้วครับ (รวยน้ำใจ)
  • ทำวันพรุ่งนี้ให้ดีกว่าวันนี้
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ออฟไลน์ AnalogLism

• Admin
  • Super Star.
  • ชมรมคนชอบหาเรื่อง
    • blog kaponk :: เว็บบล๊อกของคนอยากเล่า เขียนกันเรื่องเบาๆ ประสาคนชอบฟังเพลง
blog kaponk :: เว็บบล๊อกของคนอยากเล่า เขียนกันเรื่องเบาๆ ประสาคนชอบฟังเพลง

ออฟไลน์ chaicoolpix4500

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ :'(

ออฟไลน์ One Man

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ :'( แม้ไม่ได้รูจักเป็นการส่วนตัว แต่ก็รู้สึกว่าได้เสียพี่ที่เคารพ เสียใจด้วยครับ :'(

ออฟไลน์ หมอทีเจ

ขอแสดงความอาลัยสุดซึ้งกับการจากไปของท่านเซียนมัง �ขอให้ท่านเซียนมังมีความสุขอยู่บนสรวงสวรรค์ด้วย �ขาดท่านไปคนนึงชีวิตผมก็ลดรสชาติไปอีกส่วนหนึ่ง �
งานที่วัดไผ่เงิน �ศาลา 2 �มีจนถึงวันอาทิตย์จะเผาครับผม �

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • ตู่ นินจา
งานที่วัดไผ่เงิน  ศาลา 2  มีจนถึงวันอาทิตย์จะเผาครับผม 

อยากได้แผนที่ หรือเส้นทางครับ จะได้ไปเคารพศพที่งานด้วยครับ....
และก็อยากได้ กำหนดการ พิธีเผาศพ ด้วยครับ... ขอบคุณครับ...

อ้อ!ผมได้รบกวน เฮีย WK ได้ช่วยนำพวงหรีด htg2 ไปเคารพศพก่อน เพราะเห็นเฮียบอกว่าจะแวะไปที่วัดเย็นนี้ ตอนนี้ยังอยู่ ตจว.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 กรกฎาคม, 2005, 09:49:24 AM โดย Too' Ninja »

ออฟไลน์ OASLEG

เสียใจแทนทุกๆคนด้วยครับ ผมเพิ่งไป meeting ที่ผ่านมา ก็เห็นทุกคนแข็งแรงดี อนิจจังชีวิตกับความไม่แน่นอน �เมื่อวานผมโทรคุยกับพี่ณเรศคนที่เป็นคนset upห้อง aurist ในงาน emerald ที่ผ่านมาก็เพิ่งรู้ว่าคุณแม่เค้าเสียเหมือนกัน �:-[ �ยังไงขอให้ไปสู่สุขคตินะครับ

อะไรกันเนี่ย พี่มังพึ่งโทรหาผมเมื่อ 3 วันนี้เองนะครับ

ออฟไลน์ โต้ง ช.ม.

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ ขอให้ดวงวิญญาณของท่านเซียนมังไปสู่สุขคติครับ

โต้ง ช.ม.

แกเข้าโรงพยาบาลไปวันเสาร์ครับ  เมื่อวานวันอังคารเที่ยงผมโทรเข้ามือถือแก  พี่ชายรับบอกว่านอนอยู่ รพ.  วันนี้ตอนเช้าพี่ชายเขาโทรเข้ามือถือผมแจ้งข่าวครับผม

ออฟไลน์ JBC

• สมาชิกรุ่น Classic ....
  • JBC
แทบช็อคครับ ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง ขอให้วิญญาณเพื่อนรัก จงไปสู่สุขคติ
:crazy

ออฟไลน์ ดาวเหนือ

• Norts Star
  • จะคิดถึงตัวเราใย. . . . . . . . จะต้องตายทุกคนไป

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ :-[
Speakers : AKG K-7XX , NHT Super Zero
Amp : Burson Soloist , Poem
Source : marantz CD-63mkII KI , TEAC R-5

ออฟไลน์ Golf

• สมาชิกรุ่น Classic ..
  • Superstar..
  • **
    • HiFiBug.com
พี่มัง เป็นหนึ่งในพี่ที่ผมรักและเคารพมากที่สุดเลยครับ

พี่ท่านพยายามทำสอน และหวังดีกับผม เพื่อนๆ พี่ๆ มาตลอด

เป็นหนึ่งในพี่ที่พยายามสอน และแนะนำให้ผมเข้าใจในโลกของเครื่องเสียงจากที่ผมไม่รู้เรื่องอะไรเลย มาจนพอจะมีความรู้กับเค้าบ้างในวันนี้ ... เป็นคนที่ผมมีความยินดีที่จะเรียกว่าเป็น "อาจารย์" เป็น "พี่" และเป็น "เพื่อน"

ข่าวนี้เป็นข่าวที่เศร้าที่สุดในรอบปีที่ผมได้รับมาเลยครับ

ขอแสดงความเีสียใจอย่างสุดซึ้งครับ ... ผมหวังว่าพี่ท่านคงจะไปอย่างมีความสุข และได้ไปอิ่มเอมกับบทเพลงที่ท่านรักบนสวรรค์ครับ

ถ้าอย่างไร รบกวนแผนที่ด้วยครับ  :'(
spec เป็นเพียงสิ่งที่สร้างความน่าสนใจให้เราไปลอง ... ไม่ใช่สิ่งที่ทำให้เราต้องตัดสินใจซื้อ

เลือกเครื่องเสียง ... "ลองให้เยอะ ซื้อให้น้อย จ่ายเมื่อมั่นใจ"

Merrex Kable มีจำหน่ายแล้วที่ http://www.hifibug.com/default.php?manufacturers_id=29

===============

http://www.HiFiBug.com

ออฟไลน์ lapath

ออฟไลน์ Hidden RH1N0

• Lord of the RH1N0
  • สมาชิกรุ่น Classic .
  • *
  • Lord of the RH1N0
    • HiddenRhino @ Multiply

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ  :'(

http://hiddenrhino.multiply.com/    715 - จ้าหนึ่งเห็ด - Lord of The Rhino -  Crouching Kitty Hidden Rhino - Dirk Pitt - MUCAS - Cast Away - HR - DP - ME - Beachwalker - Jokesmonster - RH1N0 - CKHR - DB23 - Copyleft - Searchdozy - SDZ - จ้า  .......

ออฟไลน์ poppy

• life too short to do dislike thing........
ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของเฮียมังครับ :'(

ออฟไลน์ Schumi

เป็นข่าวร้ายที่สุดในรอบปีนี้ของผมเลยครับ . . . . ถึงจะเคยพบกันแบบผิวเผิน แต่พี่มังให้คำปรึกษากับผมตลอด เสียใจมาก ๆ ครับ

ขอไว้อาลัยจากการจากไปของพี่มัง . . . . และขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของพี่มังด้วยครับ

ออฟไลน์ ICE

รู้สึกตกใจมาก เมื่อทราบข่าว แล้วก็รู้สึกเหมือนสูญเสียพี่ชายท่านหนึ่ง �ที่เป็นปูชนียบุคคลในเว็บของเรา �ท่านเป็นคนใจดี อารมณ์ดี อัธยาศัยดีมากๆ ท่านนึงที่ผมรู้จัก

ขอแสดงความเสียใจ และความอาลัยต่อการจากไปของพี่มังด้วยครับ

ออฟไลน์ idel_hand

• แฮะ แฮะ ^_^ อยากมีโฮมเธียเตอร์กะเค้ามั่ง
ขอแสดงความเสียใจด้วยคนนะครับ ถึงแม้ผมไม่เคยพบปะเลย แต่ผมเคารพพี่มังในความเป็นกันเองตั้งแต่บอร์ดเก่าจนมาถึงนะตอนนี้ ขอให้สู่สุขคติครับ :'( :'(

ออฟไลน์ JTR

• Super Star
     ขอให้ไปสู่สุคติเถิดเพื่อนรัก หลับให้สบาย ที่บานประตูบ้านของเพื่อนเมื่อตอนที่ เพื่อนเชื้อเชิญไปเยี่ยม มีข้อความเขียนเตือนใจตัวเองของเพื่อนเขียนไว้ตัวโตๆ เหมือนเพื่อนพร้อมเสมอกับวันเวลาสุดท้ายเมื่อมาถึงว่า " ขอบคุณแม่ผู้ให้กำเนิด  ขอบคุณพ่อผู้ให้ชีวิต ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่เป็นกำลังใจให้หากวันสุดท้ายของชีวิตมาถึง...."
ผมคงไม่สามารถจะพิมพ์ข้อความใดๆต่อไปได้อีกแล้วในกระทู้นี้  ยังช๊อคเช่นเดียวกับเพื่อนๆหลายท่านอยู่ครับ ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของท่านวีระ หรืิอ เซียนมัง มาณ.ที่นี้ด้วยครับ   
ยังคง Anti  ปลาพะยูนแถวเจริญนครซอย 10 เหมียนเดิมเฟ๊ย !!

ออฟไลน์ IAV

ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของคุณมังครับ

ออฟไลน์ CP

• สมาชิกอาวุโส
  • My Porsche Boxster Spyder
ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครับของ คุณวีระ ธรรมอำนวยโชค (เฮียโต) อย่างสุดซึ่ง ต่อการจากไป อย่างไม่มีวันกลับ

ได้ทราบข่าวจากทั่น หมอทีเจ โทรแจ้งให้ทราบ เช้าวันนี้ ขณะกำลังขับรถ....พี่ครับ.....ผมมีข่าวร้ายจะแจ้งให้ทราบ!!!!!

"เซียนมังฯ เสียชีวิตแล้ว เนื่องจากไตวาย"..........ผมรู้สึกใจหาย ในขณะรับฟัง คำบอกเล่า จากคุณหมอทีเจ มีความรู้สึกเหมือนคนในครอบครัวได้จากไปแล้ว

เซียนมังฉงาย เป็นผู้ที่ผมให้ความเอ็นดู และให้กำลังใจในการทำมาค้าขายมาตลอด และได้มีโอกาสโทรติดต่อกันเป็นระยะๆ ทุกครั้งที่มีความคิดถึงซึ่งกัน และกัน

วันนี้ เซียนมังฯ น้องรัก ได้จากพวกเราไป อย่างไม่มีวันกลับ....แต่ก้อได้เคยทำสิ่งดีๆไว้ ที่วันมีวันลืมได้ ให้กับพวกเรา จงเป็นสุข เป็นสุข เถิด น้องรัก!!!!!

ออฟไลน์ Jack Bristow

ออฟไลน์ merrexkable

ทำไมปุปปับแบบนี้  :(
ขอแสดงความเสียใจครับ  :( :(
EXPERIENCE  THE  DIFFERENCE
 "Better price for Better sound"

ออฟไลน์ ไพรัช

ออฟไลน์ Golf

• สมาชิกรุ่น Classic ..
  • Superstar..
  • **
    • HiFiBug.com
ผมคงไปวันพฤหัสครับ

ขอบคุณสำหรับการแจ้งข่าว  :'(
spec เป็นเพียงสิ่งที่สร้างความน่าสนใจให้เราไปลอง ... ไม่ใช่สิ่งที่ทำให้เราต้องตัดสินใจซื้อ

เลือกเครื่องเสียง ... "ลองให้เยอะ ซื้อให้น้อย จ่ายเมื่อมั่นใจ"

Merrex Kable มีจำหน่ายแล้วที่ http://www.hifibug.com/default.php?manufacturers_id=29

===============

http://www.HiFiBug.com

ออฟไลน์ Jamrat

• The power of love is love
  • DIY Keep us alive
เสียใจด้วยครับ ตกใจ  ขอให้ไปสูสุขติ
ความรัก มีมากมาย ให้เท่าไร ก็ไม่รู้จัก หมด
ความรู้ มีมากมาย อ่านยังไง ก็ไม่จบ

ออฟไลน์ JILL

ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัวเฮียมังอย่างสุดซึ้งครับ

ออฟไลน์ kenn

ช๊อคคับ.............
 พี่ชายที่เคารพขอให้ไปสู่สรวงสวรรค์คับพี่

ออฟไลน์ B.Lee

เป็นสมาชิกใหม่จึงไม่ค่อยได้คุ้นเคยท่านเท่าไร
แต่เมื่อทราบข่าวการจากไป  ก็ขอแสดงความเสียใจ
ไปยังครอบครัวของท่านด้วยครับ

ออฟไลน์ True man

• www.natureandtrend.com
ไม่อยากจะเชื่อ!!เลยครับ... � ว่าพี่มัง..แกจาจากไปแบบกระทันหันเช่นนี้ .... �แกเป็นเพื่อนกับลูกค้ารายใหญ ของผม � �นอกจากเจอแกตามงานมิตติ้งแล้ว ยังเคยโทรคุยกัน แกเป็นพี่ ที่น่ารักมากๆ คุยสนุก ขี้เล่น เฮฮา และแนะนำอะไรดีๆไว้กับผมมากมายยย �ผมขอแสดงความเสียใจกับการสุญเสียพี่ชายคนนี้ครับ �ขอให้แกได้ไปพานพบแต่สิ่งที่ดีๆ เชกเช่นกับเสียงดนตรีอันไพเราะที่แกชอบฟังครับบน สรวงสวรรค์ครับ.... :'(

ออฟไลน์ KTK

ถึงแม้จะไม่เคยคุยกับพี่เค้า เห็นเพียงแค่ กิริยา ท่าทาง การคุย ของพี่เค้า ก็มีความรู้สึกว่าพี่ มัง เป็นคนร่าเริงมาก เป็นกันเองมาก คุยสนุก มองโลกในแง่ดีมาก

รู้สึกเสียใจเป็นอย่างมากต่อการจากไปของพี่ มัง ขอให้ไปสู่สุขติ ครับ �:'(

ออฟไลน์ Pong

ผมนัดกับพี่บัง ชลบุรีว่าวันนี้จะโทรถามพี่หมอว่าอยู่โรงพยาบาลอะไร แล้วจะไปเยี่ยมกัน  แต่เมื่อเช้าพี่กัมปนาทโทรมาบอก ผมเช็คเลยเหมือนกัน  เพราะทีแรกโทรคุยกับพี่บังก็ยังนึกว่าแกคงไม่เป็นอะไรมากมาย 
กลุ่มผมจะไปร่วมงานกันวันนี้ หากท่านใดสะดวกจะไปร่วมงานเชิญนะครับ
และก็ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
พงษ์ - ริมสวน

ออฟไลน์ VC

เสียดาย...และเสียใจ...
อายุแกยังน้อยเกินไป...ที่ต้องมารีบจากกันไป
...ผมคิดไม่ออก...พูดไม่ถูก  เพิ่งเห็นกันอยู่หลัดๆ
แต่..อย่างน้อย ดวงวิญญาณของแกคงเปี่ยมปิติด้วยความสุข
ถ้ารู้ว่าพรรคพวก เพื่อนพ้อง คนที่นี่ ให้น้ำใจ และ ความรัก อย่างอบอุ่น
เมื่อเร็วๆนี้ แกบอกกับผมว่า เพลงที่แกชอบมากที่สุดอีกเพลงนึง
เป็นเพลงของ Hollies ครับ
He Ain't Heavy, He's My Brother
คงได้เวลาพักผ่อนของท่านแล้ว....เซียนมัง

ออฟไลน์ canan

ขอร่วมแสดงความเสียใจกับครอบครัวและมิตรสหายด้วยครับ

ออฟไลน์ สรร

ออฟไลน์ piitak

ถึงแม้จะไม่รู้จักเป็นการส่วนตัว แต่ก็เหมือนรู้จัก
เพราะเห็นชื่ออยู่ในบอร์ดมาตลอด
ทราบข่าวแล้วก็ยังใจหายเหมือนกันเลย

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวท่านด้วยครับ

ออฟไลน์ mong

ช็อคจริงๆ ผมใจหายเลย
ทำไมกระทันหันแบบนี้ ไม่เคยรู้มาก่อนว่าแกมีปัญหาเดี่ยวกับน้ำตาลและไต
วันนี้ผมใส่เสื้อสีเหลืองมาซะนี่ แต่ถ้าประชุมไม่ยื้อจนเลยทุ่ม จะตามไปที่งานศพครับ

ขอให้เฮียมังได้พักผ่อนอย่างหมดห่วง และได้ฟังเพลงอย่างมีความสุขบนสวรรค์นะครับ

วันนี้เป็นวันเศร้าจริงๆ �:'(

ออฟไลน์ TOM

• Less is More
ขอแสดงความเสียใจไปยังครอบครัวของคุณมังด้วยครับ

ต้อม
<a href="http://www.htg2.net/index.php?topic=45230.0/" target="_blank" > ข้อมูลนาย TOM (ฒอม)  ต้อม [/url]

ออฟไลน์ โต้งกรุงเทพฯคร้าบ

• เราต่างจากเมื่อวานแบบไหน ดีขึ้น เลวลง หรือเหมือนเดิม
  • ความสุข อยู่ที่ใจครับ
จะระลึกถึงความร่าเริงอารมณ์ดี ของพี่เสมอครับ

ไม่คิดว่าคนน่ารักๆที่เรารู้จัดจะจากไปเร็วเช่นนี้เลยครับ
-= รักเสียงเพลงและหนัง แต่ยังไม่มีอะไรเป็นชิ้นเป็นอันเลย =-

kung

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ Klos.

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ หลับให้สบายนะครับพี่มัง

ออฟไลน์ สมชายP

ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของเซียนมังอย่างสุดซึ้ง

รู้สึกช็อคเมื่อทราบข่าวจากคุณหมอTJ ไม่ได้เจอเฮียโตมาหลายเดือนแล้ว เมื่อคืนไปหยิบของในห้องฟังเพลงยังนึกถึงเฮียโตอยู่เลย ไม่คิดว่าแกจะด่วนจากไปเร็วขนาดนี้

ออฟไลน์ SURASAK

ขอแสดงความเสียใจมากๆต่อครอบครัวของคุณมังด้วยครับที่ต้องเสียบุคคลอันเป็นที่รักและนับถือไป.

ออฟไลน์ Oan

ไม่น่าเชื่อเลยว่า เจอกันวันก่อนที่บ้านพี่ CP จะเป็นวันสุดท้ายที่ผมได้คุยกับพี่

เสียใจจริงๆครับ ขอให้พี่มังมีความสุขอยู่ในสวรรค์ครับ   :'( :'( :'(

ขออนุญาติใช้พื้นที่กระทู้นี้เขียนอะไรเพื่อเป็นอนุสรณ์ให้แก่เฮียมังนะครับ �ผมอาจจะนับได้ว่าเป็นคนหนึ่งที่สนิทกับเฮียมังมากขนาดที่ว่าเวลาคุยกันมัน ๆ สามารถใช้ภาษาพ่อขุนรามฯ กันได้ทีเดียว �ยังจำได้ว่าเจอกันครั้งแรกที่บ้านเฮีย WK สมัยหลายปีก่อนที่กำลังบ้าภาพกันใหม่ ๆ � เนื่องจากเป็นคนคุยสนุก คุยมัน รับประทานเก่ง �ช่างสรรหามากินเหมือน ๆ กันเลยสนิทสนมกันรวดเร็ว �เฮียมังมาบ้านผมมากจนผมนับไม่ถ้วนแล้ว �ผมเองกลับไม่มีโอกาสจะไปหาแกที่บ้านเลย �โทรศัพท์คุยกันแทบจะทุกวัน �บางวัน 2-3 ครั้ง �วันอาทิตย์เย็น ๆ เฮียมาทานข้าวต้มบ้านผมบ่อยจนกระทั่งรู้จักแม้แต่คนใช้ในบ้านผม �เวลาผมบอกว่าเฮียโตกินข้าวด้วย �มาเลยไข่เจียวจานยักษ์ไม่ต้องสั่ง �ข้าวตรึม �เฮียมังทานจุจนผมต้องเตือนบ่อย ๆ ว่าท่านรักษาสุขภาพมั่งดิ �เดี๋ยวไม่มีใครมาเช็คห้อง เช็คเสียงให้ผม �คุยกันเล่น ๆ นึกไม่ถึงว่าวันนั้นมาถึงรวดเร็วจนใจหาย �วันนี้เป็นอีกวันหนึ่งในชีวิตที่ผมไม่มีสมาธิจิตใจจะทำงาน �ได้รับโทรศัพท์จากพี่ชายเฮียมังว่าเฮียแกเสียแล้ว �ผมแทบช็อค �เพราะเมื่อวานเพิ่งคุยกันกับพี่ชายแกว่า หมอรักษาแล้วบอกว่าดีขึ้นแล้วผมก็สบายใจ �กลับบ้านยังบอกภรรยาเลยว่าเฮียแกป่วย �ไว้จะหาเวลาไปเยี่ยม �เมื่อคืนตอนตีสี่ผมสะดุ้งตื่นโดยไม่มีเหตุผล �ใจแกว่ง ๆ พิกล �เฮียแกคงคิดถึงแวะมาหา �คิดถึงเฮียมังมากจริง ๆ �ขอยอมรับว่าแม้ขณะที่พิมพ์อยู่นี่น้ำตายังไหลซึม �ขอให้เฮียไปดี มีความสุข �เฮียโชคดีกว่าผมที่ได้ไปมีความสุขก่อน �เมื่อถึงวันเวลาของผมหวังว่าเราจะได้เจอกันอีก

ออฟไลน์ Prasert

ออฟไลน์ KJ

• สมาชิกอาวุโส
เซียนมังเป็นเพื่อนที่น่ารักคนหนึ่ง.....การจากไปทำให้รู้สึกว่าขาดอะไรบางอย่างในชีวิตไป � แต่เซียนมังจะคงอยู่ในใจของผมตลอดไปครับ � ผมน่าจะได้ไปงานวันศุกร์นี้ �เพราะวันนี้ไม่ทันแล้วครับใส่เสื้อสี � วันพรุ่งนี้ไปตจว. �กลับมาเย็นพรุ่งนี้ �หากมีใครไปงานในวันศุกร์น่าจะได้เจอกันครับ :'(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 กรกฎาคม, 2005, 01:04:23 PM โดย KJ »

ออฟไลน์ Azura

ออฟไลน์ h2ami

มาแสดงความเสียใจครับ

นาน นาน นาน ถึงจะได้คุยกันที
พักหลัง ไม่เห็นออนไลน์ เลยยิ่งไม่ได้คุยกันไปใหญ่
ยิ่ง ผมห่างมีตติ้งไป ..ยิ่งไม่ได้เจอ

นับถือ นับถือ
ไปดีนะครับพี่ชาย
<<< g O l D   E x p E r i E n C E >>>

ออฟไลน์ วิทยา5555

ขอแสดงความเสียใจด้วยน่ะครับผม

ออฟไลน์ pda1971

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ตุลาคม, 2005, 01:32:20 PM โดย pda1971 »

ออฟไลน์ paganini

• Vinyl Mania
  • **
  • Vinyl Mania
    • My Favorites Web
เมื่อสิบกว่าปีก่อน คอลัมน์หนึ่งในหนังสือสตาร์พิคคือ VinylMania เขียนโดยปัญญรักษ์ พูลทรัพย์ ทำให้เด็กคนหนึ่งคลั่งไคล้ตามหาเพลงที่เขาเขียนถึง แม้จะไม่มีเงินซื้อแผ่นเสียงก็ตาม วันนี้เ็ด็กคนนั้นกำลังตามหาสิ่งเดียวกัน http://niwatblog.com/

ออฟไลน์ Glassear

เป็นข่าวเศร้าจริงๆครับ  ผมขอไว้อาลัยให้กับการจากไปของเฮียมัง  ออดิโอไฟล์ผู้มั่งคั่งอารมณ์ขันคนนึงของวงการ

ถ้าเป็นไปได้  คุณตู่มีเวลาพอจะรวบรวมกระทู้ที่คุณมังโพสต์บนบอร์ดนี้  เซฟไว้เป็นห้องส่วนตัวเพื่อไว้อาลัยให้เฮียมังสักระยะเวลาหนึ่งได้หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ Naiboss

ผมขอแสดงความเสียใจอย่างยิ่ง ครับ ขอให้พี่มังสู่สุขคตินะครับ

ออฟไลน์ Lukjeab's Daddy

• Lukjeab Hi Fi
  • รักวัวให้ผูก รักลูกให้ซื้อเครื่องเสียงให้ลูกฟัง
    • Lukjeab Hi Fi
แม้ไม่ได้รู้จักกับพี่เป็นการส่วนตัว แต่ก็ได้สัมผัสข้อความที่พี่เขาเขียนแล้วรู้สึกว่าพี่เขาเป็นคนอารมณ์ดี

ยังไงก็ขอให้ชาว htg2 ทุกท่านมีสุขภาพพลานามัยที่แข็งแรง สมบูรณ์ ด้วยครับ