ผู้เขียน หัวข้อ: ด่วน!!!ขอประกาศข่าว การจากไปของสมาชิกอย่างกระทันหัน ที่ทำให้ผมช๊อคมากๆครับ....  (อ่าน 305223 ครั้ง)

ออฟไลน์ 1st class

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ออฟไลน์ ขุนจิต

• kjit
  • สมาชิกรุ่น Classic
  • Superstar...
  • ไบเกอร์เครื่องเสียง
ผมไม่อยากคิดเลย  ผมเล่นเครื่องเสียงเป็น  และชวนอจ.ทะเละตลอด    แต่เดียวนี้ไม่มีแล้ว  ฮึม
พิจิต 089-771-8895

ออฟไลน์ CATTY

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณมังด้วยครับ

ออฟไลน์ Cantona

• Super Star
ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งกับครอบครัวคุณวีระด้วยครับ  นึกแล้วก็ใจหาย  เมื่อเดือนที่แล้วคุณมังยังโทรมาปรึกษาผมเรื่องน้องสะใภ้แกป่วยเป็นมะเร็งปากมดลูกอยู่เลยขอให้ช่วยหาห้องพิเศษให้    ขอจงไปสู่สุขคติเถิดท่านมังที่รัก..................

ออฟไลน์ ตี๋

ขอแสดงความเสียใจครับ  :-[

ออฟไลน์ ple_premason

ขอแสดงคววามเสียใจด้วยครับ �อ่านข้อคววามอันมีสาระ ของเซียนมังบ่่อยๆ �เคยส่่งdvd f4 ผ่านทางลุงเอง อิอิ ไปให้ �ยังไม่ได้พบกันเลย �กะว่าจะเจอกันเดือนหน้านี้ ( ผมจะขึ้นกรุงเทพ) �ท่านก็มาจากไปเสียแล้ว �
 � ที่จริงอาทิตย์หน้านี้ ผมมีกำหนดการจะขึ้นกทม.ไปฟาป๋า WK และป๋าตู่ �แต่เมื่อวานนี้ �แม่ยายผม �ไม่สบาย �เป็นโรคหัวใจกำเริบ � ผมเลยต้องเดินทางกลับไป �อ.เบตง �จ.ยะลากระทันหันครับ �เลยไปกทม.ไม่ได้ �ยังไงก็ฝากใจไปด้วยนะครับ �ช่วงนี้ ผมคงต้องเข้าๆ ออกโรงบาลบ่อยๆ �
 �ยังๆ ก็ฝาก เพื่อนๆ �พี่ๆ ทุกคน �รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ �เพราะบางที �โรคร้าย �มันเข้ามาหาเราโดยที่เรา ตั้งตัวไม่ทันเอาเสียเลย � เสียดายคนดีๆ �ที่ต้องจากไป ก่อนเวลาอันควรครับ

ออฟไลน์ ce01

• **
� � � � � � � �
มอบแด่พี่มังครับ

น้ำใจเล็กๆน้อยที่มีให้กันเป็นการส่วนตัว มีค่ามากกว่าความรักมนุษยชาติที่เป็นนามธรรม

ออฟไลน์ sertxp

• *
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ได้เห็นรูปพี่เขาบ่อย ๆ ใน web ไม่น่าจะจากไปเร็วเลยครับ

ออฟไลน์ อูฐ

ผมรู้ข่าวเป็นคนต้น ๆ      ช็อคมากทั้งวันคิดถึงแต่เฮียมัง  เพิ่งกลับจากงานศพ  สมาชิกที่มางานศพเยอะ ๆ มาก     นั่นคือสิ่งที่บ่งบอกถึงน้ำใจและความดีของเฮียของผมที่เคยกระทำมา         ผมเสียใจมากครับ  เฮียนัดผมจะมาช่วยจูนเสียงห้องผมเร็ว ๆ นี้ วันนี้ห้องผมคงไม่ได้เฮียมาจูนเสียงอีกแล้ว  และคงไม่ได้เสียงหัวเราะของเฮียอีกแล้ว ผมคงไม่ได้ยิน  วลี"ว่าไงไอ้ ไอ้เสี่ยอูฐอีกแล้ว" ไม่ได้อ่านกระทู้ความรู้เรื่องแผ่นต่าง ๆ     และไม่ได้อ่านกระทู้ที่อารมณ์ขันกระเซ้าเยาะแหย่กับเพื่อนรักของเฮีย Jtr อีกแล้ว       ขอให้เฮียจงมีความสุขในอีกโลกภพหนึ่ง    ผมอวยพรผ่านทางเวปบอร์ดนี้ เพราะเชื่อว่าวิญญาณเฮียก็คงยังอ่านบอร์ดนี้อยู่   ขอบคุณเฮียสำหรับทุกอย่าง    ขอแสดงความเสียใจแก่ครอบครัวเฮียด้วยครับ

ออฟไลน์ PP

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของคุณมังด้วยนะครับ . . .
Transport => NAD C541i
DAC => PCM 1794 D.I.Y. by Pridediyjuck
Pre => Akido 6n6+5687 with AR clone power supply
Power => 6SU7GTY + 45 with Tango XE-20s
All cable => HG Silver Lace with WBT 0108, HG digital with WBT 0102, HS x32 with WBT 0680 Ag all KJ version

ออฟไลน์ tawat

• Freshy

ด้วยความเคารพครับ

ออฟไลน์ Poj

• AVBestBuy.com
คุณมังยังดูหนุ่มมากนะครับ  ไม่น่าเชื่อว่าจะจากไปกระทันหันขนาดนี้

Rest in peace.
AVBestBuy.com Canare, Belden, Vampire, Hubbell, Bryant, Marinco, Schurter, Vibrapod, Eichmann, Shure, Extreme phono, Expressimmo, Ayre, Caig, DB system, Etymotic, DVE
Poj's A/V system

ออฟไลน์ ตั้งไข่

• Superstar....
  • Keane and Ken's Daddy
    • FotoCoffeeS.com
เพิ่งทราบข่าว ช๊อกมากครับ ไม่ได้รู้จักพี่มังเป็นการส่วนตัว ไม่เคยคุยกัน ไม่เคยเจอหน้ากัน แต่ก็รู้สึกเสียใจอย่างบอกไม่ถูก ได้รับคำแนะนำดีๆผ่านกระทู้มากมาย คิดไม่ถึงเหมือนกันว่าท่านจะจากไปเร็วขนาดนี้ ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
ไม่อยากหมดตรูด ต้องยึดนโยบาย "น้ำเต็มแก้ว" กับ "กบในกะลา"

"ไฟบางทีก็ดับด้วยน้ำไม่ได้ ต้องใช้ระเบิดโยน" by pop2000

ของพี่ๆเขา เพราะลำโพงคู่เดียว ส่วนของผม เพราะแอมป์ตัวเดียว :black_eye

ออฟไลน์ Litmanen

• **
ผมได้คุยกับท่านมังตอน meeting ท่านมังเป็นพี่ที่สนุกสนาน คอยให้คำแนะนำน้องๆ ไม่อยากจะเชื่อเลยครับ  :'( ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของท่านมังครับ
  ด้วยความเคารพ
     ฤทธิ์

ออฟไลน์ chawtale

• **
เสียใจด้วยครับ ไปสู่สุขคติครับ

ออฟไลน์ samit

• **
ขอให้อานิสงค์ผลบุญที่พี่มังได้กระทํามา ส่งผลให้พี่ได้เสวยผลบุญนั้นๆด้วยเถิด......

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • *
  • Please Help Thanks
ยังไม่ใช่สมาชิกอย่างเป็นทางการ แต่ก็เปิดอ่าน htg ทุกวัน ตั้งแต่ยังเป็นบอร์ดเก่า ได้ความรู้จากเพื่อนๆพี่ๆที่นี่ไปมากมาย

กับท่านเซียนมัง แม้จะไม่รู้จัก ไม่เคยพบปะกันเป็นการส่วนตัวเพราะไม่เคยไปร่วมงาน meeting เลยสักครั้ง ว่าจะไปๆหลายหนแล้วแต่ก็มีอันต้องแคล้วคลาดเพราะติดโน่น ชนนี่ อยู่เรื่อย จากการได้อ่านในบอร์ด ก็รู้สึกว่าพี่เซียนมังน่าจะเป็นคนที่น่านับถือ น่าคบหาคนหนึ่ง เมื่อได้ทราบข่าวก็เสียใจ รู้สึกเหมือนสูญเสียคนรู้จักที่น่านับถือคนหนึ่งไป แม้จะเป็นเพียงผ่านทางตัวหนังสือทางหน้าบอร์ดก็ตาม

ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัวพี่เซียนมังด้วยครับ

ทนายหนุ่ม
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ RAK

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ผมจะจดจำ พี่มัง ไว้ในใจตลอดครับ  :'(

ออฟไลน์ YOE

• The truth is out there
  • like.no.other
พูดไม่ออกเลยผม...กระทันหันเกินไป

ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของพี่ มังฉงายครับ

ขอให้พี่มังมีความสุขกับเสียงดนตรีบนสวรรค์ครับ

Yoe
The Best damn Life.

ออฟไลน์ NooM333

ขอแสดงความเสียใจกับ ท่านพี่มังด้วยนะครับ :'( :'( :'(
***"Pay iT ForwarD"***

ออฟไลน์ NooM333

ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของ ท่านพี่มังด้วยนะครับ  :'( :'( :'(
***"Pay iT ForwarD"***

ออฟไลน์ เซเว่น-u

• Freshy

• *
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว ธรรมอำนวยโชค จากการจากไปของ "เฮียมัง"

นี่คือข่าวร้ายที่สุดตั้งแต่ผมเข้าวงการเครื่องเสียง  เฮียมังคือหนึ่งในรุ่นพี่ที่ผมนับถือที่สุด  ทั้งความรู้  ความสามารถ  ประสบการณ์

หลายครั้ง  ที่ผมปรึกษาและได้คำแนะนำที่ดีจากเฮียมัง
หลายครั้ง  ที่ผมได้ลิ้มชิมรสของฝากจากย่านดังๆ
หลายครั้ง  และอีกหลายๆครั้ง  จนไมสามารถบรรยายออกมาผ่านทางตัวหนังสือได้

นึกไม่ถึงว่าพี่ชายที่ผมนับถือจะจากไปเร็วเช่นนี้
ถึงเวลาพักผ่อนแล้วครับ
ขอให้สู่สุคติ

ด้วยความระลึกถึงเสมอ

ยุทธพงศ์  แซ่ลิ้ม
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ badz

ตกใจมากคับ  นึกไม่ถึงว่าพี่มังจะจากไปเร็วขนาดนี้ ตอนมีตติ้งยังคุยกันอยู่เลย ไม่น่าเชื่อเลยอ่ะคับ.... :'(

อยากบอกว่า พี่มัง เป็นพี่ที่คอยให้ความรู้แก่น้องๆมากๆคับ ตอนมีตตี้งคุยกับพี่แล้วได้อะไรมาเยอะ อยากบอกว่า ทุกสิ่งทุกอย่างที่พี่เคยให้น้องๆมา ยังคงอยู่ในใจน้องๆตลอดไปนะคับ :'( :-[
Burn your tires, not your soul...

ออฟไลน์ jirasak

• Freshy
ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว ของพี่เค้าด้วยครับ  ถึงแม้จะไม่รู้จักกันเป็นการส่วนตัวก็ตามและ
ป้าผมก็เสียด้วยโรคนี้เหมือนกัน มันรวดเร็วจริง ๆ จนปัจจุบันยังทำใจไม่ได้เลยครับ

ออฟไลน์ POP

• [POP]
  • PADI 94502
ทราบข่าวทาง Mail ของลุงเอง... ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
Movies & Musics Lover
POP

ออฟไลน์ detdangpan

• Freshy

ออฟไลน์ wettee

เมื่อเช้าพอทราบข่าวจากท่านหมอtj ผมก็ช้อคพูดอะไรไม่ออกเหมือนกันครับ
เฮียมังแกไปดีแล้วครับ ผักผ่อนอย่างสงบน่ะครับ

ออฟไลน์ tsainont (FilmJunkie)

• Super Star.
    • Sanguan Electric
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ เคยเห็นคุณมังบ่อยๆ เวลามีทติ้ง แต่ไม่ได้คุยกันเป็นการส่วนตัวครับ

ขอให้ไปสู่สุขคติครับ
สนใจผลิตภัณฑ์พัดลมอุตสาหกรรม พัดลมโรงงาน พัดลมฟาร์ม พัดลมเกษตร โบลเออร์ เชิญที่ www.se-fan.com นะครับ

ออฟไลน์ meng

ขอแสดงความเสียใจเป็นอย่างยิ่งครับ ถึงจะไม่ได้รู้จักเป็นส่วนตัวแต่ก็ชอบอ่านที่คุณมังขียนตอบในบอร์ดนี้ครับ

ออฟไลน์ mew2005

ออฟไลน์ cool_non

• (คูล-นัน)ครับผม

ด้วยความเคารพครับผม

ออฟไลน์ chat

เสียใจอย่างสุดซึ้งครับ...ขอให้...สู่ สุขติ ครับ พี่มังค์

ออฟไลน์ ธี

อ่าน POST ของคุณหมอ TJ แล้วขนลุกวูบเลย

ออฟไลน์ SW

• *
มิได้รู้จักกับคุณมังฯเป็นการส่วนตัวครับ แต่ด้วยที่คุ้ยเคยกับกระทู้ของคุณมังฉงาย , มัง MusicBonse , มัง SA , ปีศาจเต้าหู ฯลฯ มาเป็นเวเลาเกือบ 4 ปี ที่ผมได้เข้ามาหาความรู้ใน HTG2 แห่งนี้

คุณมังทำสิ่งดีๆให้กับเพื่อนๆที่แวะเวียนเข้ามาในนี้เป็นอย่างมาก ยิ่งถ้าเป็นกระทู้เรื่องหม่ำ ผมจะนึกถึงคุณมังเป็นท่านแรกเลยครับ เนื่องจากท่านมักจะถูกพี่ๆสมาชิกแซวด้วยความเอ็นดูอยู่เสมอ(ด้วยความเคารพครับ)

ต่อไปนี้คงจะไม่มีกระทู้ที่เรียกเสียงหัวเราะ และรอยยิ้ม ตลอดจนกระทู้ที่ให้ความรู้เกี่ยวกับเรื่องเครื่องและ software เช่นเดิมจากท่านแล้ว

ผมเองรู้สึกใจหายและเสียใจเป็นอย่างยิ่งในการจากไปของคุณมังครับ ขอให้คุณมังไปสู่สุขคติ และขอให้คุณพระคุ้มครองครอบครัวตลอดจนบุคคลอันเป็นที่รักของคุณมังด้วย

ขอเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ

g_kadam

ออฟไลน์ Lukjeab's Daddy

• Lukjeab Hi Fi
  • รักวัวให้ผูก รักลูกให้ซื้อเครื่องเสียงให้ลูกฟัง
    • Lukjeab Hi Fi
แม้ไม่ได้รู้จักกับพี่เป็นการส่วนตัว แต่ก็ได้สัมผัสข้อความที่พี่เขาเขียนแล้วรู้สึกว่าพี่เขาเป็นคนอารมณ์ดี

ยังไงก็ขอให้ชาว htg2 ทุกท่านมีสุขภาพพลานามัยที่แข็งแรง สมบูรณ์ ด้วยครับ

ออฟไลน์ Naiboss

• *
ผมขอแสดงความเสียใจอย่างยิ่ง ครับ ขอให้พี่มังสู่สุขคตินะครับ

ออฟไลน์ Glassear

เป็นข่าวเศร้าจริงๆครับ  ผมขอไว้อาลัยให้กับการจากไปของเฮียมัง  ออดิโอไฟล์ผู้มั่งคั่งอารมณ์ขันคนนึงของวงการ

ถ้าเป็นไปได้  คุณตู่มีเวลาพอจะรวบรวมกระทู้ที่คุณมังโพสต์บนบอร์ดนี้  เซฟไว้เป็นห้องส่วนตัวเพื่อไว้อาลัยให้เฮียมังสักระยะเวลาหนึ่งได้หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ paganini

• Vinyl Mania
  • Super Star.
  • **
  • Vinyl Mania
    • My Favorites Web
เมื่อสิบกว่าปีก่อน คอลัมน์หนึ่งในหนังสือสตาร์พิคคือ VinylMania เขียนโดยปัญญรักษ์ พูลทรัพย์ ทำให้เด็กคนหนึ่งคลั่งไคล้ตามหาเพลงที่เขาเขียนถึง แม้จะไม่มีเงินซื้อแผ่นเสียงก็ตาม วันนี้เ็ด็กคนนั้นกำลังตามหาสิ่งเดียวกัน http://niwatblog.com/

ออฟไลน์ pda1971

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ตุลาคม, 2005, 01:32:20 PM โดย pda1971 »

ออฟไลน์ วิทยา5555

• Freshy
ขอแสดงความเสียใจด้วยน่ะครับผม

ออฟไลน์ h2ami

มาแสดงความเสียใจครับ

นาน นาน นาน ถึงจะได้คุยกันที
พักหลัง ไม่เห็นออนไลน์ เลยยิ่งไม่ได้คุยกันไปใหญ่
ยิ่ง ผมห่างมีตติ้งไป ..ยิ่งไม่ได้เจอ

นับถือ นับถือ
ไปดีนะครับพี่ชาย
<<< g O l D   E x p E r i E n C E >>>

ออฟไลน์ Azura

• Freshy
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ...

ออฟไลน์ KJ

• สมาชิกอาวุโส
เซียนมังเป็นเพื่อนที่น่ารักคนหนึ่ง.....การจากไปทำให้รู้สึกว่าขาดอะไรบางอย่างในชีวิตไป � แต่เซียนมังจะคงอยู่ในใจของผมตลอดไปครับ � ผมน่าจะได้ไปงานวันศุกร์นี้ �เพราะวันนี้ไม่ทันแล้วครับใส่เสื้อสี � วันพรุ่งนี้ไปตจว. �กลับมาเย็นพรุ่งนี้ �หากมีใครไปงานในวันศุกร์น่าจะได้เจอกันครับ :'(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 กรกฎาคม, 2005, 01:04:23 PM โดย KJ »

ออฟไลน์ Prasert

• *

ออฟไลน์ หมอทีเจ

ขออนุญาติใช้พื้นที่กระทู้นี้เขียนอะไรเพื่อเป็นอนุสรณ์ให้แก่เฮียมังนะครับ �ผมอาจจะนับได้ว่าเป็นคนหนึ่งที่สนิทกับเฮียมังมากขนาดที่ว่าเวลาคุยกันมัน ๆ สามารถใช้ภาษาพ่อขุนรามฯ กันได้ทีเดียว �ยังจำได้ว่าเจอกันครั้งแรกที่บ้านเฮีย WK สมัยหลายปีก่อนที่กำลังบ้าภาพกันใหม่ ๆ � เนื่องจากเป็นคนคุยสนุก คุยมัน รับประทานเก่ง �ช่างสรรหามากินเหมือน ๆ กันเลยสนิทสนมกันรวดเร็ว �เฮียมังมาบ้านผมมากจนผมนับไม่ถ้วนแล้ว �ผมเองกลับไม่มีโอกาสจะไปหาแกที่บ้านเลย �โทรศัพท์คุยกันแทบจะทุกวัน �บางวัน 2-3 ครั้ง �วันอาทิตย์เย็น ๆ เฮียมาทานข้าวต้มบ้านผมบ่อยจนกระทั่งรู้จักแม้แต่คนใช้ในบ้านผม �เวลาผมบอกว่าเฮียโตกินข้าวด้วย �มาเลยไข่เจียวจานยักษ์ไม่ต้องสั่ง �ข้าวตรึม �เฮียมังทานจุจนผมต้องเตือนบ่อย ๆ ว่าท่านรักษาสุขภาพมั่งดิ �เดี๋ยวไม่มีใครมาเช็คห้อง เช็คเสียงให้ผม �คุยกันเล่น ๆ นึกไม่ถึงว่าวันนั้นมาถึงรวดเร็วจนใจหาย �วันนี้เป็นอีกวันหนึ่งในชีวิตที่ผมไม่มีสมาธิจิตใจจะทำงาน �ได้รับโทรศัพท์จากพี่ชายเฮียมังว่าเฮียแกเสียแล้ว �ผมแทบช็อค �เพราะเมื่อวานเพิ่งคุยกันกับพี่ชายแกว่า หมอรักษาแล้วบอกว่าดีขึ้นแล้วผมก็สบายใจ �กลับบ้านยังบอกภรรยาเลยว่าเฮียแกป่วย �ไว้จะหาเวลาไปเยี่ยม �เมื่อคืนตอนตีสี่ผมสะดุ้งตื่นโดยไม่มีเหตุผล �ใจแกว่ง ๆ พิกล �เฮียแกคงคิดถึงแวะมาหา �คิดถึงเฮียมังมากจริง ๆ �ขอยอมรับว่าแม้ขณะที่พิมพ์อยู่นี่น้ำตายังไหลซึม �ขอให้เฮียไปดี มีความสุข �เฮียโชคดีกว่าผมที่ได้ไปมีความสุขก่อน �เมื่อถึงวันเวลาของผมหวังว่าเราจะได้เจอกันอีก

ออฟไลน์ Oan

ไม่น่าเชื่อเลยว่า เจอกันวันก่อนที่บ้านพี่ CP จะเป็นวันสุดท้ายที่ผมได้คุยกับพี่

เสียใจจริงๆครับ ขอให้พี่มังมีความสุขอยู่ในสวรรค์ครับ   :'( :'( :'(

ออฟไลน์ SURASAK

• **
ขอแสดงความเสียใจมากๆต่อครอบครัวของคุณมังด้วยครับที่ต้องเสียบุคคลอันเป็นที่รักและนับถือไป.

ออฟไลน์ สมชายP

ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของเซียนมังอย่างสุดซึ้ง

รู้สึกช็อคเมื่อทราบข่าวจากคุณหมอTJ ไม่ได้เจอเฮียโตมาหลายเดือนแล้ว เมื่อคืนไปหยิบของในห้องฟังเพลงยังนึกถึงเฮียโตอยู่เลย ไม่คิดว่าแกจะด่วนจากไปเร็วขนาดนี้

ออฟไลน์ Klos.

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ หลับให้สบายนะครับพี่มัง

kung

• บุคคลทั่วไป
ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ...

ออฟไลน์ โต้งกรุงเทพฯคร้าบ

• เราต่างจากเมื่อวานแบบไหน ดีขึ้น เลวลง หรือเหมือนเดิม
  • ความสุข อยู่ที่ใจครับ
จะระลึกถึงความร่าเริงอารมณ์ดี ของพี่เสมอครับ

ไม่คิดว่าคนน่ารักๆที่เรารู้จัดจะจากไปเร็วเช่นนี้เลยครับ
-= รักเสียงเพลงและหนัง แต่ยังไม่มีอะไรเป็นชิ้นเป็นอันเลย =-

ออฟไลน์ TOM

• Less is More
ขอแสดงความเสียใจไปยังครอบครัวของคุณมังด้วยครับ

ต้อม
<a href="http://www.htg2.net/index.php?topic=45230.0/" target="_blank" > ข้อมูลนาย TOM (ฒอม)  ต้อม [/url]

ออฟไลน์ mong

ช็อคจริงๆ ผมใจหายเลย
ทำไมกระทันหันแบบนี้ ไม่เคยรู้มาก่อนว่าแกมีปัญหาเดี่ยวกับน้ำตาลและไต
วันนี้ผมใส่เสื้อสีเหลืองมาซะนี่ แต่ถ้าประชุมไม่ยื้อจนเลยทุ่ม จะตามไปที่งานศพครับ

ขอให้เฮียมังได้พักผ่อนอย่างหมดห่วง และได้ฟังเพลงอย่างมีความสุขบนสวรรค์นะครับ

วันนี้เป็นวันเศร้าจริงๆ �:'(

ออฟไลน์ piitak

• Freshy
ถึงแม้จะไม่รู้จักเป็นการส่วนตัว แต่ก็เหมือนรู้จัก
เพราะเห็นชื่ออยู่ในบอร์ดมาตลอด
ทราบข่าวแล้วก็ยังใจหายเหมือนกันเลย

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวท่านด้วยครับ

ออฟไลน์ สรร

• Plearn Edutainment is domestic and international study group programs which operated by 'Kimmanan's Group'

ออฟไลน์ canan

ขอร่วมแสดงความเสียใจกับครอบครัวและมิตรสหายด้วยครับ

ออฟไลน์ VC

เสียดาย...และเสียใจ...
อายุแกยังน้อยเกินไป...ที่ต้องมารีบจากกันไป
...ผมคิดไม่ออก...พูดไม่ถูก  เพิ่งเห็นกันอยู่หลัดๆ
แต่..อย่างน้อย ดวงวิญญาณของแกคงเปี่ยมปิติด้วยความสุข
ถ้ารู้ว่าพรรคพวก เพื่อนพ้อง คนที่นี่ ให้น้ำใจ และ ความรัก อย่างอบอุ่น
เมื่อเร็วๆนี้ แกบอกกับผมว่า เพลงที่แกชอบมากที่สุดอีกเพลงนึง
เป็นเพลงของ Hollies ครับ
He Ain't Heavy, He's My Brother
คงได้เวลาพักผ่อนของท่านแล้ว....เซียนมัง

ออฟไลน์ Pong

ผมนัดกับพี่บัง ชลบุรีว่าวันนี้จะโทรถามพี่หมอว่าอยู่โรงพยาบาลอะไร แล้วจะไปเยี่ยมกัน  แต่เมื่อเช้าพี่กัมปนาทโทรมาบอก ผมเช็คเลยเหมือนกัน  เพราะทีแรกโทรคุยกับพี่บังก็ยังนึกว่าแกคงไม่เป็นอะไรมากมาย 
กลุ่มผมจะไปร่วมงานกันวันนี้ หากท่านใดสะดวกจะไปร่วมงานเชิญนะครับ
และก็ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
พงษ์ - ริมสวน