ผู้เขียน หัวข้อ: alpha3 เข้าห้วกะอะไรดีคับ หัวคารบอนไม่เอาเเพงเกิน  (อ่าน 1801 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Total likes: 0
  • Please Help Thanks
เอาไว้ใช้เสียบรีซิฟเวอร์มอง wattgate กับ oyaide ถ้าหัวคารบอนละดีเเน่เเต่จะเกีนงบไปหน่อย

jackson5.1
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ RAK

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star
Re: alpha3 เข้าห้วกะอะไรดีคับ หัวคารบอนไม่เอาเเพงเกิน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 ตุลาคม, 2008, 12:51:07 AM »
oyaide 004 น่าจะเป็นตัวเลือกที่ดีครับ  ;)

ออฟไลน์ หมอทีเจ

• สมาชิกรุ่น Classic
Re: alpha3 เข้าห้วกะอะไรดีคับ หัวคารบอนไม่เอาเเพงเกิน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 ตุลาคม, 2008, 07:56:50 AM »
เห็นด้วยกับเสี่ย Rak ครับ

ออฟไลน์ mong

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 ตุลาคม, 2008, 10:47:03 PM »
ถ้าอยากเสริมเสียงกลางของ alpha3 ให้ฟังดี (โดยเฉพาะถ้าเน้นฟังเพลงร้องหรือแชมเบอร์มิวสิค หรือ acoustic jazz หรือเพลงบรรเลงพวกกีต้าร์หรือเปียโนหรือแซ็กโซโฟน) แนะนำ oyaide 079 ครับ

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • *
  • Please Help Thanks
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 ตุลาคม, 2008, 09:38:38 PM »
แนะนำอีกหนึ่งตัวเลือก Furutech FI-25 ครับ

Amuro
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...