ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่องกรองไฟยี่ห้อ troy เเจ๋วจีงหรือป่าวคับ  (อ่าน 1299 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Total likes: 0
  • Please Help Thanks
ผมเห็นอ่านในสเปคใช้ปลักของ wattgate เลยนะปิ้งก็ตรงนี่เเละ ไอ้ตัวกรองยี่ห้ออื่นก็ใช้ปลักเกรดธรรมดาถึงพวก hospital เกรดดีขึ้นมาหน่อย ปลั้กของเราดีๆมาเจอตรงนี้ก็สะดุดเหมือนกัน เคยเห็นของ av paradise ทําออกมาใช้ปลักของ fim เทียบกันเเล้วมันจะเป็นยังไง เห็น troy มีตัว 10000 นิดๆออกมาน่าสนใจดี วงจรข้างในก็เห็นว่ใช้ของดีก็เลยอยากรุอะคับว่าจะเเจ๋วจีงหรือป่าว หรือว่าจะดีเเต่อุปกรณ์ เหมือนกะลําโพงไดรเวอร์ดีเเต่ออกเเบบครอสโอเวอ่ห่วยเสียงเลยไม่ดีอะไรประมาน นี้ ส่วนตัวเคยใช้ตัวกรองเเล้วเสียงมันรู้สึกว่าเเห้งยังไงไม่รู้

kkk
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...