ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่เห็นพี่ KJ เขียนบททดสอบในหนังสือ The Wave  (อ่าน 2591 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Total likes: 0
  • Please Help Thanks
ไม่เห็นพี่ KJ เขียนบททดสอบในหนังสือ The Wave
« เมื่อ: 11 พฤศจิกายน, 2008, 09:00:40 AM »
ผมไม่เห็นมาหลายฉบับแล้ว ไม่ทราบว่าพี่ KJ ยังเขียนอยู่หรือไม่ครับ ผมชอบบทความของพี่ KJ มากโดยเฉพาะบทท้ายๆที่เปรียบเทียบกับสาวๆ คือมันเห็นภาพเลย
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ หมี

• สมาชิกรุ่น Classic .
  • *
Re: ไม่เห็นพี่ KJ เขียนบททดสอบในหนังสือ The Wave
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน, 2008, 10:50:34 AM »
พอดีจะโทรหาพี่ KJ อยู่เลย  แล้วกะว่าจะถามเรื่องนี้อยู่เหมือนกัน  :D

ออฟไลน์ KJ

• สมาชิกอาวุโส
Re: ไม่เห็นพี่ KJ เขียนบททดสอบในหนังสือ The Wave
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน, 2008, 05:26:38 PM »
พอดียุ่งๆไม่ค่อยว่างเลยงดส่งการบ้าน  ตอนนี้พอจะมีเวลาแล้วจะเริ่มส่งการบ้านอีกครับ ขอบคุณที่ถามไถ่ครับ
ส่วนเรื่องสาวๆท้ายบทความเป็นอะไรที่ผมชอบจินตนาการถึงอะไรที่สวยๆงามๆครับ ดีใจที่ชอบครับ :headphone

ออฟไลน์ กัมปนาท KK

• สมาชิกรุ่น Classic
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน, 2008, 10:34:52 AM »
งดส่งการบ้าน แต่ยังทำการบ้าน  อยู่ใช้หรือเปล่าพี่ท่าน  .... ;D

ออฟไลน์ หมี

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน, 2008, 12:26:18 PM »
งดส่งการบ้าน แต่ยังทำการบ้าน  อยู่ใช้หรือเปล่าพี่ท่าน  .... ;D

ผมเลยนึกถึงเวป B.......    K] K]
ใครมีไอดี เวป B......r  ผมขอหน่อยซิครับ  อยากเห็นรูป  0)] :bath

ออฟไลน์ harts

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน, 2008, 04:25:11 AM »

ผมเลยนึกถึงเวป B.......    K] K]
ใครมีไอดี เวป B......r  ผมขอหน่อยซิครับ  อยากเห็นรูป  0)] :bath

อย่ามาปล่อยหื่ . . . แถวนี้ครับ เดี๋ยวฟ้องเจ๊ 5555+  ;D ;D

ออฟไลน์ merrexkable

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน, 2008, 10:41:50 AM »
พี่ kj มัวแต่ไปส่งการบ้านที่มี ปลากรอบ อยู่รึเปล่าครับ พี่  ;D ;D
EXPERIENCE  THE  DIFFERENCE
 "Better price for Better sound"

ออฟไลน์ หมี

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน, 2008, 05:25:55 PM »
เวปมันเปิดรับสมัครแล้ว  c) 

0)] 0)] 0)] 0)]

ออฟไลน์ nutsaint

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน, 2008, 08:33:12 PM »
เวปมันเปิดรับสมัครแล้ว  c) 

0)] 0)] 0)] 0)]

มีเรื่องอะไรน่าสนใจเอ่ย ส่ง pm ให้หน่อยสิครับ ขอบคุณครับ  :secret

ออฟไลน์ JBC

• สมาชิกรุ่น Classic ....
  • JBC
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 ธันวาคม, 2008, 10:24:41 AM »
อะไรเหรอ
:crazy