ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามท่านที่สั่งของจาก u.s. ครับ..ตอนนี้สนามบินปิด มีใครรอรับของอยู่มั่งครับ ?  (อ่าน 1515 ครั้ง)

ออฟไลน์ Help !!!

• Guest (บุคคลทั่วไป)
  • Superstar...
  • *
  • Total likes: 0
  • Please Help Thanks
สวัสดีครับ...

ตอนนี้ผมมีของที่เพิ่งส่งออกมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้วอยู่ 4 ชิ้น...
ดันส่งออกมาวันที่ปิดสนามบินพอดีเลย...เซ็งเลย 

ไม่รู้ตอนนี้ชะตากรรมเป็นยังงัยบ้าง....ช้าไม่ว่า กลัวหายอ่ะสิครับ..
ถ้าหายล่ะเซ็งเลย....รูดบัตรไปร่วม ๆ สี่หมื่นกว่าบาทได้...

ไม่ทราบมีใครชะตากรรมเดียวกับผมมั่งครับ ? 
มาแลกเปลี่ยนข้อมูลกันนะครับ...เผื่อจะพอมีความหวังขึ้นมามั่ง...

ขอบคุณครับ

wisthawat
กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่เพื่อนๆที่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกฝากถามมา ก็ขอความอนุเคราะห์จากเพื่อนๆสมาชิก ช่วยตอบให้ด้วยนะคร๊าบผม...ขอบคุณมั่กๆครับ...

ออฟไลน์ DS

• มุ่งมั่น ทำให้มัน.....มีทั้งแสงและเสียง
  • Super Star.
  • **
ผมมีของที่สั่งไปและผู้ขายแจ้งว่าส่งมาก่อนที่สนามบินจะโดยยึดไม่กี่วัน
คงมาถึงจังหวะพอดี  ตอนนี้ไม่รู้ว่าไปติดอยู่ที่ไหน
แต่ฟังข่าวว่าจะกลับบ้านกันแล้ว
ก็ได้แต่ภาวนาว่าขอให้ของทั้งหมดที่รออยู่
ปลอดภัยเดินทางมาถึงบ้านโดยสวัสดิภาพ
ช้าบ้าง ดีกว่าหายไปเลย
เพี้ยง.......

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • ตู่ นินจา
ป๋ม ด้วยครับ มีหัวเข็มขัดที่ไฝ่ฝันมานานส่งมาเหมือนกัน ขอให้มาถึงมือด้วยเต๊อะ.... :help

ออฟไลน์ 1856

• Super Star
  • *
  • ทุกอย่างหยุด ถ้ารู้จัก "พอ"
    • ข้อมูลการติดต่อนะจ๊ะ
ได้ข่าวมาว่าวันที่ 15/12/08 จะเปิดใช้งานอีกครั้งมั้งครับ... แต่ไม่รู้ว่าก่อนหน้านั้นของที่สั่งไปจะไปอยู่ที่ไหน...  :cry2 อาจจะอยู่แถวอู่ตะเภาก็ได้ครับ เพราะเห็นยังมีเครื่องบินขึ้นลงอยู่.. ไม่แน่ใจว่าเขามารับนักท่องเที่ยวกลับอย่างเดียวหรือป่าว... :cry2 :cry2
ข้อมูลการติดต่อนะจ๊ะ  http://www.htg2.net/index.php?topic=34223.0

ออฟไลน์ หมอทีเจ

• สมาชิกรุ่น Classic
เห็นว่า air cargo เริ่มใช้งานได้แล้ว  เย้ รอของดีอยู่เหมือนกันจะได้ไหมหนอ

ออฟไลน์ Sword fish

รอของอยู่เหมือนกันครับ จาก Hongkong กลัวเหมือนกันว่าจะมาถึงหรือเปล่า