ผู้เขียน หัวข้อ: august rush หนังดี น่าดู ซึ้ง กินใจ  (อ่าน 2666 ครั้ง)

ออฟไลน์ dr.nop

• Super Star.
  • **
  • Total likes: 0
  • CIH club thailand
    • saensuk hifi.com
august rush หนังดี น่าดู ซึ้ง กินใจ
« เมื่อ: 13 พฤศจิกายน, 2008, 10:54:58 AM »
ได้รับคำแนะนำมาจากพี่หมอท่านหนึ่งจาก รพ.ชลบุรี เลยสั่ง bluray มาดูจาก boomerang  ไม่ขอวิจารณ์เรื่องภาพ แต่เนื้อหาของหนัง ซึ้งมาก แนะนำให้ดูคนเดียว หรือดูกับแฟน ผมดูแล้วซึ้ง จริงๆเสียน้ำตาไปหลายหยด ลองหามาดูครับ เพลงเพราะ มีเทคนิกเล่นกีต้าร์ แปลกๆให้ชม recommend ครับแต่เรื่องภาพเดี๋ยวให้เซียนภาพวิจารณ์ อีกทีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พฤศจิกายน, 2008, 10:59:47 AM โดย dr.nop »

ออฟไลน์ chalat

Re: august rush หนังดี น่าดู ซึ้ง กินใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน, 2008, 02:26:25 PM »
ของเค้าดีจริงๆ ครับ ผมดูเมื่อ 3 เดือนที่แล้ว ยังจำเนื้อหาได้ ชีวิตของ พ่อแม่ลูก ที่ ซาบซึ้งมาก  :-*

ออฟไลน์ Prasert

Re: august rush หนังดี น่าดู ซึ้ง กินใจ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน, 2008, 09:24:18 PM »
HD DVD เรื่องนี้ภาพก็งั้นๆครับ ผมชอบนางเอกเลยซื้อมาดูครับ อิอิ