ผู้เขียน หัวข้อ: Projector 720p มันเปลี่ยนชิพหรืออะไหล่ตัวไหนเพื่อ up เป็นแบบ 1080p ได้ปล่าวครับ  (อ่าน 8012 ครั้ง)

ออฟไลน์ คุณเขื่อนดิน

ใช้ Z4 อยู่ จะเปลี่ยนก็เสียดาย
มันน่าจะมีแบบเปลี่ยนอะไหล่ตัวที่สามารถอัพเป็น 1080p ได้
จริงๆแล้วสามารถทำได้ไหมครับ

ออฟไลน์ WK

• สมาชิกรุ่น Classic
  • Super Star.
  • ตราไก่
 ^-^หมดหวังครับ....ถ้าเปลี่ยนได้ก็ไม่คุ้มพอที่จะทำ เปลี่ยนใหม่อย่างเดียว
S.10 - ten -ten - S.10

ออฟไลน์ cus_snowa

• **
ไม่ต้องเปลี่ยนหรอกครับ แนะนำ

เลนซ์ Prismasonic รุ่น H700M ราคาประหยัดครับ ตอนนี้มี 2 ตัว ตัวละ 30,000 บาท ครับ

087-7116756

ศักดิ์

ออฟไลน์ cus_snowa

• **
เหลือตัวเดียวแล้วครับ ใครสนใจรีบด่วน

ออฟไลน์ จันทา

• *
อัพเกรดไม่คุ้มหรอกครับ เปลี่ยนเครื่องใหม่น่าจะดีกว่า
เพราะหลอดก็มีอายุการใช้งาน และชิพเครื่องใหม่ๆทำมาดีกว่า
หรือเอามาเทิร์นเป็นเครื่องใหม่ ดีกว่าครับคุ้มแน่นอน เพื่อนๆ
แนะนำมา แม็กเนท รับเทิร์นเครื่องเก่าครับแลกใหม่

ออฟไลน์ จันทา

• *
ข้อมูลนี้จากในงาน BAV และงาน ว็อทไฮไฟ ครับ