ผู้เขียน หัวข้อ: ถามพี่ ๆ และเพื่อน ๆ ครับ...สิ้นปีนี้จะมีจัด meeting หรือเปล่าครับ  (อ่าน 1615 ครั้ง)

ออฟไลน์ cinemania

• Superstar...
  • Back to Cinema
จำได้ว่าเห็นมีจัดกันอยู่บ้างในปีที่ผ่าน ๆ มาครับ  d_d

แล้วปีนี้มีจัดกันหรือเปล่าครับ  :clap

ออฟไลน์ กัมปนาท KK

• สมาชิกรุ่น Classic
จัดได้ก้จะดีมากครับท่าน
ขอความเห้น สมาชิกหน่อยครับ  :secret

ออฟไลน์ Klos.

ถ้าจำไม่ผิด ปีที่แล้วไม่มี meeting ปีใหม่ครับ  d_d d_d d_d

ออฟไลน์ อูฐ

อ้าว พี่ตู่  รีบ ๆ จัดเร็ว   เพื่อน ๆ  เรียกหา

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • ตู่ นินจา
ปกติ meeting ปีใหม่ ของชาวน htg2 จะเป็นหลังปีใหม่น่ะครับ  :D เพราะช่วงก่อนปีใหม่ แต่ละท่านก้จะได้เคลียร์งานของตัวเองให้เรียบร้อย แล้วหลังปีใหม่เราค่อยมาแจมกัน สำหรับปีนี้ที่กำลังจะหมดไป ก้ไม่ได้มีการจัดเลี้ยงครับ เพราะผมเองติดพันกับงานที่อยู่ในช่วง start up ก็เลยวุ่นๆอยู่ แต่ตอนนี้ก็เข้าที่ได้แล้วครับ ปีหน้าก็น่าจะมีการจัดการพบปะสังสรรค์กันเสียที ก็ฝากช่วยๆกันหาสถานที่ที่ไม่ไกล ไปมาสะดวกและราคาไม่แพงมาด้วยนะครับผม...ขอบคุณครับ....

ออฟไลน์ กัมปนาท KK

หลังปีใหม่จะเอาวันไหนหละท่านพี่ Too' Ninja