ผู้เขียน หัวข้อ: Buffalo Tech. ใครอยากจะเล่น ต้องสอบผ่านด่านแรกก่อนนะครับ...เหอๆๆ  (อ่าน 1934 ครั้ง)

ออฟไลน์ Too' Ninja

• Admin
  • Superstar...
  • Total likes: 0
  • ตู่ นินจา

High-Definition Wireless Media Player with Progressive Scan DVD

Model: PC-P3LWG/DVD

ไม่ใช่เครื่องเล่นธรรมดาๆที่เราเคยเล่นกันทั่วๆไปเสียแล้ว เพราะมันจะคล้ายๆกับ pc เครื่องนึงเลยทีเดียว มีช่อง communication ทั้ง USB,LAN ทั้งแบบมีสายและไร้สาย ต่อ internet ต้อง set ค่า config ต่างๆมากมายกว่าจะเล่นให้ได้เป็น Hi-def ตามที่เราต้องการ

ใครที่สนใจ ขอให้ไป download คู่มือการใช้มาอ่านดูก่อนได้เลยครับ

รายงาน Buffolotech Link Theater โดยคุณ Chanchai K

ในส่วนของผมที่เพิ่งได้รับเครื่องมา คงต้องใช้เวลาอีกหลายวันครับ กว่าจะทำความเข้าใจและเริ่มลงมือ review ครับป๋ม....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 กรกฎาคม, 2005, 07:28:43 PM โดย Too' Ninja »