ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่าพอหาซื้อหัวปลั๊กพวกนี้ได้จากที่ไหนบ้างครับ  (อ่าน 6040 ครั้ง)

ออฟไลน์ wcst-pn

• **
LG 55LW4500
MEDE8ER MED500X2

ออฟไลน์ eddiev200

• **
      :secret    www.pridediyjunk.com  www.hifihut.com   แล้วก็ชั้นใต้ดิน big C ลาดพร้าวเห็นมีอยู่ร้านนึงครับ(เต็มร้านเลย) แต่ยังไม่เคยเข้าไปถามราคาว่าเป็นอย่างไรบ้างอ่ะครับ   :bye1
ขอบคุณมากครับผม แล้วไม่ทราบว่าร้าน Bom Bom ที่ฟอร์จูนจะมีไหมครับ

ออฟไลน์ meson

• freedom DiY
  • Super Star
  • *
      :secret    www.pridediyjunk.com  www.hifihut.com   แล้วก็ชั้นใต้ดิน big C ลาดพร้าวเห็นมีอยู่ร้านนึงครับ(เต็มร้านเลย) แต่ยังไม่เคยเข้าไปถามราคาว่าเป็นอย่างไรบ้างอ่ะครับ   :bye1
" เราเปลี่ยนแปลงโลกมิได้ แต่... เราเปลี่ยนแปลงตัวเราเองได้ "

ออฟไลน์ eddiev200

• **
รบกวนถามนิดนึงเกี่ยวกับหัวปลั๊ก Hubbel , Marinco ตามรูปนะครับ
ไม่ทราบว่าพอจะซื้อได้ที่ไหนมั้งครับ เอาแถวๆตึก Hi-Fi Center หรือระแวกใกล้เคียงก็ได้นะครับ

ขอบพระคุณมากครับผม